What's new

Dân chủ hay quân chủ

Hay gọi tắt tên của Avril là 77 có được ko? 77 cũng là số đẹp mà , mặc dù nhiều người lại thích số 69 ! Chẹp chẹp...:LL

Có thể gọi tớ arvil77, arvil, AV, Mốc hoặc Công Chúa

Tớ nói rồi, kiên quyết ko từ chối tên Công chúa dù cũng sợ 1 ngày tên Công chúa nổi tiếng vượt ra khỏi phường Phượt, bay khắp năm châu bốn biển, thề rồi 1 ngày dẹp trời nào đó khi Công chúa đang ngồi trên kiệu du ngoạn phố phường thì.... bup.... Xong!

-> Chuyện Công nương Diana thứ hai (c) =))

Công chúa cho xem dung nhan cái rồi sẽ quyết định gọi là gì sau, được không ạ :)

Công Chúa gọi con hầu gái về đi, thả cho nó đi chợ ra nói lăng nhăng làm ta mệt mỏi quá

Đa tạ công chúa.
Nhưng công chúa đi gặp riêng lamchieu thì nhớ mặc gì xanh xanh đỏ đỏ như có lần nói hay mặc cái quái gì có màu cũng được. Công chúa mà nhận và mặc cái áo Hoàng Hoàng gì đó của cha nào định tặng công chúa thì lamchieu không thể nghĩ nổi ra cái tên đâu nhé :LL

Chuyện đó quá đơn giản Nhân tiện ta cũng muốn tìm hiểu chiếu của Đại gia làm chiếu chất lượng thế nào :))

Ơ, hơ hơ, chỗ lày đang đâm nhau mà, các bác bày tỏ tình củm hay đa tạ thì phải sang topic CC giá nâm chứ:LL
Đang vào xem có gì hot bỏng mông ko thì lại thấy tung hô roài...
bạn letgo bận bịu mới có 1 hôm mà chỗ này nạnh hẳn đi, bạn đi đâu thì quay về đây xiem nào bạn ới ời... :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,766
190,175
Latest member
Linhhailongvan1
Back