What's new

Dân chủ hay quân chủ

Ôi giời, em vừa bị ngộ độc thức ăn, đau cong cả đít mấy ngày, giờ vào được thì toàn thấy mát mẻ nhau. Ạ em (hay chị) Lét go, ạ các bác khác. Arvill được chúng em gọi vui, gọi yêu là công chúa kiểu cún cưng hay lợn con... Nếu có bác chót thấy chối tai thì nên coi đó là chuyện riêng giữa những người bạn là chúng em.

Chứ các bác làm dăm trang hờn mát nhau chỉ vì thế này(NO) :T :T thì em lại lên cơn ngộ độc quá :(

@Letgo: cách phát ngôn của bác SonTT có thể thấy ở mọi nơi bác ấy tham gia. Đó là văn hoá riêng của bác ấy, không phải của nhóm Min, Mod của Vietdu. Những topic kiểu này vốn là niềm vui hoang dại của bác ấy :D Bạn không muốn nghe thì đừng tiếp tục topic này nữa

@Kua: lão này thành admin từ bao giờ sao giơ đầu chịu báng thế này :LL

Cái bạn Let gâu gì đó buồn cừi nhờ ! Người ta muốn gọi thế nào thì là việc rieng của người ta chứ? Em chỉ thích gọi các phượt nữ là " mực " thôi. Bia kèm mực mà ! Tiếc là chẳng quen được ai !

Ôi giời, em vừa bị ngộ độc thức ăn, đau cong cả đít mấy ngày, giờ vào được thì toàn thấy mát mẻ nhau. Ạ em (hay chị) Lét go, ạ các bác khác. Arvill được chúng em gọi vui, gọi yêu là công chúa kiểu cún cưng hay lợn con... Nếu có bác chót thấy chối tai thì nên coi đó là chuyện riêng giữa những người bạn là chúng em.

Chứ các bác làm dăm trang hờn mát nhau chỉ vì thế này(NO) :T :T thì em lại lên cơn ngộ độc quá :(

@Letgo: cách phát ngôn của bác SonTT có thể thấy ở mọi nơi bác ấy tham gia. Đó là văn hoá riêng của bác ấy, không phải của nhóm Min, Mod của Vietdu. Những topic kiểu này vốn là niềm vui hoang dại của bác ấy :D Bạn không muốn nghe thì đừng tiếp tục topic này nữa

@Kua: lão này thành admin từ bao giờ sao giơ đầu chịu báng thế này :LL

Đấy anh xem, em có là gì đâu mà lại bị mang tiếng assmin này nọ. Khổ thân em chưa

Thôi các bạn chuyển sang ném đá , úp sọt Kua đê !:T :T Chuyện chị em phụ nữ với nhau , có bức xúc gì cứ để người ta giải quyết nội bộ !:LL

Thực ra thì thế này. Hôm rồi có gặp gỡ giao lưu sau vụ đi chấm TQ với bạn Anh Già, Kua, Banmaitoahuong và Let's go .Chúng em có nói chuyện qua về việc tạo HOT cho topic và mọi chuyện như thế nào thì các bác đều biết. Mà mình lại không ngờ Let's Go lại dũng cảm xông ra mắng xơi xơi mấy admin, smod nhứ thế đâu nhé . (c) Thực tế như nhưng gì bạn Let's Go nói. Mới vào, chân ướt chân ráo có biết ai là ai đâu ...cứ OFF đi rồi hiểu nhau ngay . Bạn Let's go rất hiền và vui tính lắm! (c) Mà em thấy như những gì CC chốt: ở đây là CLB những người thích đùa ...Thôi thì nguyên nhân là tại em, Xin lỗi CC, Let's Go, Mit, Ngoclan ...và các bác phượt nữ lỡ xem topic này .

Còn ...chuyện của Kua và NgocLan thì tự đi mà giải quyết nhá :LL

Pvc cất cái hình tượng chữ Y bên dưới tửu lượng đi vì có bao gìơ xài đâu hả?

Các bạn làm tớ tí tẹo nữa thôi phải mở topic mới "Trả lại tên cho em" :)) rồi đi lên thượng nguồn tìm kẻ nào đã gọi tớ là "Công chúa" đầu tiên :D

j/k

AV

Các bạn làm tớ tí tẹo nữa thôi phải mở topic mới "Trả lại tên cho em" :)) rồi đi lên thượng nguồn tìm kẻ nào đã gọi tớ là "Công chúa" đầu tiên :D
Northern Princess mà :D Nhớ chửa?

Northern Princess mà :D Nhớ chửa?

Chính xác thì là North Princess cơ ạ:LL , nhưng trả lại tên cho tớ là tên Arvil77, Arvil77, Arvil77 (1 chữ L thôi chứ ko phải LL như bác eskimo viết, khổ lắm cơ)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back