What's new

Đấu giá dao gấp Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: [cần bán] Đấu giá dao Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung

Kính các cụ là Tí Chuột manh động, em đứng ra đảm bảo an toàn cho bất cứ ai vượt ngưỡng 3000k !!

Em đuối rồi, đành đem sức mình ra chèn pháo, bảo vệ thành viên thôi!

@ Hương xưa : thú thật là Tí nó phát giá 3000k là em đuối.
Ranh rự Pụ Nữ Pượt dựa vào chị đới, ráng tí vì bà con, vì zai, vì Hiệp Hội Pụ Nữ Pượt Chơi Dao!
Nhá !! :L

Vẫn còn dư âm của ngày PNVN 20-10 mà sao ban Tí lại bắt nạt chị em thế.
Hu hu

Vẫn còn dư âm của ngày PNVN 20-10 mà sao ban Tí lại bắt nạt chị em thế.
Hu hu

Em đâu nào dám bắt nạt chị em ạ. Bản tính em thích con dao này :D

Người dân Miền Trung đang đói, rét, bệnh tật đang chờ những tấm lòng " Lá lành đùm lá rách, lách rách bọc lá nát" nên em nghĩ với số tiền nhỏ nhoi của em sẽ góp phần nho nhỏ cho người dân.

Mà e cũng nói thiệt là con dao này nó quá tuyệt vời đi, chỉ cần mang nó theo thì úi giời ơi....12 trong 1 nhé, cắt lưới B40 nhưng cắt chỉ ấy. (c)

Híc, không biết mình có nên nghe Su nó xui dại không nhỉ, bỏ mấy củ mua dao về tặng cho zai không khéo vừa mất tiền vừa mang tiếng ...dại zai ha.

Hương Xưa ơi, rủ Cỏ sang đây liên minh đi. Gái HPH liên minh đập bẹp Tí Chuột cho em!

Xời ơi, ông tưởng mình ông thích dao hả Tí ?
Tôi thích dưng hông có lực thì phải nhịn. Chớ Hương Xưa có động lực rõ ràng là tặng zai nhá, ông chờ đấy !!

@ Hương xưa : Zại dai là 1 hành động rất chi là nữ tính, đứa là chê chị, chị dụ nó lập nick Phượt rồi em ban thẳng tay, hé hé !!

Đề nghị Cỏ suy nghĩ vụ liên minh với Hương Xưa để ôm dao từ SG ra HPH nhá !
Tí Chuột mua dao chỉ nghĩ tới cắt rào B40, chứ Hội Pụ Nữ Pượt Chơi Dao chúng mình còn dùng để cắt tiền duyên cơ, há há !!

Chị em cố lên !!

Híc, con dao này trông cũng nuột thât, hay là kêu gọi liên minh PHP mua về dùng chung nhỉ, lâu lâu Phượt với nhau mang ra dùng cho oách cũng hay, khổ mà hôm nay không thấy Lờ đờ với A Xanh đâu vào tiếp sức cho em đập Lão Tí mấy phát nhỉ.

Ối U ơi là Thầy ơi !!

Em hỏi khí không phải chứ bạn Nga_jo có phải gái HPH không ??

Tí Chuột vỡ mặt chưa cưng? Cái tội coi thường gái Phượt à!

@ Hương Xưa ơi : Kêu gọi liên minh cho em ! Chuyến này đi vào vùng lũ, Hương Xưa vác con dao đi phục vụ anh chị em có phải các gái lèng mèng như em cũng được thơm lây không !!

Ôi chịp, sao các gái trước giờ không chịu ló mặt ra nhờ !!

Trước có Mẹ Già Kiara nài, Ong nài.
Giờ thì Bánh Mì nài, Hương Xưa nài, và Nga_jo nữa !!

Cỡ zai toàn bận họp vào lúc quyết định như Tí Chuột thì chả chấp. Dẫu có thích mấy thì cũng bận họp mà thôi, hé hé !! =))

Khiếp quá, em định thả lưới cái mà mới có vài tiếng chưa vào phượt giá đã lên vượt quá sức em rồi. Đành dòm ngó thèm thuồng và bày tỏ lòng kính phục các bác vậy !

Khồng...tớ là gái Nam định.
Chưa có ai liên minh đâu.
Tớ quyết lại được món đồ này mà.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back