What's new

Banner cho phươt đây!!!

mình sẽ up thử vài cái banner cho phượt, mình nghĩ rằng lên tạo ra một sân chơi cho phượt tử tham gia , sau đo admin sẽ chọn vài phương án tốt nhất để lấy ý kiến, kiểu như thi tranh biếm họa trên báo TT&VH ấy, còn theo mình cái cần nhất cho banner phượt là tư tưởng tự do và yêu cái đep.
Dưới gầm trời chật hẹp này, ai có thể tự do hơn phượt đây:))

mình mới làm được 50%, post cho mọi người duyệt thử, mình đang sửa tiếp và cũng có vài ý tưởng rồi,
sao ko thấy lên ảnh nhỉ

Last edited:
----------------
đành phải up kiểu này vậy

----
Sửa hộ, nhưng xong thì thấy... Hố hố h
----------------thank các bác, đây mới chỉ là ý tưởng thôi, em chưa có thời gian chau chuốt,tỉa tót lại quần áo, tô bóng tỉ mỉ hơn, thêm tí vật liệu vải, gỗ là trông khác ngay mà, :D thằng đứng trên đó là mit đặc, định thêm thằng biết tuốt cầm máy ảnh, nhưng buồn ngủ quá,có thể dùng shop sửa lại cho chữ phượt.com trông như mây bay

Last edited:
Phong cách Animation với nhân vật Buratino với cái mũi nhọn. E rằng nhận xét của Lãnh tụ là đúng.

:) :) :)

Hồi nhìn cái banner có mấy ngôi sao của các bác, tớ định làm một trò, đó là bản đồ sao của bầu trời thực sự vào các tháng, hoặc các mùa.

Xa hơn nữa là cung cấp bản đồ sao cho các Phượt gia trong các chuyến đi. Các bác chỉ cần cho biết điểm sẽ đến, dù đâu trên thế giới, thì cũng có thể có bản đồ sao đêm đó cho các bác, chỉ rõ đâu là Sao Hỏa, Sao Mộc, Thiên Lang...

Hehe..

Làm làm quái gì hở bác ???

Cái trò đó, nói thực, là người không thích thiên văn thì sẽ chán ngay lập tức, và thế thì phí công lắm cơ. He he

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,458
190,097
Latest member
bonghongvu
Back