What's new

Đấu giá dao gấp Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá dao Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Làm từ thiện vui như trấy hội thế này này! Thật nức lòng cả người cho và nhận. Member mới em vừa vui vừa cảm động được đứng chung hàng ngũ với các bác. Iem yêu nhà Phượt, và em đang tập bắn súng trước bia (Tiger), giờ cao điểm em mới bắn vào các bác. Hi hi!:gun

Last edited:

Black xác nhận : Đã nhận 3.600.000 đ từ trantin84 và 700.000 đ từ CVN

Tài khoản trích nợ Debit Account xxxxxxxxxx4193
Số tiền trích nợ Debit Amount 300,000 VND
Tài khoản ghi có Credit Account 0021000910276
Số tiền ghi có Credit Amount 300,000 VND
Tên người hưởng Beneficiary Name TRAN THU THUY

DONE

Làm từ thiện vui như trấy hội thế này này! Thật nức lòng cả người cho và nhận. Member mới em vừa vui vừa cảm động được đứng chung hàng ngũ với các bác. Iem yêu nhà Phượt, và em đang tập bắn súng trước bia, giờ cao điểm em mới bắn vào các bác. Hi hi!

Pháo binh thì phải thử vài quả đầu, sau đấy bắn mới trúng bác ợ. Ngay cả đặc công thì cũng phải tập luyện thường xuyên, móc dao ra mới xoẹt xoẹt được. Bác có uống bia Tiger không? Chắc bác không quên câu "Còn chờ gì nữa?" - hehe.

Black xác nhận đã nổi 300.000 đ tiếp sức của pvnguyen đấu giá Dao.

Xem 21 trang đấu giá Leatherman cũng như các topic đấu giá khác............ thật sự không thể không dùng mấy chữ để spam CÁC BẠN THẬT TUYỆT VỜI (c):L

Xem 21 trang đấu giá Leatherman cũng như các topic đấu giá khác............ thật sự không thể không dùng mấy chữ để spam CÁC BẠN THẬT TUYỆT VỜI (c):L

Cho em lọt vào trong mấy chữ vàng của bác nhá!:LL iem bắn thử phát đầu tiên bên kia rùi đó, bác nghía cái xem em bắn có đẹp hok?

Su đã chuyển khoản cho Virgo 500k !
Chờ Virgo Confirm ạ !! :D

Em Hương xin khất đến sáng mai để xem tối nay thành tích "ủn mông" ở các thớt khác thế nào đã rồi mai bắn luôn một thể nhá. Chà, đời iem chưa có vụ "nhả xiền" nào mà vui thú thế này :)).

@ 2su: Chung chiến tuyến với gái thật là thích, tiếp tục nhá (c).

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back