What's new

[Tin tức] Đồ du lịch và dã ngoại - Kỉ niệm Umove sinh nhật 2 tuổi

Re: GIẢM GIÁ TẤT CẢ ĐỒ DU LỊCH VÀ DÃ NGOẠI - Kỉ niệm Umove sinh nhật 2 tuổi

@wolfman76: mình nghĩ bạn không nên nói nặng lời như vậy, có gì thì cứ nói ý kiến của mình cho umove là được rồi.
@umove: mình nghĩ umove nên bán thêm những mặt hàng cao cấp (vd như dao đa năng, đèn pin, ...) để có thêm lựa chọn cho mọi người chứ mình xem trên website chỉ thấy toàn là hàng Made in China.
Chúc umove bán đắt.
Mình cũng nghĩ vậy, ngoài những hàng china ra umove có thể nhập thêm 1 số mặt hàng chính hãng về nữa như của tnf hay columbia salomon jw .... Giá cả có thể hơi cao nhưng mình nghĩ có nhiều người cũng có nhu cầu mua loại này nhưng ngại khoản giao dịch hay ship hàng từ nước ngoài về. Nhất là giầy dép hay quần áo mình thấy bên bạn hàng fake là nhiều :D

Cảm ơn các bạn đã góp ý tốt cho Umove!
Trong thời gian không xa nữa những điểm hạn chế trên của Umove sẽ được khắc phục bạn ạ

@baby_n2t2k Mời bạn qua thăm quan trực tiếp các gian hàng của Umove, bạn sẽ tìm thấy nhiều mặt hàng có nguồn gốc khác ngoài hàng Madein china. Xem trên web không toàn diện hihi

Còn giảm giá nữa ko Umove ơi

Còn bạn ơi! Giảm giá đồng loạt 7% đến hết 31/7/2011 tại 13 Hàng Điếu .
Ngoài ra Umove còn có trương trình tặng voucher áp dụng đến hết 31/8/2011. Bạn xem trong mục mua bán của diễn đàn nhé.

thế hết hạn sale rồi ...có còn đợt khuyến mãi tiếp ko hả bác ? lôi cuốn khách hàng ấy mà

Trước mua balo, đôi giầy + túi ngủ của bác UMOVE, thấy hàng rất tốt mà. Ngoài ra đồ của bác ý toàn đồ độc nữa, chủ yếu thấy toàn madeinVN, à, huhu, nhắc đến chuyện xưa mới đau lòng chứ. Mua của bác ý cái Balo DUeter, bị thằng trộm nó khoắng cả nhà, nó dùng chính cái balo 75Lit ý để đựng laptop, điện thoại, máy ảnh, và ra đi 1 cách rất hiên ngang :(( Ôi, em chết mất.

Umove chia buồn với bạn nhé! Giá mà biết trước bạn chỉ mua loại 15L thôi cho thằng trộm chỉ đựng được ít đồ ăn trộm

Em ở Nam Trung Bộ, muốn vào shop bác cũng khó lắm, vả lại cũng không có người quen ở ngoài ấy. Bác thông cảm. Mà như bác nói thì có thể có 1 số món bác chưa up lên web thì sao bác không sớm up lên để mọi người tham khảo, ai thấy ưng ý thì mua.

Cảm ơn baby_n2t2k đã quan tâm, mời bạn qua mục mua bán của diễn đàn, bên đó Umove có mấy topic bán hàng và nhiều sản phẩm hơn

Last edited:

ko có 1 cái chi nhánh nào ở HCM à

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back