What's new

Chú ý kế hoạch Ô TÔ dành cho các bạn MÁU LỬA từ Hà Nội

Re: Chú ý : Đăng ký đi dự Đại hội Phượt bằng Ê TÔ từ Hà nội

Mình vào xác nhận thông tin đăng ký 1 suất đi ô tô. Tiện thể bác chủ topic cho biết giá vé xe 2 chiều để mình chuẩn bị. Thank cả nhà :D

Mình vào xác nhận thông tin đăng ký 1 suất đi ô tô. Tiện thể bác chủ topic cho biết giá vé xe 2 chiều để mình chuẩn bị. Thank cả nhà :D

Bạn chịu khó đọc từ trang 1 giúp nhé, và xếp mình theo thứ tụ đc hông ? Rất vui khi bạn tham gia cùng đoàn

Bạn này đăng ký ở topic cũ, em đã update vào danh sách nên bạn í qua xác nhận thôi anh ạ

Hu hu em không đi dự SN tuổi 5 của Phượt được rùi ah hix vì Nhà có việc.Chúc cả nhà đi mum mum SN vui vẻ ah.

Bác Sềnh xem thế nào vào chốt vụ này hộ em đi cái . Các bạn đăng ký đi Ê TÔ cũng rục rịch vào đóng tiền giúp em nhé . Thanks

Em xin lỗi cả nhà, chị Trang cho em hủy nhé, tuần sau e đi phỏng vấn rồi, chưa biết kết quả thế nào, nhưng cũng không dám làm ảnh hưởng đến đoàn.

Vậy là sau 1 thời gian mở topic Đăng ký đi Đà nẵng bằng Ô tô, mà đến giờ này số lượng người tham gia chưa đủ 10 nên e rằng phải hủy và để các bạn tự di chuyển bằng xe khách cho chủ động. Vì nếu đi xe chung thì số lượng thành viên phải có trên 15 người may ra mới đủ chi phí. Giá thuê xe là 10.000đ/km.

Re: CHÚ Ý KẾ HOẠCH ĐÃ HỦY : Đăng ký đi dự Đại hội Phượt bằng Ê TÔ từ Hà nội

Vẫn còn cơ hội cho các bạn đi sinh nhật phuot băng ô tô với đội Hải phòng. Bạn có 2 cách để lựa chọn 1 là gọi điện thoại cho người thân ở Hải phòng để xuống thằng Hải phòng đi cùng đoàn hoặc 2. Bắt xe bus đi Ninh Bình và đón đoàn ở Thành phố Ninh Bình.

Re: CHÚ Ý KẾ HOẠCH ĐÃ HỦY : Đăng ký đi dự Đại hội Phượt bằng Ê TÔ từ Hà nội

Kế hoạch đi ô tô dành cho các bạn máu lửa với SN Phượt 5

em mạo muội làm lơ xe cái: Hiện nay nhà hải phòng em sẽ di chuyển vào đà nẵng bằng 1 xe 29 chỗ. Hiện có khoảng 19 người nên chắc sẽ dư chừng 5 chỗ. Vì vậy bác nào ở hà nội muốn di chuyển cùng chúng em thì có thể đón xe từ ninh bình hoặc xuống hải phòng đi cùng chúng em cũng được (em sẽ trừ 100k/bác tiền di chuyển). Bọn em dự kiến đi hải phòng lúc 1h'15 tức khoảng 4h đến ninh bình. Vậy các bác căn khoảng trước 4h đón xe ở ninh bình là ok (đầu cầu non nước hoặc ngã tư lối rẽ đi thanh hoá). đt em: 0989608668

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,476
190,100
Latest member
tohue6789
Back