What's new

Chia buồn và Tưởng niệm hai bạn Nguyên và Hiền đã ra đi mãi mãi

Status
Not open for further replies.
Re: CẢNH GIÁC và LƯU Ý trên đường phượt

Đang trên đường từ Mèo Vạc về Hà Giang thì nghe tin có 1 đoàn gặp sự cố. Nhưng cũng chỉ nghĩ là các bạn bị ngã xe hoặc thế nào đó thôi, không ngờ... Cầu mong 2 bạn bình yên nơi suối vàng. Tất cả chúng tôi sẽ luôn nhớ đến 2 bạn.

Mong mọi người cẩn thận và tự giữ an toàn cho bản thân hơn nữa trong các chuyến hành trình! Suy cho cùng, mọi chuyến đi chỉ có ý nghĩa khi chúng ta trở về bình an.

chia buồn cùng 2 bạn , chúc 2 bạn lên đường bình an

Thật là đáng tiếc. Xin chia buồn cùng gia đình 2 bạn.

Chiều nay lướt qua net mới biết tin dữ này. Thật là shock quá - vào 4r cùng mọi người chia buồn đến gia đình và người thân của 2 bạn. Buồn quá, 2 bạn ra đi quá sớm trong khi sự nghiệp chinh phục "Những cung đường phượt" chỉ mới bắt đầu.

Kết thúc cái cũ để bắt đầu cái mới! hic xin chia buồn cùng gia đình anh chị và em mong anh chị ra đi bình yên :(

Ko biết phải chia sẻ thế nào,biết rằng mãi mãi 2 bạn ko bao h đọc đc những dòng viết này, nhưng mình vẫn muốn nói " mong 2 bạn yên nghỉ bình an, có những việc là kết thúc nhưng là sự khởi đầu và bài học cho mỗi người chúng ta...Thành kính thắp nén hương xa !!!
Người ta thường nói nhiều việc mong manh như sương như khói, nhưng đôi khi quên rằng đôi khi chính bản thân chúng ta lại mỏng manh hơn...Chỉ mong rằng mỗi chúng ta tự ý thức đc mình đã đang và sẽ làm những gì để kô phải bản thân mà những người xung quanh chúng ta kô phải nhỏ lệ...Thân!!!

Nhìn hai bạn còn trẻ quá mà xót xa. Cầu mong hai bạn yên nghỉ nơi suối vàng.

Chúng ta cùng chia sẻ với gia đình hai bạn Nguyên và Hiền (Đã tử nạn trong khi Phượt)

Là một người ưa Phượt.Phượt theo cách của mình.Thật sự tôi rất bàng hoàng.Tôi tin tất cả mỗi người trong chúng ta đều có chung cảm giác này khi biết hung tin.Đúng là gianh giới giữa sự sống và cái chết trên đường mong manh thật.Trước hết,chúng ta,mỗi người hãy thành tâm cầu nguyện cho Nguyên và Hiền được bình an nơi chín suối,đây cũng là bài học cho chúng ta khi ngồi lên Ngựa xế bắt đầu cho hành trình "Tìm lại chính mình" hoặc hành trình "vượt qua chính mình"theo cách hiểu của mỗi người.Hơn hết,trong mỗi lần đi theo nhóm,tôi mong các bạn,các em hãy tuân thủ theo quy định của Trưởng nhóm,hãy lắng nghe những lời khuyên của người đi trước để tránh những trường hợp rủi ro xấu nhất xảy ra.Thêm một lần nữa xin được cùng các anh chị,các bạn,các em cầu nguyện cho Nguyên và Hiền.
P/s: Thật sự lúc này tôi không biết để Topic này ở đây là đúng vị trí hay chưa.Tôi chỉ biết rằng chúng ta nên thành tâm chung một lời nguyện.Nếu Topic này đặt sai vị trí,các Mod hãy thông báo cho tôi hoặc tự động rời đến điểm đúng giúp tôi.Xin chân thành cảm ơn.

Xin gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình hai bạn, cầu mong hai bạn được an nghỉ nơi cõi vĩnh hằng.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back