What's new

Đề nghị được xóa nick Sơn bọ trên diễn đàn phuot.com

Status
Not open for further replies.
BQT làm quái gì mà không vào xử luôn cho xong đi nhỉ?
Bỏ qua các xích mích trước đây đi, mà hãy tôn trọng yêu cầu của một thành viên là xóa nick!
Đơn giản thế thôi, sao phải để lằng nhằng???

Nếu thật sự pác muốn xóa thì PM cho các Min, Mod cho nó khoẻ xác chứ post lên đây làm gì. Đã post lên thì mọi người có quyền ý kiến ý cò chứ. Diễn đàn mở mà hehehhe

Nếu thật sự pác muốn xóa thì PM cho các Min, Mod cho nó khoẻ xác chứ post lên đây làm gì. Đã post lên thì mọi người có quyền ý kiến ý cò chứ. Diễn đàn mở mà hehehhe

Đề nghị bạn viết cho đúng chính tả nhé.
"Pác" có nghĩa là cái gì vậy? Fun thì fun thì cũng phải tuân thủ nội quy diễn đàn!!! Nếu bạn chưa đọc thì vào topic này để tham khảo: https://www.phuot.vn/announcement.php?f=30

Chào bác Sơn bọ,

Thực ra tôi không vui gì khi phải tiếp chuyện bác vì một việc như thế này. Chúng ta đã cùng bước vào tuổi "già" rồi, thích thì ở, không thích thì bỏ, cũng chẳng nên câu nệ quá. Đừng như một số người nói ầm ĩ ở đâu đó là không bao giờ vào Phượt nữa rồi vẫn lò dò quay lại đọc bài là được.

Quay lại yêu cầu của bác, tôi biết bác hoàn toàn có thể tiếp tục "phá hoại diễn đàn" (theo cách nói của bác) mà chẳng cần thông báo gì cả, nhưng bác đã chọn cách trao đổi này, thì tôi nghĩ bác cũng đã kiên quyết muốn sự việc được thực hiện theo cách đó. Tuy nhiên tôi muốn trao đổi thêm với bác một chút sau.

Tiền lệ ở các diễn đàn là không xóa nick, nick nào vi phạm nội quy thì họ ban hoặc lock nick lại thôi. Và ngay cả khi nick đã bị xoá thì những bài do nick đó viết cũng vẫn còn lưu trên diễn đàn. Mặt khác, nick sau khi đã bị xoá thì một người khác hoàn toàn có thể tạo một nick Sơn bọ khác để tham gia diễn đàn, và điều đó có thể mang lại những hệ lụy nhất định cho "thương hiệu" của bác.

Vì vậy tôi đề nghị, thay vì xoá nick tôi sẽ lock nick Sơn bọ của bác lại, như vậy đảm bảo nick đó sẽ không bao giờ bị ban nữa :), bác không login vào bằng nick đó được nữa, và không ai có thể reg nick Sơn bọ được.

Hy vọng bác đồng ý!

Bước sang tuổi già, quá nhiều trải nghiệm rồi, buông bớt Sân- Si cho nhẹ người anh Sơn bọ ơi

Riêng cá nhân bác tôi tặng mấy dòng này : dấu chấm phẩy ngay sau từ không có dấu cách , nhưng riêng cá nhân tôi đó là cách viết đặc trưng nhất giúp mọi người nhận ra tôi , dấu chấm , phẩy ... đều cách cả trước lẫn sau . Bác đừng nói chuyện văn hóa Hà Nội với tôi không lại ăn mắng thêm đấy =))
Tôi xin nhắc lại , tôi không cần mọi người vào đây mổ xẻ , ủng hộ hay chê bai ... cái chuyện này , tôi cần .... " xóa nick Sơn bọ " =))

Văn hóa Hà Nội là bác tự nhận tại post đầu tiên của topic này tôi không hề gán ghép cho bác. Vậy mà khi tôi nói văn hóa Hà Nội thi bác lại chồm lên đòi mắng tôi :D

Viết đúng chính tả ngữ pháp cũng là bác tự nhận nhưng giờ bác lại bảo chấm phẩy kiểu đó là đặc trưng riêng để mọi người nhận ra bác. Cái đặc trưng riêng của bác đó có đúng chính tả ngữ pháp không thế :))

Bác nói chuyện tiền hậu bất nhất bỏ mẹ, như trẻ con ăn vạ khi bị bạn giật mất cái kẹo :LL

