What's new

Đề nghị được xóa nick Sơn bọ trên diễn đàn phuot.com

Status
Not open for further replies.
Ối, ối!!!! Thế là thế nào...toàn là anh em chiến hữu cả. Lại lên đây cắn rắn nhau là thế nào :((...
Sơn bọ mà vào ĐN nhậu với Kemiano và Shogun lại chả thích điên lên với nhau đấy à.
Thử hỏi không có phượt...mấy ông có được ngồi uống dịu với du (hic)...giang (hic)...không???

Cả ông Voong nữa...ai nhờ ông xây dựng diễn đàn hử.
Mình thấy CVN nói chí phải, chí phải...và BĐH cũng nên lắng nghe ý kiến các cụ nà.

Cụ Sơn bọ không giận dỗi nữa...cụ cứ để yên mấy cái topic đó cho tôi buồn tôi vào tôi đọc...hay cụ giỏi hơn thì làm riêng một cái dugiang.com toàn các bài của cụ cho tôi giải trí. Chứ để đêm nào tôi uống rượu 138 xong một mình tôi say tôi buồn cứ phải lên mạng chém gió ầm ầm.
Mà nói trước...làm ảnh hưởng đến chỗ tôi và bạn bè tìm nhau là không xong với tôi đâu, ở đó mà hăm với dọa...hừ hừ

Dạo này dân phượt có nhiều bạn thích rao giảng cách sống, cách hành văn cho người khác nhỉ?
Em chả rao giảng ai cách sống cả, tuổi gì. Chỉ là đọc bài sai chính tả giống như ăn cơm nhai phải hạt sạn.

Sơn Bọ về OF chơi đi, đứa nào trong G21 xúi chú sang đây gây sự thế hả.
CVN nó đã né ra chơi một mình ở đây rồi, các chú thích thì vào chơi, sao lại âm mưu phá hoại gì đấy hả.

Hố hố hố
Tệ ghê lắm

Sơn bọ quen ở OF được chiều, muốn khóa là khóa, muốn mở là mở, muốn đóng là đóng...nên giờ mất mặt tí là giãy nảy lên.
Lại nữa, đi đâu cũng có gái trẻ đẹp vậy quanh...vậy mà vì một em C..u..a...dễ thương của mình mà bị treo vài ngày nên hựn lém. Ai bảo chỗ nhạy cảm cứ thích vào ném đá. Áo phượt với tôi là thiêng liêng nhá...K có size tôi cũng ráng có một cái cho đủ bộ siu tập. Đi đâu tôi cũng vác ra mặc cho dễ nhận đồng bọn....hừ hừ.

Mà đúng Sơn bọ là thương hiệu thật...đi đâu cũng gặp chàng...kể cả mấy trang hải ngoại...hí hí

Sơn bọ quen ở OF được chiều, muốn khóa là khóa, muốn mở là mở, muốn đóng là đóng...nên giờ mất mặt tí là giãy nảy lên.
Lại nữa, đi đâu cũng có gái trẻ đẹp vậy quanh...vậy mà vì một em C..u..a...dễ thương của mình mà bị treo vài ngày nên hựn lém. Ai bảo chỗ nhạy cảm cứ thích vào ném đá. Áo phượt với tôi là thiêng liêng nhá...K có size tôi cũng ráng có một cái cho đủ bộ siu tập. Đi đâu tôi cũng vác ra mặc cho dễ nhận đồng bọn....hừ hừ.

Mà đúng Sơn bọ là thương hiệu thật...đi đâu cũng gặp chàng...kể cả mấy trang hải ngoại...hí hí

Lại CUA, hôm qua cũng có 1 bạn nhắc lại vụ em CUA qua PM cho lão Ngố đấy. =))

Em chả rao giảng ai cách sống cả, tuổi gì. Chỉ là đọc bài sai chính tả giống như ăn cơm nhai phải hạt sạn.
Thôi nhá!!! Còn ráng buông một câu nữa. Chị vào ĐN lần này không thèm nhậu với em đâu đấy.

Lúc đầu, thấy biệt danh Sơn bọ, cứ tưởng bác ở Quảng Bình. Mấy lần đi QB, định làm quen với bác hòng kiếm mấy tợp rượu, sau mới biết là không phải.

Tôi cũng đọc nhiều bài của bác, cái nào hay thì học, không thì thôi, không sao, có thể với người này không hay với người khác hay. Theo tôi thì bác biết nhiều và viết cũng hay (trừ những phần tôi không thích).

Mới có hai ngày (tính theo ngày) từ khi bác mở cái topic này mà tôi thấy có mấy trang tranh luận, phản biện có cả và trên ngàn người đọc rồi, chứng tỏ nhiều người biết bác và cũng nhiều người quan tâm.

Trở lại việc xóa nick của bác. Đó là việc của bác và BDH. Tuy nhiên vì bác viết lên đây, anh em bọn tôi đọc nên cũng có ý kiến ra vào là chuyện thường, bác đừng nghĩ anh em rách việc, nhúng vô chuyện không phải của mình.

