What's new

[Tin tức] Đồ du lịch và dã ngoại - Kỉ niệm Umove sinh nhật 2 tuổi

Re: GIẢM GIÁ TẤT CẢ ĐỒ DU LỊCH VÀ DÃ NGOẠI - Kỉ niệm Umove sinh nhật 2 tuổi

Chúc mừng sinh nhật 2 năm của UMOVE!

Dù sao thì UMOVE cũng là một địa chỉ cung cấp hàng outdooor đáng đến các bạn ạ.

Giầy Đi Bộ The North Face 11-109
Giá:650,000 VNĐ
Mã sản phẩm: Lg11109

Giầy Đi Bộ Merrell 11003
Giá:750,000 VNĐ
Mã sản phẩm: Lg11003

Sao cái ông wolfman76, đọc vài bài của ông mà tôi ( và cả các anh chị em khác ) thấy rất chướng tai gai mắt.
Nếu ông mà sinh năm 1976 thật, thì đúng là có lớn mà ko có khôn, lớn tuổi mà ko bằng thằng trẻ con. À có cái câu mà " Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm " , tôi thấy rất hợp với ông . Thân.

Chúc mừng sinh nhật Umove 2 tuổi, lên tuổi mới làm ăn phát đạt hơn, mở rộng thêm 2,3 chi nhánh nữa :p . Mình đã mua ~ 5 thứ ở chỗ bạn :). Cũng chưa có gì để phàn nàn.

Chưa mua được ở UMOVE đồ gì, nhưng cũng chúc các bác làm ăn phát đạt, để tiếp tục hạ giá thành cho AE phượt được lợi hơn.
Rất thích topic hàng Made in VN của bác, mong bác phát triển mảng này hơn nữa để có nhiều hàng VN chất lượng cao tới tay người tiêu dùng.

Mình đã mua một số thứ của bạn(ở cửa hàng gần cái hồ, mình không nhớ phố vì mình ở xa) như ba lô, bọc gối và cùi chỏ, túi xe đạp, xẻng, nói chung là ok, tiền nào của ấy thôi, không nên chê hàng kém vì hàng kém lại có một ưu điểm mà hàng xịn không có , đó là rẻ.Mà mình thấy chỗ bạn cũng có đủ chủng loại, hàng cũng có tên tuổi đấy chứ. Chúc đắt hàng nhé!!!

Sao cái ông wolfman76, đọc vài bài của ông mà tôi ( và cả các anh chị em khác ) thấy rất chướng tai gai mắt.
Nếu ông mà sinh năm 1976 thật, thì đúng là có lớn mà ko có khôn, lớn tuổi mà ko bằng thằng trẻ con. À có cái câu mà " Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm " , tôi thấy rất hợp với ông . Thân.

Chúc mừng sinh nhật Umove 2 tuổi, lên tuổi mới làm ăn phát đạt hơn, mở rộng thêm 2,3 chi nhánh nữa :p . Mình đã mua ~ 5 thứ ở chỗ bạn :). Cũng chưa có gì để phàn nàn.
Em đồng quan điểm với nhà bác này, nói thật e cũng thấy chướng tai vì cái cách bác wolfman76 góp ý trên này. Cái gì bác ấy cũng chê bai " em chả hiểu bác ấy thuộc đẳng cấp giề" ;)) mà chê kinh thế và sính ngoại vô cùng, ghét nhất cái kiểu cái gì cũng amazon ( mà nói thật e chúa ghét bọn này vì e bị nó lừa 1 lần roài )...> em thấy ti vi ứ chịu được.

Alo alo để tiếp tục chương trình khuyến mại Umove thân mời nhà phượt đến 13 Hàng Điếu,HN - cơ sở mới của Umove để tham quan và sắm đồ. Trong đợt khuyến mại này Umove giảm giá 7% tất cả các mặt hàng đến hết ngày 31-7-2011.

@su35flanker's bạn vào box mua bán nhé, Umove đang có topic tặng voucher giảm giá đến hết tháng 8-2011

@wolfman76: mình nghĩ bạn không nên nói nặng lời như vậy, có gì thì cứ nói ý kiến của mình cho umove là được rồi.
@umove: mình nghĩ umove nên bán thêm những mặt hàng cao cấp (vd như dao đa năng, đèn pin, ...) để có thêm lựa chọn cho mọi người chứ mình xem trên website chỉ thấy toàn là hàng Made in China.
Chúc umove bán đắt.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,543
190,114
Latest member
vaota88
Back