What's new

Cầu lông Bóng đá Đạp xe - Judo Tennis bạn mê môn nào?

17h30 chiều nay tại sân Kỳ Hoà 2 nhé các bạn.

Hôm nay có 3 đội thi đấu tam giác (thua ra)

1. Vietnam Vespa Friends
2. Comeco
3. Hoàng Tử Đen + Phượt

Cho đến giờ đã có thêm SGZoom, Nopass cũng tham gia món bóng đá (nhưng thứ 5 Nopass kẹt giờ đá cho công ty) hy vọng thời gian tới sẽ tìm ra đủ một đội bóng rồi thuê sân riêng để luyện tập, thi đấu!

Tớ cập nhật danh sách:

1. Dudi
2. Den
3. Bodyparty
4. Virginia_Gold (Du)
5. Khánh (bạn Du)
6. SGZoomtoday
7. Nopass
8. Trung (bạn Den)
9. (Bạn Trung)
10. Mỳ
...

còn ai nữa nhỉ?

Bé dudi đề nghị chính thức thành lập FFC (Fuot Football Club) nên điểm danh trước sau sẽ là thu quỹ, thuê sân và in áo ... oách phết!

hôm nào cho em tham gia cái phờ phờ cờ với nhé. Phải lên kế hoạch nam tiến sớm :D

Nhiệt liệt chào mừng đấy :D

Hôm nọ có bạn mihtua cũng dập dòm bảo hôm nào vào SG sẽ tham gia với anh em!

À tớ quên chưa cập nhật danh sách cổ động viên, hiện giờ có bạn LE đang là cổ động viên nhiệt tình kiêm luôn chỉ đạo chiến thuật và săn sóc viên :))

Cho tớ hỏi là cả nhà mình có ai chơi Tennic không? cái môn này thì tớ chơi, cón đá bóng thì thua, tớ chỉ đá sân nhỏ thôi, hihii. À, mà tớ ở Quận 7 nhé.

Chiều nay 17h30 sân Kỳ Hoà 2 nhé các bạn.

Hiện giờ chỉ còn lại 4 người tham gia sinh hoạt đều là SGzoom, Dudi, Den và tớ nhưng lại ở 2 phe mới đau chứ (NO)

Ước mong một ngày thành lập được đội bóng FFC :)

Chiều nay 17h30 sân Kỳ Hoà 2 nhé các bạn.

Hiện giờ chỉ còn lại 4 người tham gia sinh hoạt đều là SGzoom, Dudi, Den và tớ nhưng lại ở 2 phe mới đau chứ (NO)

Ước mong một ngày thành lập được đội bóng FFC :)

Tớ không đá bóng được, vậy có cho lượm bóng không? nếu ok, thì cho tớ đăng kí 1 chân làm chuyên gia lượm bóng.(BB)

Hoan hô tinh thần của bạn, nếu tham gia "share" tiền sân với anh em thì còn trân trọng hơn nữa :D

Trời ơi, mình cũng muốn lắm, nhưng chỉ sợ người ta hỏi, mình nói mình đi lượm banh mà còn phải share money ra nữa thì họ cười cả dòng họ em luôn, nhưng với tin thần ham mê, cổ vũ, mình sẽ cung cấp nước Trà + đá cho các cầu thủ.:LL chắc cũng được hả Mỳ ? :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,554
190,119
Latest member
mksportstop
Back