Tôi cũng mới tham gia diễn đàn, học hỏi cũng được nhiều thứ (trong đó có học cả từ bác nữa), mặc dù tôi cũng nhiều tuổi rồi nhưng đến giờ có thứ mới biết và tôi cũng biết bác là người được nhiều người biết đến. Vì vậy, bác có được xóa nick thì bác vẫn được mọi người biết đến, xóa nick thôi chứ sao xóa được quan hệ?
Nếu bác không thích diễn đàn này nữa thì thôi, để chỗ này cho em út chơi, cho những người còn thích chơi mà chơi.

Tôi cũng bị nhắc nhở vài lần, xóa bài mấy lần nhưng cũng chẳng vì vậy mà buồn, chơi mà, buồn nhất là thua bóng đá ngay tại Lào là cùng chứ gì???
Mấy dòng chia sẻ của phượt già. Tôi không ngán bị chê bai hay quăng gạch, ném đá gì cả, các bác cứ làm gì tôi mà thấy vui thì làm.
Hỏi khí không phải, bác có tham gia trang Virtual Tourist không ạ?
Hy vọng sẽ được hội ngộ với bác dịp nào đó.

Công nhận, lão Ngố vừa vào xem trang cá nhân của bạn. Bạn nên chăm chỉ vào mục đích tham gia phuot.com thì hơn là tham gia vào chuyện thị phi như này.

Sơn bọ quýt định thoát ly theo Cách mạng thật rồi. Mai nhà lại trống hơ trống hoác (NO)
Cuộc chơi đương vui bỗng dưng quả bóng lăn xuống hố......;)

Đúng là sân chơi nào cũng có luật của nó, thích thì chơi, không thích thì đi chỗ khác thôi anh Sơn bọ ơi. To tiếng làm gì!!!

Cũng đã lâu lắm rồi các anh không còn alo cho thằng em đi uống nữa, riêng cái tội này cũng phải khóa nick lại rồi. Vậy em đề nghị BQT diễn đàn khóa nick 25ltk, Vongsenh 1 tháng/ Lý do: Không gọi Walkman đi uống rượu; và xóa nick Sonbo/ Lý do: Về nhà bán gà (Nếu quán gà vẫn còn :D).

Ôi trời! lần đầu vào diễn đàn mà gặp cái topic này thì muốn ói ra. Đặt tên diễn đàn là về du lịch mà, bản thân mình chẳng nhận thấy đâu là văn hóa du lịch cả.
Chẳng ai trên đời mà hoàn hảo cả: Một ông tiến sĩ văn hóa già nua khi soạn văn bản đôi khi cũng còn viết sai chính tả nữa. Tự nhận mình toàn diện hay sao? liệu dân Hà Nội có đọc rõ được chữ Tr hay không? vậy mà lớn tiếng quát, ta đây "Chỉ là đọc bài sai chính tả giống như ăn cơm nhai phải hạt sạn". Nếu vây chắc mấy người dân Miền Bắc phát âm sai chữ "Tr" ra ngoài đường người khác cười thúi mũi chắc.
Còn cái ông, cho mình tài giỏi lắm, lớn tuổi đời, lớn tuổi chơi! Vậy mà dùng lời lẽ chua chát, thiếu tôn trọng lẫn nhau để mà xâu xé. Cứ cho ta chẳng bao giờ sai. Việc phá hoại thì được gì? chỉ càng làm ô danh thêm người mang tiến lớn tuổi đời, lớn tuổi chơi. Mắc công, đứa con ních như tôi nhìn lên mà cười "ông già chua ngoa chát hơn đàn bà"
Còn BQT, đưa ra quy định nghe hoành tráng lắm, không dùng từ ngữ chat, không được nói năng thô tục.... quá trời quy định. Vậy mà cứ để cái topic này hiển nhiên tồn tại để người khác vào đọc vô là phản cảm.
Lần đầu tiên ghé qua, cũng là lần cuối cùng. Cả tá cái diễn đàn chứ có phải 1 hay 2 đâu mà làm rầm lên như đứa con nít dành đồ chơi, không được đòi đập đổ.
Nếu tôi là ông "Sơn bọ" gì đó chắc tôi chẳng biết để mặt vào đâu. Đã thế còn hâm dọa để cả phòng IT suốt ngày post bài phá hoại nữa chứ, khoe quyền hành tài cao chức trọng hay là khoe đây ta dốt "ăn không được phá cho hôi".
Nếu biết du lịch kiểu này, chả mấy ai muốn tham gia, làm như ta tài giỏi lắm không bằng "núi cao còn có núi khác cao hơn'. Đem cái nhãn 'tôi đây là dân Hà Nội' thì cho ta đây là oách.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,376
190,556
Latest member
QuanhMuRom
Back