What's new

Cảm ơn bài viết hay

Đúng rồi, tự biết là vớ vỉn thì nên tự xóa máy cái Thanks ấy đi! Ko thì người nhận thanks cũng cảm thấy xấu hổ.

Đới nhá,xoá rồi nhá :LL
jờ thì e còn thấy xấu hổ nói gì ng nhận .... chẹp !! :shrug:

Hehe, nhớ cái hồi mới được bạn imim dắt mối vào Phượt.

Lúc đầu thì chỉ đọc bài thôi, mà còn không biết là có cái tks nữa.

Xong rồi bị bạn í mắng mỏ là kô đóng góp, mình cũng le te làm cái tóp Venice, nhưng mà loay hoay gần 1 ngày ko biết úp ảnh ra sao. Đọc thấy đoạn phải có 3 chục bài rồi mới đc up, hoang mang ghê lắm (chắc bạn aviator cũng vậy (NT)). Không hiểu viết gì để đc 3 chục, cũng chỉ nghĩ ra mỗi cách "cám ơn bài của bạn hay lắm" ... Nhưng ko lẽ 3 chục cái như thế :shrug:

Đã định thôi rồi đấy, ko có viết lách gì nữa :))

Xong rồi thế nào mà tình cờ lại đọc thấy qui định ưu tiên úp ảnh trong các tóp ngoại, hè hè. Đúng là ánh sáng le lói cuối đường hầm ;)

Loay hoay thêm nửa ngày thì ra cách pót. Chậm nhỉ, đâu có tốc độ như bác cvn.

Last edited:
Còn nhà tớ thì với trình độ vừa xóa mù bước vào đây lúc đầu cũng choáng lắm, dưng từ từ cũng lấy lại được cảm giác bóng nên đã bớt sợ hơn dưng thực trong lòng đến giờ này post bài bên cạnh những tượng đài như nhà Toet, bác SonTT, bạn CVN hay bạn Baxu và nhiều bạn khác ... tớ vẫn còn run run :LL

À bạn CVN ơi, sắp đến ngày 8/8/2008 rồi đấy nhé :)
(định post bên hỏi đáp nhưng sợ bị mắng là spam nhiều bài nên nói luôn ở đây)

Còn nhà tớ thì với trình độ vừa xóa mù bước vào đây lúc đầu cũng choáng lắm, dưng từ từ cũng lấy lại được cảm giác bóng nên đã bớt sợ hơn dưng thực trong lòng đến giờ này post bài bên cạnh những tượng đài như nhà Toet, bác SonTT, bạn CVN hay bạn Baxu và nhiều bạn khác ... tớ vẫn còn run run :LL

À bạn CVN ơi, sắp đến ngày 8/8/2008 rồi đấy nhé :)
(định post bên hỏi đáp nhưng sợ bị mắng là spam nhiều bài nên nói luôn ở đây)
:) Thanks bác! Sắp có thông báo chính thức rồi đó bác. Nhưng cái ngày 8/8/08 đó nó xấu quá nên quyết định ko chơi với ngày đó bác ạ. Nhìn gương bọn Khựa đấy, cố đấm ăn sôi chọn ngày khai mạc Ô lem píc vào ngày đó và đã xảy ra bao chuyện xấu :shrug: Với lại cái ngày 8/8 đó nó chả gắn gì với phuot.com cả bác ạ.

"Điều VI - Điều khoản chung

1. Nội quy do VIỆT DU soạn thảo và quyết định áp dụng. Tùy theo điều kiện cụ thể, nội quy có thể được chỉnh sửa, thay đổi mà không cần báo trước.

2. Nội quy này được áp dụng kể từ ngày 07 tháng 07 năm 2007.

và hết gía trị vào 08-08-2008"

Hí hí là tớ muốn nhắc đến vụ này đới :D

Ôi bây giờ em mới biết cái quy định này. Thả nào bao nhiêu lần muốn tick bài hay cảm ơn các chuyên gia phượt nhà ta mà ko được, hóa ra chưa đủ bài.

"Điều VI - Điều khoản chung

1. Nội quy do VIỆT DU soạn thảo và quyết định áp dụng. Tùy theo điều kiện cụ thể, nội quy có thể được chỉnh sửa, thay đổi mà không cần báo trước.

2. Nội quy này được áp dụng kể từ ngày 07 tháng 07 năm 2007.

và hết gía trị vào 08-08-2008"

Hí hí là tớ muốn nhắc đến vụ này đới :D
Ối mẹ ơi! Chính em cũng không nhớ sao lại cần có câu cuối ấy đấy. Em quả thực không hề nhớ là em đã thêm câu đó khi soạn nội quy đâu. Để em tạm thời bỏ câu đó đi nhé!

Thanks bác!

Ối mẹ ơi! Chính em cũng không nhớ sao lại cần có câu cuối ấy đấy. Em quả thực không hề nhớ là em đã thêm câu đó khi soạn nội quy đâu. Để em tạm thời bỏ câu đó đi nhé!

Thanks bác!

Tao thêm mà mày nhớ sao được:LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back