What's new

Đồng Tháp Mười nhỏ to tâm sự - Phần 1

Status
Not open for further replies.
Nè anh em, niềm vui xuân không từ bỏ ai ...

Chúc mừng năm mới cả nhà: An khang- thịnh vượng-phát tài- phát lộc. Tiền vào cửa trước, vàng vào cửa sau, tiền vàng gặp nhau chiu vào két sắt. Một phần mua đất, một phần mua vàng, vẫn còn rểnh rang ta đi du lịch.
chúc mọi người năm mới khám phá được thêm nhiều điểm mới và chia sẻ cảm xúc sau mỗi chuyến đi với tất cả mọi người.

Lúc này, nhiệt độ trong nhà xuống 15oC rồi. Em vưỡn chưa thò mặt ra ngoài. Lạnh lắm, lạnh lắm. Hôm 30 tết chạy về Sơn Dương tết Bà Nội, tay chân cứ run bần bật, xách cái máy nặng cả cân mà hình nào hình lấy nhòe nhoẹt phát khiếp. Mai lại lên đường rồi.

Anh lengkeng gửi em tí nắng ấm, em gửi lại cho tí cái rét mướt cho cân bằng nàoooooooo.

Không biết nhóm CTMS lúc này thế nào rồi.?!

Em mượn wifi của nhà nghĩ ở BKK lên báo cáo với cả nhà mình. Tình hình là hôm qua ra khỏi sân bay hơi trễ nên không kịp bắt xe đi pattaya. Hôm nay và ngày mai sẽ loanh quanh ở BKK. Tối qua đi chợ đêm, sáng nay đi Sở Thú Dusit.C.Ran, Tam, Lua, San, Kiwi vừa đi matxa chân về, phê lắm :) . Vẫn chưa thấy em Hà và bạn xuất hiện.
Báo cáo hết.
Diễn đàn có tích hợp bộ gõ tiếng việt cho nên bạn có thể gõ tiếng việt ở mọi lúc mọi nơi. Đề nghị bạn viết tiếng việt có dấu.

Last edited by a moderator:
Bao cao em Ha va ban da xuat hien roi. Cam on Mod da nhac nho, nhung o day chi co wifi free chu khong co PC free nen minh dang online bang cai dien thoai com cua minh, mong Mod thong cam va sua lai gium minh (neu co the). Tks Mod.

Bao cao em Ha va ban da xuat hien roi. Cam on Mod da nhac nho, nhung o day chi co wifi free chu khong co PC free nen minh dang online bang cai dien thoai com cua minh, mong Mod thong cam va sua lai gium minh (neu co the). Tks Mod.

Sửa lại bản tiếng Việt :

Báo cáo em Hà và bạn đã xuất hiện rồi. Cám ơn Mod đã nhắc nhỡ , nhưng ở đây chỉ có Wifi free chứ không có PC free nên mình đang online bằng cái điện thoại còm của mình , mong Mod thông cảm và sửa lại giùm mình (nếu có thể) . Tks Mod.

@ĐTM : chiều nay a. LK và bui-duong đã đến TX Phan Rí Cửa. Nhóm đi theo đường ven biển từ Vũng Tàu - Phan Rí Cửa luôn

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back