What's new

Bầu chọn: Topic hấp dẫn nhất trong năm

Em thì em đề cử bác homeless man : Một người yêu rừng đến quên cả đất trời .Phóng sự " Forester-Bạn là ai?' làm mọi người hiểu nhiều hơn về rừng về những miền đất xa xăm của Việt Nam.

Rất cảm ơn Madam Toét và các bạn đã góp ý. Như cao kiến của các bạn thì tức là chúng ta sẽ đề cử "guơng mặt". Tuy nhiên mục đích của Topic này là bầu chọn "Topic hấp dẫn nhất trong năm", thực ra những topic hấp dẫn đều phần lớn là 1 câu chuyện riêng của 1 người, 1 nhóm đi ... chứ ko hẳn là 1 topic tổng hợp thông tin được xây dựng từ sự đóng góp của nhiều members.

Giải thưởng dành cho "Topic hấp dẫn nhất" - cái tên "Bàn chân vàng" ko phải là bàn chân của chỉ một người, nó có thể là bàn chân của một đội ạ.
Giải thưởng: Ban tổ chấy sẽ xem xét để lựa chọn một giải thưởng phù hợp - xin đc công bố chi tiết sau các vụ ọp lai bàn bạc. Kính các bạn.!!!

LE thì đỉnh rùi, mình thích hầu hết các topic của LE
Nhưng để khuyến khích nhân tố mới, mình vote cho Backpacker với Nepal ngày thu xanh và 1 topic mới ra nữa
Lý do: bạn Bp đi nhiều, cảm nhận tốt, bài chia sẻ thật hấp dẫn, ngôn từ phong phú, trong sáng, bay bổng khiến người ta muốn đến ngay nơi đó
Còn nếu có giải nữa thì vote cho Indochina, theo dòng MK của LE

Last edited:
Rất cảm ơn Madam Toét và các bạn đã góp ý. Như cao kiến của các bạn thì tức là chúng ta sẽ đề cử "guơng mặt". Tuy nhiên mục đích của Topic này là bầu chọn "Topic hấp dẫn nhất trong năm", thực ra những topic hấp dẫn đều phần lớn là 1 câu chuyện riêng của 1 người, 1 nhóm đi ... chứ ko hẳn là 1 topic tổng hợp thông tin được xây dựng từ sự đóng góp của nhiều members.

Giải thưởng dành cho "Topic hấp dẫn nhất" - cái tên "Bàn chân vàng" ko phải là bàn chân của chỉ một người, nó có thể là bàn chân của một đội ạ.
Giải thưởng: Ban tổ chấy sẽ xem xét để lựa chọn một giải thưởng phù hợp - xin đc công bố chi tiết sau các vụ ọp lai bàn bạc. Kính các bạn.!!!

Thật, chứ ai lại tặng đôi giày có sẵn, hố hố. Ví dụ một phượt nữ được giải ấy, làm gì với đôi giày nam size 40.5 khi mà nam giới quanh cô ấy toàn đi giày size bé hơn hoặc to hơn.

Chuyện giải thưởng là đôi giày fixed size là điều hài hước nhứt mình thấy ở lần tổ chức sinh nhật nầy.

Ý tưởng phần thưởng là giày trekking rất hay. Nhưng nên chuẩn bị một khoản tiền cố định (fixed amount) cho phần thưởng này, khi biết người đoạt giải thì có thể mua tặng họ theo size chân họ. Như thế là tuyệt nhứt!

Hôm nọ ngồi avatar với Tể Tướng với anhminh, Nguyen và Kận... Thấy một bạn chân cỡ 42 mà đi giầy cỡ 35 trông hay lắm...

mặt cứ vênh như cái bánh đa nướng ớ

Hay ban tổ chấy hạ size giầy xuống còn khoảng 35 đê cho ai trúng giải...đau chân chết cụ bạn ấy đê!!!

LE thì đỉnh rùi, mình thích hầu hết các topic của LE
Nhưng để khuyến khích nhân tố mới, mình vote cho Backpacker với Nepal nhày thu xanh và 1 topic mới ra nữa
Lý do: bạn Bp đi nhiều, cảm nhận tốt, bài chia sẻ thật hấp dẫn, ngôn từ phong phú, trong sáng, bay bổng khiến người ta muốn đến ngay nơi đó
Còn nếu có giải nữa thì vote cho Indochina, theo dòng MK của LE

Em cũng có cảm nhận y đúc xì như chị Nheva :)

Vậy thì 2 chị phải đọc Blog của Packpacker nữa.

Mấy năm rồi em đọc Blog Yahoo 360 của bạn í suốt không chán!

Hay ban tổ chấy hạ size giầy xuống còn khoảng 35 đê cho ai trúng giải...đau chân chết cụ bạn ấy đê!!!

Chân bạn Linh ít cũng 36 đới. Chắc vẫn cố nhét vừa 35 nhỉ !!

Có điều nếu fix sẵn 42 thì bạn í (hoặc Body) đi bao nhiêu tất cho vừa ???
Nóng chết cụ mất :LL

Lạc đề với: chân bạn giai tao 42 chứ mày tưởng à? Mà không vừa thì mang vào topic muamuabanban để bán nại... ngu gì mà đi nhiều tất!

Có nghệ sỹ Piano chân 41 còn đi giầy 36 xong vừa đạp xe vừa kéo Piano ngoài đường chứ có phải dỡn đâu.

à còn vụ bầu chọn, em cũng nghĩ nên bầu chọn topic, độ tương tác của member với Phượt. Vì có nhiều bạn topic rất hay giàu thông tin, nhưng độ tương tác lại kém ( VD bạn LinhEvil chả có ai thèm vào tương tác) . Hoặc giả có nhiều bài hay nhưng chỉ đơn thuần copy paste từ các nguồn cá nhân khác vào chứ không phải viết riêng cho Phượt vì yêu Phượt

Vì thế thực sự tiêu chí bình chọn hết sức cảm tính và không có một barrier phải theo nào cả

Em cũng mong Phượt mãi mãi giữ được tính chất yêu thương, cảm tính, vui vẻ, ba láp như cái chợ phiên... như bây giờ hay trước đây. Đừng cứng nhắc thành cái trường học Phượt là đc

Mà nếu thế thì vote bừa cho em đi! Giầy 41 em cũng lấy!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back