What's new

Bản Rock ngày rằm

Ôi chao..... bản Rock (c):D

11 xe, 22 con người ... tất cả rồng rắn xế nhau lên Bản Giốc ngày rằm, nơi biên cương xa xôi không chỉ có con thác đẹp mê hồn, những cánh đồng lúa xanh mướt, không chỉ có trăng.... Bản Giốc là nơi ẩn chứa nhiều điều hay ho và kì bí, khiến con người ta thể hiện được rõ nét bản ngã của mình :D

Một chuyến đi thú vị với những cơn mưa xối xả trắng trời đất, với những cảnh sắc tuyệt đẹp và với những con người hết sức .. có nhiều chiện để kể =))

Nào, mời các giang hồ post bài post ảnh (beer)

Đề mô 1 nhát :), hơi nước vào nhòe hết hix

picture.php

Chim thì chim. Nhưng mình sẽ ra khi đc sự đồng ý của anh Gờ rỉn lai thui. Dù gì cũng là anh ý mời mà=))=))=))

E lệ ngỏ lời với em Rosy mà lên đây chẳng thấy giè. :( Tình hình là sáng mai chủ nhật (10/08/2008) tớ muốn mời các bạn đi uống cà phê. Thời gian thì từ 8h, địa điểm thì mời các bạn tùy chọn. Rosy lựa giùm nha. :)

Ọp đê! :D

Nào thì ọp ẹp, chim thì chim, xanh hay vàng cũng được :D
Thế mai 9h mình gặp nhau cả nhà nhỉ (NT)

Ọp lai

Cũng đã tròn 1 năm kể từ ngày 11 chiếc xe nối đuôi nhau trong đêm tối và màn mưa sũng nước để đến với Bản Giốc xa xôi :D

Em nhớ Thiếu hiệp lần đầu bỡ ngỡ bị cái Su dẫn vào đời....

Em nhớ Chưn dài quần xắn móng lợn và cái bao tải dứa buộc sau xe mất hết độ dân chơi

Em nhớ nốt zuồi điêu của ai đó và Obimen là chàng trai tử tế nhất trên đời

Em nhớ cái Súnnnnnn, giọng nó choe choé...

Em nhớ em Xì ke lon ton đèo em đâm rầm vào núi

Em nhớ Đức kộ chân hơi dài suýt bị cái Sún dụ vào ổ nhền nhện

Em nhớ Thái tử con vua, nhớ bạn vespa còi, nhớ hai anh em xxxuốt ngày bị xịt lốp, em nhớ cái Chin, nhớ bạn betluckyman, nhớ bạn tamlc ... nhớ bạn grỉn bựn vào phút cuối để ôm rơi vào tay kẻ khác ....

Nhớ cái lúc dừng xe trên đường từ Trà Lĩnh đến Trùng Khánh, cả lũ ngồi ngắm bò và ăn lạc luộc 1 tỷ...

.... hí hí

Thế nên off thôi

Offfffffff đê (beer)

Hôm nào nhở?

Cũng đã tròn 1 năm kể từ ngày 11 chiếc xe nối đuôi nhau trong đêm tối và màn mưa sũng nước để đến với Bản Giốc xa xôi :D

Vậy đã 1 năm kể từ ngày mình tuột xích à, nhanh quá. :(( r0sy về HP ọp đi em. :D

Thông báo ỌP

Xau một hồi thống thống nhất nhất, đội Bản Giốc năm xưa sẽ OFF 1 buổi vào hồi 11h30 trưa ngày chủ nhật mồng 9.8.2009 tại quán .... (em quên tên, sẽ điền vào sau) ở đường Đặng Tiến Đông. Quán này hồi trc đã off 1 lần nhà mình rồi nên chắc các bạn vẫn nhớ.....

Cả nhà đến nhá, welcome các bạn khác đến chém gió phần phật cùng (beer)

Em vẫn dùng số đt cũ ạ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back