What's new

Bản Rock ngày rằm

Ôi chao..... bản Rock (c):D

11 xe, 22 con người ... tất cả rồng rắn xế nhau lên Bản Giốc ngày rằm, nơi biên cương xa xôi không chỉ có con thác đẹp mê hồn, những cánh đồng lúa xanh mướt, không chỉ có trăng.... Bản Giốc là nơi ẩn chứa nhiều điều hay ho và kì bí, khiến con người ta thể hiện được rõ nét bản ngã của mình :D

Một chuyến đi thú vị với những cơn mưa xối xả trắng trời đất, với những cảnh sắc tuyệt đẹp và với những con người hết sức .. có nhiều chiện để kể =))

Nào, mời các giang hồ post bài post ảnh (beer)

Đề mô 1 nhát :), hơi nước vào nhòe hết hix

picture.php

Sau,mỗi lần nhắc tới bạn ấy đều rầu rĩ,hét lên : Ôi,phẩm hạnh này phải rửa sạch bằng beer ...

Thế sau dồi bạn xế kia rửa nhân phẩm bằng bia gì hả thích anh tạm thời ? Có phải bia KEN không ?
Tớ thấy tắm trắng,mát xa cũng là một cách "phục hồi nhân phẩm" rất hiệu quả.Dưng tắm dửa bằng KEN chắc khoái tỉ nhất,he he !! ;)

Lày thì dáng!

Không rực rỡ như mặt trời, không lung linh như sao, trăng sáng dịu dàng. Đêm hôm nay đột nhiên trăng sáng, như một món quà bất ngờ cho lữ khách. Mây đen cũng không che nổi. Chút ánh sáng mờ ảo đủ soi tỏ một đoạn đường quen thuộc, đủ để nhắc nhau lại một kỷ niệm xưa: Chấm Bắc Kạn đã gần một năm. Chỉ một thoáng ngắn ngủi rồi trăng lại như cô gái đỏng đảnh dỗi hờn, lại trốn vào mây, trả lại núi rừng bóng đêm lạnh lẽo. Chỉ qua vài khúc quanh nữa là vào đến thị xã, sẽ có đèn đường, đều dặn chiếu cái thứ ánh sáng nhạt nhẽo và vô vị. Bỗng dưng lại muốn cảm ơn một thoáng trăng.

--------------------------------------------

Văn đấy, còn, người thì đây lày: :LL

Thưa các cụ phượt , bên cơ quan em í , muốn đi Bãn Dốc vào tháng sau em có đọc tôpic thì thấy các cụ đi em thấy rất máu. Nhưng sau em thấy các cụ không có đi động Ngườm Ngao hay sao í nhĩ vì em không biết nó có đẹp như Hồ Thẳng Hen gì đó không nhỉ ? Xin các cụ chỉ bảo em tí ạ . xin thank you các cụ ạ .(c)

từ hôm thằng bé đi đến giờ hôm nay mới mò vào topic đọc.cám ơn cô giáo Q là người duy nhất nhớ và nhắc tới 2 thằng bé anh nè.Cũng định đổi tên theo lời chỉ bảo của cô,nhưng thằng em to đầu này từ bé đã nghe lời bố mẹ ,dặn rằng "ăn không đổi tên uống không đổi họ",tên mới tuy đúng và đẹp nhưng tên cũ là cái gốc mít rồi.E vẫn giữ nguyên tên này mặc dù :D thật ra cái tên này thứ 6 đi thì thứ 3 e mới lập.
Vâng,thực ra thì đi có nhiều cảm xúc,về cũng muốn nói và share cho mọi người lắm,nhưng e vốn thích rượu,nghe người ta nói càng ủ lâu càng thơm.Qua 3 trận rượu 4 trận bia nhì nhằng vài lần karaokie em mới mạn phép có vài dòng cảm xúc.:D:D:D:D:D
Dạ.Đi lần này quả thực : em có 1 mong muốn mong ước đến cháy bỏng,mong ước theo em trên đường khi nghỉ khi ăn và đi cả vào trong giấc ngủ,dạ là e đạp 1 lần là cái xe máy em nó nổ ngay cho =)).
( E cũng thông báo là e cho nó,chính cái con ngựa sắt ấy đại đại tu ở Bà Triệu roài ạ)
Hehe nói cho vui thế thôi
Cảm ơn roxy cảm ơn mọi người.Đi thì cũng mệt nhưng về thì hết nhanh thôi,nhưng đọng lại cũng còn nhiều cảm xúc mà bình thường chả khi nào có được.Vui có buồn có thất vọng có hy vọng cũng có,yêu hờn giận ghét,cô đơn hạnh phúc,tủi, mệt,...nhưng nào có quan trọng gì đâu.Quan trọng là cảm thấy thanh thản,và 1 chút có ý nghĩa của cuộc sống,vậy là ổn,vậy là đủ.Cũng đú đởn học theo câu nói người ta "không buồn sao biết đến niềm vui,không khóc sao biết có tiếng cười"xe tuy khó nổ nhưng nào ai biết đến niềm vui khi đi thong dong trên những con đường đầy gió,thật mát và hạnh phúc khi vừa mới rồi còn toát hết mồ hôi vì đạp(cho nó nổ).
Nhưng kể thì cũng khổ thân e,đi thì có 2 bộ rưỡi quần áo mà thằng kưng bạn lại chiếm ,đến đích thực là e muốn tắm quá mà tắm xong lại mặc đồ bẩn thì khó chịu lắm,huhu.Nhưng không sao,e tuy sắp 30 dưng tâm tư còn trai trẻ lém,có chuyện gì không thể không làm được đây.hì có hơi lắm điều không ạ.
e có post 1 nhúm tình cảm thôi sợ mọi người chê dài,và chê e lắm điều như..như..đàn ông:)D)nên sợ.Mọi người ủng hộ thì e xì pam típ akj.
Hết.ạ

ngày đầu e đi học mẹ dắt e tới trường,e vừa đi vừa khóc mẹ dỗ dành yêu thương.
ngày đầu e đi phượt cô giáo Q dẫn đường,e vừa đi vừa thét cô giáo là con đin(=)) e không muốn thế đâu nhưng thế nó mới vần ạ)tại e vừa chân sáo bước vào "nàng" thơ ca nên hok có tìm đc từ nào vần hơn.Cô giáo thức khuya thế ạ.E trêu cô tí thôi để em chỉnh sửa
Ngày đầu e đi phượt cô giáo Q dẫn đường,e vừa đi vừa tiếc sao không ngồi sau e :D(dạ e kính cẩn tạ "nỗi" với a BABEOS ạ).
sặc hình như lạc đề:O

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back