Văn hóa Hà Nội là bác tự nhận tại post đầu tiên của topic này tôi không hề gán ghép cho bác. Vậy mà khi tôi nói văn hóa Hà Nội thi bác lại chồm lên đòi mắng tôi :D

Viết đúng chính tả ngữ pháp cũng là bác tự nhận nhưng giờ bác lại bảo chấm phẩy kiểu đó là đặc trưng riêng để mọi người nhận ra bác. Cái đặc trưng riêng của bác đó có đúng chính tả ngữ pháp không thế :))

Bác nói chuyện tiền hậu bất nhất bỏ mẹ, như trẻ con ăn vạ khi bị bạn giật mất cái kẹo :LL

Dạo này dân phượt có nhiều bạn thích rao giảng cách sống, cách hành văn cho người khác nhỉ?

Bác Sơn ơi em biết bác từ một số bài Tây Nguyên của bác (và em cũng là fan Tây Nguyên mà) nên bác cho em có đôi lời :

Có lẽ bác nên suy xét lại lời anh CVN nói , em thấy cũng có lý đấy bác ạ , diễn đàn mở nên anh em khắp mọi miền đất nước trao đổi thông tin rồi từ đó có thể phát sinh mâu thuẫn này nọ âu cũng là chuyện bình thường , như em đây cũng “thân thiết” với nhiều người trên dđ mà đã gặp ngoài đời được mấy đâu anh, ai cũng lo mưu sinh cả mà. Những bài viết của anh em không dám nói là hay dở nhưng ít nhiều cũng đã đóng góp cho diễn đàn và cho bạn nào cần thông tin đó (ít nhất là em rồi nè), có thể có bạn nào đó cho ta chỉ là hạt cát nhưng anh ơi hạt cát nào cũng bay đi cả trong lúc chưa phải thế thì hỏi xây dựng bằng gì đây.Ghét nhau nhưng vẫn cần nhau là chuyện bình thường thôi mà bác. Có thể có những ý kiến ủng hộ bác nhưng chắc gì đã chân thành hay chỉ để thoả mãn mục đích cá nhân là muốn tan rã.Về tuổi đời lẫn tuổi nghề (phượt) em đều kém bác nên em chỉ dám khuyên bác vậy thôi.Mong bác bình tĩnh nghe. Dù gì em cũng sẽ rất vui khi thấy tiếp bài của bác trên diễn đàn.Chào bác !!

Sơn Bọ về OF chơi đi, đứa nào trong G21 xúi chú sang đây gây sự thế hả.
CVN nó đã né ra chơi một mình ở đây rồi, các chú thích thì vào chơi, sao lại âm mưu phá hoại gì đấy hả.

Hố hố hố
Tệ ghê lắm

Chào bác Sơn bọ,

Thực ra tôi không vui gì khi phải tiếp chuyện bác vì một việc như thế này. Chúng ta đã cùng bước vào tuổi "già" rồi, thích thì ở, không thích thì bỏ, cũng chẳng nên câu nệ quá. Đừng như một số người nói ầm ĩ ở đâu đó là không bao giờ vào Phượt nữa rồi vẫn lò dò quay lại đọc bài là được.

Quay lại yêu cầu của bác, tôi biết bác hoàn toàn có thể tiếp tục "phá hoại diễn đàn" (theo cách nói của bác) mà chẳng cần thông báo gì cả, nhưng bác đã chọn cách trao đổi này, thì tôi nghĩ bác cũng đã kiên quyết muốn sự việc được thực hiện theo cách đó. Tuy nhiên tôi muốn trao đổi thêm với bác một chút sau.

Tiền lệ ở các diễn đàn là không xóa nick, nick nào vi phạm nội quy thì họ ban hoặc lock nick lại thôi. Và ngay cả khi nick đã bị xoá thì những bài do nick đó viết cũng vẫn còn lưu trên diễn đàn. Mặt khác, nick sau khi đã bị xoá thì một người khác hoàn toàn có thể tạo một nick Sơn bọ khác để tham gia diễn đàn, và điều đó có thể mang lại những hệ lụy nhất định cho "thương hiệu" của bác.

Vì vậy tôi đề nghị, thay vì xoá nick tôi sẽ lock nick Sơn bọ của bác lại, như vậy đảm bảo nick đó sẽ không bao giờ bị ban nữa :), bác không login vào bằng nick đó được nữa, và không ai có thể reg nick Sơn bọ được.

Hy vọng bác đồng ý!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,376
190,556
Latest member
QuanhMuRom
Back