What's new

Cầu lông Bóng đá Đạp xe - Judo Tennis bạn mê môn nào?

Trời ơi, mình cũng muốn lắm, nhưng chỉ sợ người ta hỏi, mình nói mình đi lượm banh mà còn phải share money ra nữa thì họ cười cả dòng họ em luôn, nhưng với tin thần ham mê, cổ vũ, mình sẽ cung cấp nước Trà + đá cho các cầu thủ.:LL chắc cũng được hả Mỳ ? :)

Thế không sợ người ta hỏi,mình nói mình đi lượm banh mà còn phải cung cấp nước Trà + dá cho các cầu thù,thì họ cười cả dòng họ à ?? :LL

Dư nuậnnnnn đáng xợ nhờ !! ;)

Thế không sợ người ta hỏi,mình nói mình đi lượm banh mà còn phải cung cấp nước Trà + dá cho các cầu thù,thì họ cười cả dòng họ à ?? :LL

Dư nuậnnnnn đáng xợ nhờ !! ;)

2su à, theo nghiệm thực tế là ( không có kinh) dù đi lượm banh cũng phải uống nước, và cũng phải bỏ ziền mua nước nữa nên mình chi ra chút ủng hộ Gà nhà mà, :LL, chứ đi lượm banh mà còn uống nước ké nữa là người ta cười thúi mũi luôn.=))=)) em ứ chịu đâu.:LL
@ Mỳ: Thứ 5 tuần sau mình sẽ tới sân Kỳ Hòa để cổ vũ nhà ta ha,

Chiều nay 17h30 sân Kỳ Hoà 2 nhé các bạn.

Hiện giờ chỉ còn lại 4 người tham gia sinh hoạt đều là SGzoom, Dudi, Den và tớ nhưng lại ở 2 phe mới đau chứ (NO)

Ước mong một ngày thành lập được đội bóng FFC :)

Tui ở quận 5 gần sân Kỳ Hòa 2, lâu rồi không đá nên cũng không biết có còn đá được hay không. Hơn nữa cũng không chắc có mặt thường xuyên được, nếu các bạn đồng ý thì tui sẽ đến chơi với các bạn. Ok chứ!
@ tí chuột : Nếu thứ 5 rắn mà đến thì chuột (tuy là "cống" đó) có dám ghé không? hay là :help

Thêm nhiều bạn như Tichuot và Barandom thì chẳng bao lâu mình sẽ có đội FFC (Phờ Phờ Cờ) :))

Chiều qua do thiếu người nên 2 đội VVF và Comeco liên quân đá với HTD nhưng vẫn thảm bại :(

Hoan hô các bạn Bodyparty và Tunbo đã ra sân cổ vũ và ném đá thật nhiệt tình :D

À tiện thể gửi lời nhắn bạn Tunbo ( từ Body)

Tunbo trông thế mà đểu! Lừa bạn Body dắt xe phọt cơm...mệt hơn cả đá bóng. =))

@ tí chuột : Nếu thứ 5 rắn mà đến thì chuột (tuy là "cống" đó) có dám ghé không? hay là :help

Xin lỗi đời đi Rắn đớm ơi !!!!
Tui là loại chuột CỐNG HÔI nè, mà thức ăn của tui thường là mấy con rắn như: Hổ mang, Hổ hành....nói chung là tất cả các loại rắn.:LL=))=))

Đó chỉ là lời nói thôi, để thứ 5 này rồi sẽ biết :T:T:T

Ơ sao nghe đồn là LE, Body với nopass được bạn Den mời trà đá ở chân núi CYS cơ mà :LL Nhẹ dạ lắm cơ :D

Chiều nay 17h30 sân Kỳ Hoà (sân số 5) nhé các bạn, tập trung vào chuyên môn đá bóng thôi :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back