What's new

Đấu giá dao gấp Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: [cần bán] Đấu giá dao Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung

Khồng...tớ là gái Nam định.
Chưa có ai liên minh đâu.
Tớ quyết lại được món đồ này mà.

Ối, gái Nam Định á ? Thề đi cưng, thề đi cưng !
Cưng thề đi cho em nhẩy vào ôm hôn nhận đồng hương cái, nở hết cả mặt, ôi giời ơi !!

Thế thì phen này Gái Nam Định quyết đập chết Zai Sài Gòn máu lửa dưng toàn bận họp nhá !
Và quyết đấu trí với gái HPH nhá !! :D

Ố zề, Hương xưa phát biểu 1 câu cho em còn tính nào !

Khồng...tớ là gái Nam định.
Chưa có ai liên minh đâu.
Tớ quyết lại được món đồ này mà.

Nam Định với Hải Phòng cũng gần, ngày xưa tớ suýt làm dâu Nam Định đới:D, tớ trông gái vừa mắt lắm, nếu tớ mà không kêu gọi được liên minh thì tớ sẽ tiếp đạn cho gái phang chết bất cứ zai nào mon men vào nhá, gái cứ yên tâm bắn phá đi (c).

Em Su này nhanh mồm quá, mình pót chưa xong đã thấy nó lu loa xong rồi, nếu chị Hương mà kêu gọi liên minh PHP thì dao làm sao đem tặng cho zai được nữa, vì thế nên phải thay đổi mục đích sử dụng và mục tiêu bắn phá thôi. (em Cỏ nó liễu yếu đào tơ lắm, còn đang mê mải xem tranh, không tham gia mấy vụ dao thớt này đâu:D)

Mình Nam Định chính gốc đây.
Đã trượt bộ sưu tập rượu của 2su vì vào muộn quá.
Còn e hồng của Hương xưa thì thật cảm kích trước tấm lòng của bạn nhưng e đó không hợp với mình nên đành ngậm ngùi đứng ngoài.
Còn e Zai này thì mình yêu lắm(c)

Ối U ơi là Thầy ơi !!

Em hỏi khí không phải chứ bạn Nga_jo có phải gái HPH không ??

Tí Chuột vỡ mặt chưa cưng? Cái tội coi thường gái Phượt à!

@ Hương Xưa ơi : Kêu gọi liên minh cho em ! Chuyến này đi vào vùng lũ, Hương Xưa vác con dao đi phục vụ anh chị em có phải các gái lèng mèng như em cũng được thơm lây không !!

Ôi chịp, sao các gái trước giờ không chịu ló mặt ra nhờ !!

Trước có Mẹ Già Kiara nài, Ong nài.
Giờ thì Bánh Mì nài, Hương Xưa nài, và Nga_jo nữa !!

Cỡ zai toàn bận họp vào lúc quyết định như Tí Chuột thì chả chấp. Dẫu có thích mấy thì cũng bận họp mà thôi, hé hé !! =))

Hố hố mình biết bạn này giỏi huých đông, bẩy tây. Ai đấu hàng mà được bạn này làm chân.... gỗ thì cứ gọi là..là...lá...la=))=))
Thế mà hôm mình đấu giá rịu iu, hô em mãi mà chả thấy đâu, hay lại cá trê công thấp:D
Cho anh xin tí bí kíp Su ơi, Suuuuuuuuuuuuuu:L:gun

Ối, gái Nam Định á ? Thề đi cưng, thề đi cưng !
Cưng thề đi cho em nhẩy vào ôm hôn nhận đồng hương cái, nở hết cả mặt, ôi giời ơi !!

Thế thì phen này Gái Nam Định quyết đập chết Zai Sài Gòn máu lửa dưng toàn bận họp nhá !
Và quyết đấu trí với gái HPH nhá !! :D

Ố zề, Hương xưa phát biểu 1 câu cho em còn tính nào !

Ối giời! Mẹ Nga_jo này thì kém gì mẹ già Kiara của PHP.

Kính thưa các cụ !!

Hôm này, CN ngày 24/10 Hội Pụ Nữ Pượt xin được chính thức giới thiệu clb Những Pụ Nữ Pượt Chơi Dao!
Chị em mua dao để làm gì ?
Trước hết là để ủng hộ đồng bào miền Trung. Và sau đó là nhiều lí do thiết thực khác như : tặng zai, cắt tiền duyên (để sớm chống lầy) hoặc thấy cái gì thừa, ngứa mắt thì xoẹttttttt ...

Những anh zai hay bận họp như Tí Chuột liêu có quyết theo đuổi tới cùng vì đam mê của mình không? Hay phút cuối anh lại bận họp vào lúc nửa đêm ???

Gần đây, cơ quan an ninh Pượt hay còn gọi là HỘI ĐỒNG BẢO KÊ LIÊN HIỆP PHƯỢT đã lần tìm ra 1 số manh mối về sự liên minh giữa các nhóm khủng bố vùng miền như HPH, PDN.

Điều đáng nói, ở các liên minh này đều có sự ghi ấn rõ rệt của bàn tay Pụ Nữ. Điển hình là Mẹ Già Kiara, và giờ là Hương Xưa !

Hiện tại, Hương Xưa đang liên lạc để thành lập liên minh với Nga_jo - 1 kiều nữ tới từ Nam Định với lời hứa tiếp đạn khi cần thiết !

Liệu Tí Chuột có trả lời không ?
Con dao sẽ về tay ai ?

Hội Đồng Bảo Kê Liên Hiệp Phượt sẽ liên tục gửi báo cáo tới quý vị !!
Giá bây giờ là 3.300.000 đ !

=))=))=))=))=))=))

Ối U ơi là Thầy ơi !!

Em hỏi khí không phải chứ bạn Nga_jo có phải gái HPH không ??

Tí Chuột vỡ mặt chưa cưng? Cái tội coi thường gái Phượt à!

@ Hương Xưa ơi : Kêu gọi liên minh cho em ! Chuyến này đi vào vùng lũ, Hương Xưa vác con dao đi phục vụ anh chị em có phải các gái lèng mèng như em cũng được thơm lây không !!

Ôi chịp, sao các gái trước giờ không chịu ló mặt ra nhờ !!

Trước có Mẹ Già Kiara nài, Ong nài.
Giờ thì Bánh Mì nài, Hương Xưa nài, và Nga_jo nữa !!

Cỡ zai toàn bận họp vào lúc quyết định như Tí Chuột thì chả chấp. Dẫu có thích mấy thì cũng bận họp mà thôi, hé hé !! =))

Chỉ vì mấy ngày hóng hót rượu của bác mà giờ bánh mì... ế đầy nhà đây :(

Em mà không bán hết bánh mì, có khi em lại phải đem "gụ" của bác đi bán kiếm cơm sống qua ngày đấy chứ chả chơi! Hóng hót tí thôi, em lại chuồn đây :)

Chúc các bác buôn may bán đắt cho đồng bào miền Trung ấm lòng nhé!

Ối giời! Mẹ Nga_jo này thì kém gì mẹ già Kiara của PHP.

Này lão Ngố, hôm trước em đấu giá em Hồng gọi loa mãi mà chả thấy lão vào ném đá trừ nợ (hải sản Đình Vũ), thế mà hôm nay lại ở đâu lù lù xông ra đới...

Các đại gia nhà phượt đâu hết rồi?
Chả nhẽ các bác lại nhường e sớm vậy sao?
E thích bắn thêm vài phát nữa quá...óa...óa...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back