What's new

Daklak - Chuyến đi đầy tình yêu thương (25-27/11)

Chung tay với anh chị em nhóm KNYT và công ty Gia Phú, đoàn Phượt nhà mình đã đi và mang theo tình yêu thương bằng cả hiện vật và tấm lòng tới các em nhỏ trường tiểu học Trần Quốc Toản(Huyện M'Drac, tỉnh DaKLak)
Mất cả 1 đêm dài cho chuyến hành trình từ HCM- M'Drac nhưng đoàn vẫn luôn nở nụ cười trên môi.
Nhà Phượt chúng mình cùng xem lại hồi ức về chuyến đi đầy ý nghĩa đó nhé!

Ko dìm hàng nhá na....................

Hờ hờ.......... Cham già chứ ko phải chăm già na ơi...........

A cún thật xì tin...

Lol....................

:( Út, Út nỡ lòng nào nhẫn tâm đưa Heo lên thớt rùi kòn kiu gọi mọi người nhào zô chặt chém Heo vậy hử... oa..oa..oa
@ Bác Cún con, anh Chamgia, Chị LêNa, anh Vĩnh... Các tư liệu sưu tập dược nhằm dìm hàng Heo đề nghị, à quên ( phải nhẹ nhàng, nhẹ nhàng...) Heo năn nỉ các Pác hủy bỏ hết đi nhớ, Heo iu các Pác nhìu nhìu mòa....:L:L:L

:( Út, Út nỡ lòng nào nhẫn tâm đưa Heo lên thớt rùi kòn kiu gọi mọi người nhào zô chặt chém Heo vậy hử... oa..oa..oa
@ Bác Cún con, anh Chamgia, Chị LêNa, anh Vĩnh... Các tư liệu sưu tập dược nhằm dìm hàng Heo đề nghị, à quên ( phải nhẹ nhàng, nhẹ nhàng...) Heo năn nỉ các Pác hủy bỏ hết đi nhớ, Heo iu các Pác nhìu nhìu mòa....:L:L:L

Các hình đã chép vào máy tính, lưu trữ dạng "Đặc biệt", Cún vui thì thôi, còn làm Cún buồn thì . . :LL

Tình hình... Cham già đang đi xin hình từng thợ nháy... Sau sẽ chuyển cho a vinh add sign....

Xong chuyển li.na gà viết report.......

.......................

Rất cảm ơn ae ban mê, chị em webtretho, cty gia phú đã kết nối ct này...

Cham già sẽ quay lại ban mê khi hồi phục "ngoại công".....

Xin cảm ơn và hẹn ngày mơi....dìm hàng....lol.....

Cham già lang thang.

Face >> www.facebook.com/chamgia >> hò phượt club... Opening soon........keke..

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back