What's new

CDD - Cuộc chơi đầy kỷ niệm..(20/06/2010)

Sau hơn một tháng chuẩn bị, rủ rê, chém gió thì cuối cùng cũng đến ngày xuất phát của Chiến dịch Đen: 5h chiều ngày 19/06/2010 - 40 thành viên của đoàn đã lên đường và 5h chiều ngày hôm sau 20/06/2010 đoàn đã lên đường trở về kết thúc hoàn hảo chuyến đi

Chỉ một cuộc phượt nhỏ gói gọn trong vòng 24h và hơn 100km đường đi nhưng thật sự có rất nhiều kỷ niệm khó quên với những thành viên trong đoàn, đối với gia đình bạn Sư tử tóc xù và các chủ vườn trái cây ^^,

Chiến dịch kết thúc một cách tốt đẹp, lưu giữ lại những kỷ niệm đẹp trong mỗi người chúng ta và nhất là đối với những bạn lần đầu tiên biết đến phượt..

Chân thành cảm ơn, BTC gồm sư tử tóc xù, em Tùng và gia đình Sư tử cũng như tất cả người dân có vườn trái cây mà đoàn kéo vào "dọn dẹp"

Chân thành cảm ơn bạn Tranuy, anh Lengkeng đã giúp đỡ cho đoàn những trang thiết bị cần thiết và có mặt kịp thời để xử lý sự cố..

Và hơn hết là cảm ơn tất cả những bạn tham gia, đã chơi hết sức, hết mình trong đêm lửa trại, trong trò chơi "quăng bột", quậy tưng bừng ở vườn trái cây, và ở thác Xuân Sơn..

Trước nhà Sututocxu.

Trên đường vào vườn.

Trong vườn trái cây

từ trái qua
hàng ngồi: miền nắng gió - ếch xanh nhà
hàng giữa: kakathinh - kingkong87 - hi speed - deny - bé gấu
hàng đứng: davidpham - phuong hoàng - vivi82 - lengkeng1minh - tân béo - trung cao - yentam26

Trên thác.

từ trái qua: hi speed - davidpham - sun flower - tranuy - xe đạp 3 bánh 83 - kaka thịnh - dara - lido1995 - ếch xanh - j sóc con - mò vô bụi xả (mossa)
hàng ngồi: deny - phương hoàng - miền nắng gió - bé gấu
người chụp: lengkeng1minh

Hẹn gặp lại các bạn trong những chuyến đi sau..

Yeah nào!

TOÀN BỘ HÌNH ĐÃ RESIZE 800X600 Ở TẠI ĐÂY, CÁC BẠN CÓ THỂ XEM HAY DOWN

http://s273.photobucket.com/albums/jj232/hieept/p_CDD_200610

Last edited:
Sáng giờ me deny mở topic là nhào vô mở hàng liền. Chuyến đi vừa rồi rất ấn tượng. Mỗi mem một dấu ấn, phong cách riêng, nhưng điều quan trọng là mỗi người đều có một điểm chung là trẻ trung,yêu đời, nhiệt tình ,sôi nổi và chịu chơi hết mình!!

Cám ơn gia đình nhà Sututocxu, đặc biệt là chị của Sututocxu đã lo lắng cho chúng ta có những bửa ăn thật tuyệt. Cám ơn Tocxu và Deny đã tạo ra 1 cuộc chơi rất hấp dẫn từ đầu chí cuối và hoan nghênh các bạn mới nhiệt tình tham gia, tạo nên những trận cười nghiên ngã trong suốt cuộc chơi. Mong các bạn nào chưa có Nick hãy nhanh chóng đăng ký trên diển đàn Phượt để anh em mình cùng chia sẻ cãm xúc chuyến đi. Hẹn gặp lại mọi người trong buổi off nhe.

