What's new

Đồng Văn "Phiên chợ cuối năm" - Liệu có còn thương nhớ?

Re: Đồng Văn "Phiên chợ cuối năm" - Liệu có còn thương nhớ?

Mình đã chuyển 500k vào tài khoản VCB của Virgo nhé (TK của mình đuôi là 402256). Là newbie nên không biết điều kiện để tham gia Phiên chợ cuối năm như thế nào?

Mình đã nhận được 500k trong TK, cám ơn bạn nhiều!

Báo cáo là 600k tiền ủng hộ Thương Nhớ Đồng Văn của em có 500k trích từ tiền bán áo mưa năm ngoái và 100k là tiền bán áo trẻ con của anh thanh_vinh.
Em xin kính báo để bác thanh_vinh có đọc thì biết là tiền của anh đã được đưa vào chương trình này.

Em Shachou

Thông báo về chương trình "Phiên chợ cuối năm"

Theo kế hoạch, các bạn sẽ đến Đồng Văn vào chiều ngày 29/12/2012, chuẩn bị treo backdrop, bandroll, các bạn nào rảnh tới chợ thì giúp BTC nhé.

Tối 29/12/2012: Tại chợ Đồng Văn sẽ có một chương trình văn nghệ tất niên của đội văn nghệ Huyện Đồng Văn và một chương trình ẩm thực (thắng cố, mèn mén, rượu ngô) miễn phí mời đồng bào và du khách.

Vậy các nhóm chủ động chuẩn bị chương trình giao lưu tại sân khấu đêm thứ 7

Chương trình tặng lịch, chụp ảnh, in ảnh, tặng ảnh, liên hoan sẽ diễn ra trong buổi sáng chủ nhật ngày 30/12/2012.
Mời mọi người về chung vui.

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ chương trình.
BTC

Kính thưa các bác, Tết này cháu cũng đang nịnh ông bô cháu cho đi phượt Hà Giang 1 chuyến, nhưng chắc là không vào phiên này rùi . Tiếc quá :( cháu sn 98 nhưng mà mê phượt thôi rồi luôn =)) hihii

Kính thưa các bác, Tết này cháu cũng đang nịnh ông bô cháu cho đi phượt Hà Giang 1 chuyến, nhưng chắc là không vào phiên này rùi . Tiếc quá :( cháu sn 98 nhưng mà mê phượt thôi rồi luôn =)) hihii
Nếu ông bô cháu mà có chấp nhận thì cháu cũng o được đi nhé. và các chú không nhận người chưa đủ tuổi cháu ơ! chờ thêm mấy năm nữa rồi đi phượt cũng chưa muộn cháu nhé!:)

Các bác đi cung này nhiều vui lòng cho em hỏi : Buổi trưa ăn trưa xong (khoảng 13h) ở Hà Giang thì chạy lên Đồng Văn có kịp trước trời tối không? Em đi bằng ô tô, thấy khoảng cách 150km nhưng toàn đèo nên không chắc lắm! (Vì em muốn kịp đêm 29 đến Đồng Văn vui cùng mọi người).

Kịp bạn ạ. Đường đèo thôi chứ cũng không phải xấu lắm nên cứ đi chắc tầm 5-6h là đến nơi thôi.

Em xin góp mấy tấm ạ.

Bạn cho Minh hỏi Đồng Văn Phiên Chợ Cuối Năm bắt đầu từ mấy giờ nhỉ ;) .Nếu ên trên đo mình có được phát lịch không nhỉ ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back