What's new

Có cần giữ gìn trinh tiết trước hôn nhân

Status
Not open for further replies.
vẫn câu nói cũ của em :

Các bác mua gì về dùng mà chẳng phải lắp đặt và thử vận hành trước, tin tưởng nhà hàng? tin tưởng vào mặt hàng đó xịn??????nhầm to các bác ạ, xịn mấy thì cũng không thể hoàn hảo với bất cứ ai. hàng xịn, dùng không hợp, không phê thì còn khổ hơn nhiều cái chữ danh giá : TT kia các bác đồng ý không??????

Mà các bác phải thấm nhuần câu : Hàng ra khỏi cửa, miễn đổi lại. hối không kịp.

ấy vậy chứ những người tập 2, tập 3, tập 4 thì giết ai ra để lấy trinh tiết.

Xin hết

Ui!Chẳng nên lo lắng quá thế làm gì Thời đại bây giờ kỹ thuật tân tiến, trình độ phẫu thuật chỉnh hình tại một số BV lớn rất tốt,nếu có nhu cầu "vá" thì bảo đảm lại "mới như cũ".

Hô Hô, đề tài này là một đề tài khá hấp dẫn và nhiều tranh cãi, em thấy nhiều người tranh cãi nhưng với bản thân em thấy chả có gì đánh tranh cãi cả nếu người ta chịu nghĩ rộng hơn 1 chút cho thoát khỏi cái "màn nhện" bé tý xíu bằng cái ngón tay út kia. Đại khái nói chung ( hai cái giống nhau) là em trình bày quan điểm của em về việc này, các bác thấy có được thì được mà không được thì kiểu gì cũng phải đọc hết bài rùi thì cũng thành được thôi héhéhé:

- Bác nào định nghĩa cho em thử cái gọi là trinh tiết là gì? và dùng cho ai. Quan điểm của em trinh tiết bao gồm tâm hồn và thể xác và nếu nói về bình đẵng thì cả hai giới ( giới thứ 3 em chưa biết heheh) đều có trinh tiết. Em nếu nghĩ cái màn nhỏ nhỏ là định nghĩa toàn bộ cho cái gì gọi là trinh tiết thì theo em là phiến diện...nhà quê héhé
- Xem thử cái nào quan trọng hơn nhé: Khi các bác gặp 1 người ( Phượt nam hay phượt nữ cũng như nhau), các bắc thích, rùi có cảm tình, rùi yêu người đó thì cái đầu tiên các bác cảm nhận là gì?? Có thể mỗi người 1 cảm nhận khác nhau nhưng em chắc cú rằng không ai có cảm nhận vì partner còn trinh tiết mà mình mới thích. Thế thì sao cái nó đến sau mà khi cần các bác lại lật hàng lên cho nó đứng đầu và tranh cãi vì chiện đó.
- Khi các bác chấp nhận yêu nhau, đồng ý ký giấy chung thân với nhau là vì cái gì...em thấy là vì yêu thương nhau, cảm giác không thể xa nhau, muốn sống với nhau v.v chứ chả thấy ai nói anh yêu em hay cưới em vì em còn cái màn nhện hay vì cây"bút lông" kia chưa chấm mực 1 lần heheh :)) :)) - và em cũng chưa nghe sách nào viết hay ai nói có 2 người thực sự yêu nhau nào trước khi nhận lời lại kiểm tra ( chứ hỏi thì hỏi suốt heheh) em/anh còn trinh tiết hay không mới yêu...( vì nếu có thế em nghĩ là có yêu cái trinh chứ yêu quái gì em/anh)...thế thì tại sao cứ mang cái chữ trinh kia ra mà tranh cãi nhau nhỉ.
-Thêm phát nữa dùng cho các bác phượt nam và somtime cả phượt nữ: khi các bác gặp 1 người các bác thích thì các bác có thích nắm tay, ôm, hôn rùi có tư tưởng sẽ ... ( chấm chấm)..với người ý không, em hỏi 30 chục thằng bạn, thằng nào cũng bảo CÓ heheh... thế mà tại sao trong khi cứ nhất định yêu cầu 1 người mà trước đó chả biết mình là ai phải giữ cái ... ấy ấy ..cho mình??? :LL :LL
- Thêm 1 cái em thấy cuối cùng là nếu ai cũng bẩu có còn trinh tiết mới có hạnh phúc thì những ai đã, đang ký hợp đồng chung thân lần 2 chắc chả hạnh phúc nhỉ? nhưng em vẫn thấy người ta vẫn sống, vui vẻ, hạnh phúc bên nhau đấy thôi..hoho..thế thì cái nào là quan trọng??? (beer) (beer)

Em không có ý gì chiện này đúng hay sai, nên hay không nên mà chỉ nêu suy nghĩ...các bác ai muốn nghĩ sao thì nghĩ heheh ...
Đọc thì cứ đọc, cười giềềề :Dam :Dam :gun

Thôi, chả phải bàn cãi gì thêm nữa ... mệt!

Cái chữ trinh ấy chắc để các vị cổ hủ thời phong kiến xài (NO)

Có một ông cùng làm với e nói vui thế này : ông Giời thật là phức tạp .Sao o cấu tạo cho 2 cái "ấy" của con người nó ở trên đầu.Không ưa nhau thì thôi,chứ thích nhau thì chỉ việc..."cục" một cái là xong...... he he !!
E nhất đinh chả hiểu jề đâu.... khặc khặc !!

Đẩy tình yêu đến tột cùng không bao giờ là điều xấu! Và người phụ nữ không lấy được người đàn ông đã cùng mình chăn gối chẳng phải là người có tội!

Thế người phụ nữ có nhiều tình yêu tột cùng thì các bác nam thấy sao ạ?

@Isly: (c)

Cho mình xin địa chỉ của bác nữ đấy với

Cm ơn bạn nhiều!
;)
:) (wait) :L

Hè hè, mấy bà chót có tình yêu tột cùng một cái thì bị làm tình làm tội, bị căn vặn đủ điều, bị đánh giá là hư đốn... Trong khi các ông chả có tình yêu mà cũng vẫn cứ tột cùng thì chả ai biết, vẫn "đạo đức" sáng ngời như ai, vẫn có quyền chê bai người khác như ai!!!!!

Nghĩ đáng thương cho những thằng đàn ông như thế!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,543
190,114
Latest member
vaota88
Back