What's new

Bình Dương Phượt Hội (Phần 2)

Status
Not open for further replies.
Hiện tại anh Lê Cát đang nằm ở BV Gia Định - Bình Thạnh . người chăm sóc trực tiếp là anh Trọng Nam SDT 0913729450 . A Cát bị dập lá lách - ca mỗ bị dời lại do sức khỏe a chưa ổn định .
Vợ a Cát và cháu gái thì sáng mốt sẽ thiêu .

Thông tin đến ACE PBD. Ai thu xếp được cũng cố gắn thăm hỏi đông viên anh Lecat69

Chia buồn cùng anh Lecat69 cùng gia đình. Thật đau lòng khi chuyện này lại xảy ra đến với gia đình anh, mong anh sớm bình phục và vượt qua nỗi đau này.

Cầu mong cho linh hồn của chị và cháu sớm được siêu thoát về miền cực lạc. Mong anh Lecat69 mau ổn định sức khỏe để thực hiện ca mổ thành công. Nam mô a di đà phật.

Hiện tại lêcat nằm phòng chăm sóc đặc biệt nên sự thăm hỏi bị hạn chế ;chỉ cho người thân thăm vào buổi trưa thôi .mong em mau bình tâm để có sức khoẻ vượt qua ca mổ này.mong hương hồn UYÊN và con gái CÁT MY được hưởng miền CỰC LẠC

Tối nay thứ 3, mình với Ruanwenhua, hienca xuống thăm lecat69, ACE nào đi thì tập trung tại nhà Ruanwenhua lúc 19g.

Em không lên mạng được không biết là có thông báo này ! Anh em đi về báo tình hình cho em biết với!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back