What's new

Đăng ký Ngoại hiệu (cho thành viên có 50 bài viết trở lên)

em vẫn chưa đưocj đổi này hu hu

Đổi rồi, đổi rồi.
Dịch vụ này chỉ mở cửa từ 9h đến 21h thôi.
Còn ngủ chứ, vì dân do dân cả ngày thế có mà toi à:LL

Đại nhân tê tái hôm nay có khoẻ k ạ? :L
(Dạ tiện nữ hỏi không phải để oánh nhau đâu.. mà là (wait) đại nhân đi cầu đấy ạ :))

Cho em xin cái tít "Bạch Cốt Tinh" nhé :D

cứ nhờ bác sontt đi, biết đâu lại đươc. :), có điều, mang tiếng admin là sẽ bị chúng nó chửi đấy :p

Mây và Núi bao trùm cả thiên hạ, có tĩnh có động... thế mà lại đòi đi làm cái chân admin ngớ ngẩn, cực khổ đến khốn cùng vậy sao.

Nghĩ đi, rồi nói cho anh, chả phải chỉ là title mà kể cả là admin thật, cũng dễ thôi mà.:))

Kính các cụ, nhà cháu sang chơi vào đây xin phép dc đổi title mỗi ngày một lần dc ko ạ :D ví như nhà cháu vừa nhìn thấy chị maytrangtc kia liền tự đổi tittle thành "Thích maytrangtc!" có dc ko ạ :LL
@maytrangtc: pạn cụng tuội tin ha? chúng mình chơi riêng đi, thít lém ko bị mắng mọ như người nhớn đâu muh. Chả xợ ai đâu, mìn wen hít ét mìn ở đây đấy :L

Ứ chơi viết tắt,lỡ bác chửi em sao????:LL
Cái này là IPL với SPL của PPC, tại em mới nghịch ngợm up rom nên bây giờ máy đang brick! Điên đầu với nóX(

Kính các cụ, nhà cháu sang chơi vào đây xin phép dc đổi title mỗi ngày một lần dc ko ạ :D ví như nhà cháu vừa nhìn thấy chị maytrangtc kia liền tự đổi tittle thành "Thích maytrangtc!" có dc ko ạ :LL
@maytrangtc: pạn cụng tuội tin ha? chúng mình chơi riêng đi, thít lém ko bị mắng mọ như người nhớn đâu muh. Chả xợ ai đâu, mìn wen hít ét mìn ở đây đấy :L

Đã Set Title theo ý bác :D

Quan phượt Eskimot09 ơi, nể chỗ quen biết đã lâu, đổi hộ em cái avatar thành cái gì khác cũng được ngoài cụm từ phượt tử. Ức chế lắm, từ sáng đến giờ em lại còn bị đầy bụng cơ hic hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,537
190,109
Latest member
thegioiremviet
Back