What's new

[Tổng hợp] Đà Nẵng - Thiết kế chương trình tham quan cho các bạn sắp đến Đà Nẵng

Re: Đà Nẵng - Thiết kế chương trình tham quan cho các bạn sắp đến Đà Nẵng

bạn có thể tư vấn về lịch trình đi chơi và khu nghỉ cho 2 người ở đà nẵng dùm mình đc k? lịch của mình là tối 28/9 có mặt tại sân,sáng 1/10 quay trở lại sân bay đề về,cám ơn bạn nhiều!
Bạn gửi lại lịch của bạn qua mail [email protected] để mình lên lịch trình chi tiết và vài điều cần biết cũng như nhà hàng quán ăn cho tiện bạn nhé :D

mình mail r đó,mong nhận được hồi âm của bạn sớm! :D

mình mail r đó,mong nhận được hồi âm của bạn sớm! :D
Rồi bạn nhé. Bạn tham khảo có gì thắc mắc hay cần giúp gì khi đến đà nẵng thì cứ alo mình đừng ngại nhé :D

Hi a Chinh

Mình dự định làm 1 tour 8 ngày theo hành trình di sản Miền Trung, tham khảo thông tin trên phuot thì làm tạm được cái lịch trình, nhờ bạn góp ý giúp xem có chỗ nào chưa hợp lý không nhé. Lịch trình này mình làm trên cơ sở thời gian và khoảng cách địa lý giữa các địa điểm, còn phương tiện di chuyển thì mình chưa tính tới, lúc ấy có thể linh hoạt giữa xe khách/xe máy/book tour tùy theo tình hình cụ thể

Ngày 1 Sài Gòn -> Đà Nẵng: Bán đảo Sơn trà/Chùa Linh Ứng/ Biển Mỹ Khê
Ngày 2 Đà Nẵng : Ngũ hành sơn/ Hải Vân/ Lăng Cô -> Cù Lao Chàm (đi từ Cửa Đại) – ngủ đêm CLC
Ngày 3 CLC -> Hội An – ngủ đêm Hội An
Ngày 4 Hội An -> Đà Nẵng -> Huế : Đại Nội/ Chùa Thiên Mụ - ngủ đêm Huế
Ngày 5 Huế-> Quảng Trị : Cầu Hiền Lương – Vĩ tuyến 17/ Thành cổ Quảng trị/Thánh địa La vang/ – ngủ đêm Quảng Trị
Ngày 6 Quảng Trị -> Quảng Bình : Phong Nha/ Động Thiên đường – ngủ đêm Quảng Bình
Ngày 7 Quảng Bình -> Đà Nẵng : Bà Nà/ Chợ / Cầu / Linh tinh – ngủ đêm Đà Nẵng
Ngày 8 Đà Nẵng -> Sài Gòn

Thanks bạn rất nhiều !

Hi a Chinh

Mình dự định làm 1 tour 8 ngày theo hành trình di sản Miền Trung, tham khảo thông tin trên phuot thì làm tạm được cái lịch trình, nhờ bạn góp ý giúp xem có chỗ nào chưa hợp lý không nhé. Lịch trình này mình làm trên cơ sở thời gian và khoảng cách địa lý giữa các địa điểm, còn phương tiện di chuyển thì mình chưa tính tới, lúc ấy có thể linh hoạt giữa xe khách/xe máy/book tour tùy theo tình hình cụ thể

Ngày 1 Sài Gòn -> Đà Nẵng: Bán đảo Sơn trà/Chùa Linh Ứng/ Biển Mỹ Khê
Ngày 2 Đà Nẵng : Ngũ hành sơn/ Hải Vân/ Lăng Cô -> Cù Lao Chàm (đi từ Cửa Đại) – ngủ đêm CLC
Ngày 3 CLC -> Hội An – ngủ đêm Hội An
Ngày 4 Hội An -> Đà Nẵng -> Huế : Đại Nội/ Chùa Thiên Mụ - ngủ đêm Huế
Ngày 5 Huế-> Quảng Trị : Cầu Hiền Lương – Vĩ tuyến 17/ Thành cổ Quảng trị/Thánh địa La vang/ – ngủ đêm Quảng Trị
Ngày 6 Quảng Trị -> Quảng Bình : Phong Nha/ Động Thiên đường – ngủ đêm Quảng Bình
Ngày 7 Quảng Bình -> Đà Nẵng : Bà Nà/ Chợ / Cầu / Linh tinh – ngủ đêm Đà Nẵng
Ngày 8 Đà Nẵng -> Sài Gòn

Thanks bạn rất nhiều !
bạn gửi lại cho mình qua mail để mình thiết kế lại cho hoàn chỉnh chuyến đi của bạn nhé
[email protected]

Mình dự định đi Đà Nẵng-Hội An- Huế vào cuối tháng 7 này. Dự định hành trình của mình là
Ngày 1: Chiều đáp máy bay xuống Đà Nẵng, tối tham quan trong ĐN
Ngày 2: Đi Bà Nà 1 ngày
Ngày 3: Tham quan trong thành phố Đà Nẵng, tắm biển.
Ngày 4: Khởi hành đi Hội An và qua đêm tại đây
Ngày 5: Sáng về lại Đà Nẵng và khởi hành đi Huế, tham quan Huế 1 ngày
Ngày 6: Đi tàu về lại TP.
Với lịch trình như trên thì cho mình hỏi:
- Trên Bà Nà có rộng không ạ, nếu rộng thì mình đi bộ thì có đi đủ hết không
- Huế thì ở 1 ngày đủ tham quan hết không. Nếu chỉ đi Huế hoặc Cù Lao Chàm thì nên đi cái nào hơn ạ

Anh Chinh ơi mai e đến Đà Nẵng r. Lịch trình như này ổn k ạ :) mong nhận đc tu vấn :) 13/7--17/7 ạ
Ngày 1: Hn-Đn : hạ cánh 8h20 tối - check in khách sạn Á Đông - đg Ngô Quyền, thuê xe đi chơi loanh quanh
Ngày 2 : Bà nà hill - buổi chiều đi cầu tình yêu, cá chép hóa rồng, chơi khu ẩm thực Phạm hông thái
Ngày 3: sáng Cù lao chàm - chiều và tối đi Hội An
Ngày 4: tham quan thành phố, chạy lên Sơn Trà, chiều tắm biển Mỹ Khê, tối đi vòng quay mặt trời
Ngày 5: trả phòng r về lúc 7g sáng ạ :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back