What's new

Chú ý kế hoạch Ô TÔ dành cho các bạn MÁU LỬA từ Hà Nội

Shachou

Phượt quái
Re: Chú ý : Đăng ký đi dự Đại hội Phượt bằng Ê TÔ từ Hà nội

Quạt ơi! Sao Quạt để kiểu này nếu bạn nào không hiểu thì không click vào đường link đâu.

Các bạn nào đi Phượt đề nghị ĐÓNG TIỀN cho QUẠT gấp gấp gấp!

Hạn trước ngày 08/08/2011 để anh em Phượt Đà Nẵng còn chuẩn bị đón tiếp 2 miền chu đáo.

Tham khảo về cách thức đóng tiền và cập nhật đóng tiền xong ở topic này.

https://www.phuot.vn/threads/23055-N...1%BA%ADt-phuot

channhoibong86

Phượt tử

Mình vào xác nhận thông tin đăng ký 1 suất đi ô tô. Tiện thể bác chủ topic cho biết giá vé xe 2 chiều để mình chuẩn bị. Thank cả nhà :D

voongsenh

D17_ F320B

Mình vào xác nhận thông tin đăng ký 1 suất đi ô tô. Tiện thể bác chủ topic cho biết giá vé xe 2 chiều để mình chuẩn bị. Thank cả nhà :D

Bạn chịu khó đọc từ trang 1 giúp nhé, và xếp mình theo thứ tụ đc hông ? Rất vui khi bạn tham gia cùng đoàn

thutrangv

Phượt quái

Bạn này đăng ký ở topic cũ, em đã update vào danh sách nên bạn í qua xác nhận thôi anh ạ

quynhlala

Phượt thủ

Hu hu em không đi dự SN tuổi 5 của Phượt được rùi ah hix vì Nhà có việc.Chúc cả nhà đi mum mum SN vui vẻ ah.

Quat

Tai voi

Bác Sềnh xem thế nào vào chốt vụ này hộ em đi cái . Các bạn đăng ký đi Ê TÔ cũng rục rịch vào đóng tiền giúp em nhé . Thanks

luuhuong

Phượt thủ

Em xin lỗi cả nhà, chị Trang cho em hủy nhé, tuần sau e đi phỏng vấn rồi, chưa biết kết quả thế nào, nhưng cũng không dám làm ảnh hưởng đến đoàn.

voongsenh

D17_ F320B

Vậy là sau 1 thời gian mở topic Đăng ký đi Đà nẵng bằng Ô tô, mà đến giờ này số lượng người tham gia chưa đủ 10 nên e rằng phải hủy và để các bạn tự di chuyển bằng xe khách cho chủ động. Vì nếu đi xe chung thì số lượng thành viên phải có trên 15 người may ra mới đủ chi phí. Giá thuê xe là 10.000đ/km.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
47,773
182,939
Latest member
zinpro