What's new

Đồng Tháp Mười nhỏ to tâm sự - Phần 1

Status
Not open for further replies.
Cátbiển là ai? Khai mau(LD)
Chị em nhà ĐTM đang truy nã bạn kìa.(NT)
Không khai mà để chị em nhà ĐTM bắt được coi chừng bị phạt chầu kem đó nha(beer)

Lúc này cứ phạt là ra quán kem thế này:LL, quán kem ấy thu hoạch khá lên là nhờ nhà ĐTM ấy nhỉ.

Bạn Cát Biển cứ nói sơ sơ cho ACE biết về mình là được ,cả nhà vui tính thế thôi.

@Buiduong: Mem mới mà, đứng làm thế bạn ấy sợ chạy mất ah....:))

ĐTM ai muốn biết Suối Đá ở đâu thì nó ở đây nè.

picture.php

chỉ cách có 1Km :D

Giờ mới biết, ngoài Gà Kiwi, Xà Kiwi còn có Cá Kiwi nữa. :))

Gà-Xà-Cá .. Ếch Kiwi nữa anh ơi. Sao giờ nhiều thứ ăn theo Kiwi thế không biết =))

@ bui-duong: quăng cái hình ếch Kiwi lên luôn đi. Người duy nhất chộp được tấm này :D

Tranh thủ chuyến đi, mình rước 2 cái cây nom như 2 cái que về nhà. Hỳ hục cả buổi tối để nhét nó vào 2 cái chậu. 5 năm nữa, nếu nó may mắn sống sót, mời cả nhà ĐTM xuống xơi sơiri. hi hi hi :D

Còn bây giờ thì em mời cả nhà ĐTM xuống ăn sơri chợ trước đi. Sơri mà em trồng trong chậu thì đến bao giờ mới có trái :LL:(( :LL:LL

Còn bây giờ thì em mời cả nhà ĐTM xuống ăn sơri chợ trước đi. Sơri mà em trồng trong chậu thì đến bao giờ mới có trái :LL:(( :LL:LL

Hố hố. Thứ 5 này em mời cả nhà mình ăn sơri luôn để lấy hên cho 2 cái que ở nhà.

Đại khái, trước đây thì đã biết em muoimuoi ngố tàu rồi nhưng bữa đi Sa Đéc thì em í đúng là... đỉnh của chảo. Em í thấy mình mua cây cũng nhào vào đòi mua rồi hỏi chị chủ " chị ơi, cây này chừng nào thì...chết? " :(. Eo lèo ôi, anh chồng chị chủ cũng chả vừa, bẩu " Tưới nước sông thì sống, nước không tên thì chết" :shrug:

Thật là.... thật là... gái nhà ĐTM thật thà lắm.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,543
190,114
Latest member
vaota88
Back