What's new

Cảm ơn bài viết hay

Đấy, nhộn nhạo quá! :LL Xin lỗi bác Mỳ nhé, lão Tinh Tú này đang sờ-trét vụ bị AG và N hấp diêm nên... thế! ;)

Tao sửa từ lâu mà :))
Để nhắc nhở chúng mày hàng năm phải thay súng, thêm đạn... cải tiến và bổ sung những gì thật phù hợp :))

Với lại cũng để kiểm tra xem có đứa bỏ mẹ nào đọc cái đó không... hóa ra là... có 1 đứa dở hơi thôi, phù, may quá=))

Tao sửa từ lâu mà :))
Để nhắc nhở chúng mày hàng năm phải thay súng, thêm đạn... cải tiến và bổ sung những gì thật phù hợp :))

Với lại cũng để kiểm tra xem có đứa bỏ mẹ nào đọc cái đó không... hóa ra là... có 1 đứa dở hơi thôi, phù, may quá=))

Cụ Tinh Tướng này đá xoáy em hơi bị nhiều đấy nhá :Dam

......ối giời ơi, hóa ra lại còn cái vụ 20 với chả 30 bài này nữa ợ.......báo hại em ngồi loay hoay đúng nửa tiếng click đi click lại từng trang nhòm toét cả mắt tìm cái nút Thanks xem nó ở đâu.......thôi thì giờ chuyển thói quen "chỉ đọc bài" thành "đọc bài & post bài" vậy =__=........

Hồi đầu em cũng đi tìm từ thanks toét cả mắt không thấy, hỏi bác cvn mới ra đới ạ. Em (trộm) nghĩ, các bác đã cho reg cái nick thì tiếc gì cái nút cảm ơn mà phải đợi đến mấy chục bài mới cho thể hiện tình cảm ạ. Em không nghĩ có người mất công reg nick ảo để cảm ơn tung tóe đâu ạ. Em xin hết!

Hồi đầu em cũng đi tìm từ thanks toét cả mắt không thấy, hỏi bác cvn mới ra đới ạ. Em (trộm) nghĩ, các bác đã cho reg cái nick thì tiếc gì cái nút cảm ơn mà phải đợi đến mấy chục bài mới cho thể hiện tình cảm ạ. Em không nghĩ có người mất công reg nick ảo để cảm ơn tung tóe đâu ạ. Em xin hết!

Giờ trên Phượt có gần 6000 cái nick, không biết bao nhiêu trong số đó là "thật" ?

Giờ trên Phượt có gần 6000 cái nick, không biết bao nhiêu trong số đó là "thật" ?

Chào các bác,

Sao bác Chitto phải lo nick nào thật, nick nào giả. Diễn đàn của họ nhà phượt ta có cả lão làng và dân mới. Nhà cháu thấy bất cứ ai, nếu có tấm lòng vào Phuot.com dù ít dù nhiều là quý rồi. Ở đây có rất nhiều thông tin quý, nhiều người vào là thích và nghiện ngay. Như vậy họ nhà ta ngày càng đông vui.

Các bác cho nhà cháu mạo muội có ý kiến nhỏ như vậy.

Thân ái,

Homeless Man

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back