What's new

Điều điên rồ nhất bạn đã từng làm trong đời

nhiều quá nên muốn chọn ra cái nào nhất cũng khó. đôi khi điên rồ cũng ko fải là xấu. em thì em hơi thích trạng thái đó vì em cảm thấy đc tự do...
spam cũng là 1 hành động điên rồ chăng :D

điều điên rồ nhất á?đấy là yêu say đắm và mê muội 1 tên con trai,để rồi bị đá mà vẫn không chịu tỉnh ngộ

Tôi có rất nhiều những điều điên rồ các bác ạ. Hùng hục đi học hết cái bằng nọ đến cái bằng kia (tính ra phải hết gần 20 năm học cấp 4 các bác ạ) :(; Rồi hùng hục đi làm kiếm tiền mà chẳng lúc nào ngửng mặt lên được (NO).

Xét trong ngắn hạn thì vừa điên rồ đang viết topic trên phươt.com lại phát hiện ra cái phượt.net :Dam

Đời là một chuỗi các điên rồ nối tiếp (không rồ trong mắt người này, thì cũng rồ trong mắt người kia). Không biết lúc nào hết rồ nhỉ :gun:gun

14/2 Say rượu vì gái, đi đường gặp ai cũng chửi, gặp ai cũng đòi đánh nhau.có phải là điên ko?
Đứng ở cổng ktx đợi em trong vô vọng khi em tắt điện thoại từ 9h đến 11h30, co phải là điên ko?
Ngồi ở bờ hồ ngọc khánh rét run cầm cập từ 8h30 đến gần 12h chỉ để đưa 1 đứa con gái về, có phải là điên ko?
Ngồi trong phòng nc với 1 ng mình thích đến 3h sàng mà đến tay nó mình cũng chưa đc cầm,có phải là điên ko?
Nằm cả đêm bên cạnh 1 đứa con gái mà chỉ có nói chuyện xuông và ngủ theo đúng nghĩa, có phải là điên ko?
Mẹ kiếp.Mình làm nhiều chuyện điên thật nhưng ko biết cái nào là điên nhất ==> chán

Điên rồ thì nhiều, hiện tại bây giờ là nghĩ làm một chỗ thoải mái - có thời gian - công việc nhẹ nhàng, bỏ qua lời khuyên của người nhà để ra ngoài tự làm, sài tiền nhiều hơn tích luỹ, không biết bao giờ mới hoàn thành được ước mơ :shrug: :T :(

Mẹ kiếp.Mình làm nhiều chuyện điên thật nhưng ko biết cái nào là điên nhất ==> chán

Đại ca ơi, điên rồ thứ nhất: không nói tục... nhá, chẳng may có bác mót nào review thì tèo
Điên rồ thứ 2 là hình như đại ca "điên vì gái" quá nhiều :shrug:, cái cần làm thì không làm mà cái chẳng tội gì phải làm thì cứ đâm đầu vào (NT) ==> Em nói vô phép chứ đấy không hẳn là điên rồ mà là ngờ u :LL. Khổ, các lãng tử khù khờ thế này chả trách các em cứ đâm đầu đi bồ-kết mấy Anh Già, nhỉ? ;)
Điên rồ tiếp theo là... của em, vì không hiểu sao lại lò dò vào đây đọc rồi... ăn theo nói leo nhăng nhít. Các cụ đại từ đại bi đại xá cho :D
Tiện thể cũng chẳng biết có phải điên không nhưng lý do để em lang thang phượt là vì... 7love một Phượt gia :Dam :gun

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back