What's new

[Chia sẻ] Du hí Đông Đức và Praha - tháng 11 2009 nay mới kể

Tình hình là máu phượt của mình thì có thừa, đã theo dõi nhà phượt mình từ lâu nhưng trước giờ ko có time lang thang, chỉ sau chuyến công tác Âu Châu vừa rồi máu phượt mới lên Não nhiều hơn... :)):)):))

Giờ có nhiều time hơn nên đã phượt được nhiều hơn, nhưng để kể với các phượt đồng chí thì sẽ có trong thời gian giữa tháng 5 này khi nhóm bọn phượt toi (tử) chúng tôi hành trình xuyên việt = motor bike... nhưng để chờ đến lúc đó lâu óa nên giờ chia sẻ chút ít kỷ niệm về chuyến du hí của mình hồi tháng 11 năm 2009.

Mong các đông minh - đồng chí phượt ủng hộ... dừng trách mình chuyện cổ lỗ sỹ giờ mới thuật.

PS: Huhu, ảnh của mình chụp trong chuyến đi khá nhều, nhưng tiếc đứt ruột... mất hết cả vì con lap già nó dở chứng. Nên ảnh mình sẽ minh họa bằng ảnh đi cóp sờ bi.X(X(

Hay bạn kể tới đâu thì tớ gửi ảnh cho bạn để bạn post nhé. Năm nào tớ cũng qua Dresden 1-2 lần, đầu năm 2009 cũng đã qua Praha.

Gợi ý hợp lý... Bác post ảnh đi. Tháng 9 này mình quay lại Dresden, về sẽ post ảnh bù sau vậy.

Ah mình cũng chạy tàu Euro Star lên Berlin thăm thú 1 hôm, nhưng cũng mất hết ảnh rồi..

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back