What's new

Đảo Ó không thịt chó! Tuốt tuồn tuột truyện offline

Status
Not open for further replies.
Hi all!
không phân biệt chủng tộc ( đen, vàng, tráng, xanh, đỏ, tái tái...) giới tính ( nam, nữ, gay, pede, bóng...), giai cấp (sếp, lính, osin, ông chủ, bà chủ..) miểm có máu phượt là welcome!
(9h tối nay tớ sẽ tổng kết mem tham dự và xem có thể off được hay không nhé)

Last edited:
Hi all!
không phân biệt chủng tộc ( đen, vàng, tráng, xanh, đỏ, tái tái...) giới tính ( nam, nữ, gay, pede, bóng...), giai cấp (sếp, lính, osin, ông chủ, bà chủ..) miểm có máu phượt là welcome!

:)) anh Thế Hùng cũng hài hước ghê nhá :))

có em tham gia với, em không còn độc thân nhưng ham vui khẹckhẹc, đi cả ngày thế thì không xong đâu, em đi được phần nào nóng bỏng (pháo hoa) và mát lạnh (kara) thôi à kheckhẹc.. em sẽ liên lạc qua dt sau. mọi người đi cafe vui nhé

quên mất! theo tinh hành lang từ 1080 thì giờ bắn pháo hoa là 19:00 tại cầu Phú Mỹ ngay sau khi anh Dũng đọc cái gì đấy. Moị người chú ý nhé.... em nghĩ chỗ xem hay nhất là trên cầu Thủ Thiêm. :L

em lại quên thêm 1 vấn đề nữa, dạo này các bác bên trật tự Q.1 bắt xe để trên lề đường dữ lắm nên các bác coi chừng mất tiền oan nhé.. ngày nào em cũng thấy.

Last edited:
Dear all!
Tối nay off vào lúc 6h00. Tập trung trước nhà văn hóa Thanh Niên. Dây thun đến 6h30. Kế hoạch như sau.
- Ăn tối : lẩu cá kèo hoặc lẩu bò.
- Karaoke
- Xem pháo bông
Chi phí campuchia, bà con nào sắp xếp được thì tham gia cho vui nhé!
Thành phần tham dự:
Su ri, ThangDong, tachcafe, Hihiphuong, Nga, Thế Hùng và một số bạn bè nam thanh nữ tú.
Mại dzo mại dzo!

Đổi giờ rồi ah, 9h sáng này mình lên cafe bệt uống có một mình, không gặp ai hết

Sorry bac Phuongnh!
vì một số lý do nên phải đổi kế quạch, Có text mesage cellphone cho mấy bạn mà quên bác vì không có số phone.
tối rảnh thì tham gia nhé.
Nice day!

Mấy ngày nay nhà 442 bận rộn ăn chơi nhảy múa phương xa, tạm thời rời xa nét nên chẳng cập nhật thông tin gì cả. :(.

Kế hoạch off hoành tráng thế mà anh Hùng không ới em 1 tiếng, biết vậy em hủy sô chạy long nhong rồi. =))

Mấy ngày nay nhà 442 bận rộn ăn chơi nhảy múa phương xa, tạm thời rời xa nét nên chẳng cập nhật thông tin gì cả. :(.

Kế hoạch off hoành tráng thế mà anh Hùng không ới em 1 tiếng, biết vậy em hủy sô chạy long nhong rồi. =))

ơ! thế sao nghe em nói là đi Hà Nội. Tối qua ngồi cafe gần nhà em đó.
tiết thật, thôi để weekend đi hén. fishing again!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back