BÁO CÁO TỔNG CỘNG THU CHI CDD - CHIẾN DỊCH ĐEN

Tổng số tiền thu được của 38 người : 38 x100.000=3.800.000 + 50.000 (của phanvietbang ủng hộ)

Thực đơn cho các chiến sỹ: 2.800.000
4 bữa ăn gồm:
1- Cà ri + bánh mỳ
2- Mỳ + Thịt gà + Rau sống
3- Cơm + Gà rán + Canh
4- Lẩu cá Diêu Hồng + bún
5- nước uống

Sầu riêng: 450.000

Chôm chôm: 100.000

Biếu bác bảo vệ SVĐ: 100.000

Tiền củi: 50.000

Chép đĩa DVD hình cho các chiến sỹ: 200k

Bồi dưỡng chị dâu sư tử 150k vì lo cho các chiến sỹ.

Kết thúc hoàn hảo. OK.

Last edited:
Sáng giờ me deny mở topic là nhào vô mở hàng liền. Chuyến đi vừa rồi rất ấn tượng. Mỗi mem một dấu ấn, phong cách riêng, nhưng điều quan trọng là mỗi người đều có một điểm chung là trẻ trung,yêu đời, nhiệt tình ,sôi nổi và chịu chơi hết mình!!

Mình cũng me mãi hí hí, 1 chuyến đi thật sự thoải mái, nhiều tiếng cười...Cảm ơn chị sư tử, gia đình chị sư tử cùng tất cả các đồng chí tham gia hôm đó:)
Đặc biệt xin cảm ơn anh Hoàng, bạn xế của mình nhiều nhiều

P/S: Sau chuyến này mình đã có 1 bộ sưu tập số xe & bàn chân, 1 số ảnh dìm hàng. Tuyệt vời làm sao =))

Last edited:
Vì 25/6 sẽ có các bạn đi Cam, 26/6 một số bạn off cho các chuyến khác, và một số bạn bận việc nên buổi off share hình sẽ được tổ chức vào lúc 19h tối thứ ba (22/6) hoặc thứ tư (23/6) tại chỗ cũ: Cà phê bệt để chia sẽ hình ảnh.
Các bạn sắp xếp thời gian và cho ý kiến ngay hôm nay để gút lại trong ngay hôm nay nhé.
Mong tất cả các bạn chụp hình (khoảng hơn 10 máy) đi để gom hình chuyến đi cho trọn bộ.

Hình sau khi gom lại mình sẽ chép đĩa DVD cho các bạn làm kỷ niệm, ai có nhu cầu thì đăng ký để mình ghi nhé.

các bạn CDD nhận đĩa hình free nhé

Các bạn ở VT thì sẽ gửi qua bưu điện ^^,

TOÀN BỘ HÌNH ĐÃ RESIZE 800X600 Ở TẠI ĐÂY, CÁC BẠN CÓ THỂ XEM HAY DOWN

http://s273.photobucket.com/albums/jj232/hieept/p_CDD_200610

Last edited:
"P/S: Vì 25/6 sẽ có các bạn đi Cam, 26/6 một số bạn off cho các chuyến khác, và một số bạn bận việc nên buổi off share hình sẽ được tổ chức vào lúc 19h tối thứ ba (23/6) hoặc thứ tư (24/6) tại chỗ cũ: Cà phê bệt để chia sẽ hình ảnh.
Các bạn sắp xếp thời gian và cho ý kiến ngay hôm nay để gút lại trong ngay hôm nay nhé.
Mong tất cả các bạn chụp hình (khoảng hơn 10 máy) đi để gom hình chuyến đi cho trọn bộ."
=> tối mai đi anh nhé 23/6.

gấu ơi gấu à,anh mong gặp gấu lắm lắm, gấu có hình gì mà dấu anh thế, bữa nào anh dẫn gấu đi ăn cháo gà heng
19h tối thứ ba (23/6) hoặc thứ tư (24/6) tại chỗ cũ
cũng được ,nhưng sợ trời mưa đó nha, phải kiếm chỗ dự phòng, mọi người cho ý kiến

Ảnh dìm hàng nên em hem share ngay đâu, thật ra cũng chả dìm hàng lắm anh ạ :">
Mà hôm đấy anh chị em có muốn chơi trò đuổi dép đoán người hem :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,452
190,094
Latest member
chikoru
Back