What's new

Chia buồn và Tưởng niệm hai bạn Nguyên và Hiền đã ra đi mãi mãi

Status
Not open for further replies.
Re: CẢNH GIÁC và LƯU Ý trên đường phượt

11h 30 trưa nay nhóm PHP sẽ tổ chức đến viếng gia đình bạn Nguyên, mong được chia sẻ chút đau thương mất mát với gia đình bạn ấy, và cũng để nhắc nhở mỗi chúng ta hãy luôn cẩn thận trên mỗi bước đường, trân trọng bản thân mình để tránh những đau lòng cho người thân và bạn bè...

Chào các bạn
Hiền làm ở công ty mình, sáng thứ 2 6/9 ô tô đưa Hiền về đến nhà tại địa chỉ số 04 ngõ 46 - Ngô Quang Bích - Thành phố Thái Bình. Đám tang diễn ra và an táng lúc 10h tại nghĩa trang Thái Bình.
Đi cùng Hiền về nhà có chị gái và anh rể, các bạn cùng đoàn ở lại tìm Nguyên.
Thành thật chia buồn!

Xin chân thành chia buồn cùng gia đình hai bạn. Thực ra mình cũng nghe phong phanh tin giữ nhưng không dám nói cho đoàn biết. Chỉ biết cần mẫn nhắc nhở và dẫn đoàn đi về an toàn là thở phào nhẹ nhõm.

Xin được chia buồn với gia đình hai bạn. Cái giá phải trả cho mỗi bức ảnh độc mà dân phượt có được là quá đắt. Qua đây thấy trân trọng hơn từng bức ảnh các bạn mang về sau mỗi chuyến đi.
Còn đây là vietnamnet.vn nói về tai nạn đáng tiếc này:

[Đã xóa]

Last edited by a moderator:

Bạn nữ không may là ban Sa_ku_ra, vì lâu kg đi cùng trên diễn đàn nên mình chỉ biết bạn đã từng đi cùng nhóm leo Fan đón năm mới cùng nhóm VTM , https://www.phuot.vn/threads/5512-Fanxipan-đón-giao-thừa-01-01-2010?. Tai nạn thì không nói trước được cũng mong các bạn chia sẻ và cẩn thận hơn trong các chuyến đi xa.

https://www.phuot.vn/threads/4546-Hà-Nội-...rủ-cà-phê-1-số-nội-dung-khác/page14

Yên nghi an lành hai bạn nhé, xin chia buồn cùng gia đình hai bạn.

Xin chia buồn cùng gia đình hai bạn K.N. và T.H. Đúng là bài học đáng nhớ cho tất cả mọi người.

Cầu mong hai bạn yên nghỉ bình an.
Vừa đọc lại những gì Sa_ku_ra đã viết trên diễn đàn thấy thật xúc động. Với mình đây là một tai nạn bất ngờ, đáng tiếc trong một chuyến đi bình thường với mong muốn giản dị được vui, được trải nghiệm trên những cung đường. (Mình thấy những từ "chinh phục", "vượt lên".."quả cảm" có vẻ không hợp - sorry Pmytrung). Rất mong các bạn Phượt tử cẩn trọng hơn nữa để mỗi chuyến đi sẽ là những kỷ niệm vui, đáng nhớ.
Một lần nữa xin chia buồn với gia đình hai bạn.

Last edited:

Xin chia buồn cùng gia đình 2 bạn Nguyên và Hiền
Cầu mong ở thế giới bên kia 2 bạn được thanh thản
Hai bạn đã sống và chết trọn vẹn cho niềm đam mê của mình.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back