What's new

[Tổng hợp] Độc hành xe đạp xuyên Việt từ Hải Phòng đến mũi Cà Mau - 27/08.

Re: Độc hành xe đạp xuyên Việt từ Hải Phòng đến mũi Cà Mau - 27/08.

Không cùng phong cách, khác chính kiến thì mới cần tranh luận, mới cần trao đổi để tìm ra chân lý chứ.

Chân lý là cái lý có chân, nên nó hay chạy lung tung lắm bác ạ. Hôm nay tưởng cái này đúng, năm sau nó lại thành gần đúng, 5 năm sau nó lại thành chưa đúng, 20 năm sau nó lại thành chẳng còn đúng tí gì :)

Ném viên sỏi cái nào:

Note: Theo em, Câu nói của Che nổi tiếng không phải vì ý nghĩa của câu nói mà ví chính bản thân con người ông

Em lại chờ các bác ném đá....[/QUOTE]

hehe, chú nói chuẩn đấy, ko ai nổi tiếng vì câu nói cả. Che nói ra được những điều ấy và bản thân ông đã phải là người trải nghiệm rồi. Còn anh em mình đã công trang gì đâu mà kể.

Trên tinh thần là động viên chú Hiệp đi cho thuận buồm xuôi giá thôi. Chú ấy muốn độc hành để tự mình khám phá, tự mình trải nghiệm, hehe biết đâu và sẽ có những kinh nghiệm quý cho những anh em đi sau.

Tháng tới mình cũng làm 1 chuyến cũng 1 mình 1 ngựa thôi

Còn chần chừ gì nữa ? lên đường thôi....

Ơ thế đi chưa? Nếu đi rồi vào confirm cái. Nếu chưa đi thì chuẩn bị nhận gạch xây nhà :D :))=))

Last edited:

Thế là lại sắp có thêm vài kẻ quá khích rồi năm nay mà tổ chức đc một buổi gặp mặt thì còn già bằng

Cái topic này bà con ném đá sướng quá vào ném phụ mới được.(hê hê giờ ném vô tư không sợ bị dèm pha nữa rồi)
Túm lại là ông chủ thớt đi chưa ấy nhỉ?

Cái topic này bà con ném đá sướng quá vào ném phụ mới được.(hê hê giờ ném vô tư không sợ bị dèm pha nữa rồi)
Túm lại là ông chủ thớt đi chưa ấy nhỉ?

Thấy im quá, không biết chú Hiệp đi chưa nhẩy

Chưa đi lên không dám vác mặt lên đây nữa rồi còn nếu đi thì bác này đã khoe ầm ĩ nên ngay.Không sao, có đam mê thì kiểu gì cũng có ngày thực hiện được. Chủ đề này coi như đóng tại đây nha, bác nào có ý tưởng khác thì làm chủ đề khác cho anh em vào bàn luận.:gun

Nếu chưa di được thì không nên nói gì nhé bạn. Khị nào đi hãy nói ko nên để mọi người trên diễn đàn mất công vào xem thông tin

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,758
190,172
Latest member
go88taixiucom
Back