What's new

[Tin tức] Đồ du lịch và dã ngoại - Kỉ niệm Umove sinh nhật 2 tuổi

Re: GIẢM GIÁ TẤT CẢ ĐỒ DU LỊCH VÀ DÃ NGOẠI - Kỉ niệm Umove sinh nhật 2 tuổi

Umove đang cố để vào với các bác Sài thành vào cuối năm.
Các bác ủng hộ nhé!

Kìm Coleman đúng giá như vậy bạn ạ nhưng hiện tại Coleman Vn không nhập hàng này về nữa. BẠn nhìn góc bên tay phải thấy tình trạng báo '' hết hàng''
Thnks

Re: GIẢM GIÁ TẤT CẢ ĐỒ DU LỊCH VÀ DÃ NGOẠI - Kỉ niệm Umove sinh nhật 2 tuổi

xin lỗi wolfman76, cũng hi vọng tôi hiểu đúng ý của bạn: tôi nghĩ đã là người đi du lich phượt và ít nhất 1 lần đi phượt cũng hiểu giá trị của chất lượng thương hiệu mình sử dụng và ít nhiều cũng có so sánh các thương hiệu với nhau, các nhà sản xuất cũng không phải là không biết giá trị thực sp của mình khi đưa giá trên trời cho các sp chất lượng dưới đất, ai cũng biết amazon là website top đầu, bán hàng chất lượng, biết rằng mua hàng của amazon thì khỏi chê, thì miễn bàn, nhưng không phải ai cũng là người giàu có, có điều kiện mua đồ tiền đô, có điều kiện mua hàng 30 đô mà tiền ship tận 40 đô. Người đi phượt có người đủ điều kiện cũng có người không có điều kiện, balo trên amazon không hề đắt so với chất lượng nhưng không có nghĩ là nó nằm trong tầm với của hầu hết phượt thủ Việt Nam, vậy nên mong bạn không nên có những lời nói gây hiểu nhầm như trên mà khiến anh em mất đoàn kết gây ảnh hưởng xấu. Riêng đồ umove thì tôi cũng chưa bao giờ mua vì đồ thì cũng đủ dùng rồi và cũng không có điều kiện sưu tầm đồ du lịch :D, vậy nên cứ up coi như ủng hộ thôi nhé, chúc mua may bán đắt :)
Em đồng quan điểm với nhà bác này, nói thật e cũng thấy chướng tai vì cái cách bác wolfman76 góp ý trên này. Cái gì bác ấy cũng chê bai " em chả hiểu bác ấy thuộc đẳng cấp giề" ;)) mà chê kinh thế và sính ngoại vô cùng, ghét nhất cái kiểu cái gì cũng amazon ( mà nói thật e chúa ghét bọn này vì e bị nó lừa 1 lần roài )...> em thấy ti vi ứ chịu được.

Bạn wolfman76 nói ko sai đâu,mình tin là ở diễn đàn này ít người mua đồ của UNmove nhiều hơn mình, nhưng phải nói đồ tàu quá nhiều đúng câu "tiền nào của nấy" dùng rồi thì rất ức chế. Hãy so sánh giá balo, tools mua ở nước ngoài đôi khi ko hề đắt về giá so với balo, tools được bán ở VN, đặc biệt là so sánh giữa chất lượng và giá cả thì biết mình đang mua hàng gì và chi phí thế nào. Ngay cùng 1 thứ đồ ở HN, HCM nếu các bạn biết nơi mua thì vẫn ko đắt bằng.Hãy là người tiêu dùng thông thái trước khi chê bai người khác .

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back