What's new

[Chia sẻ] Du lịch bụi China

bomby

Phượt thủ
Bạn có thể vào web www.hostelworld.com, chọn nước, chọn thành phố bạn cần tìm, chọn vị trí hostel nào thuận tiện nhất cho chuyến du lịch của bạn, tùy theo sở thích. Ở trên web đó thường có nhiều hình ảnh về hostel luôn đó. Tụi mình đi bụi bặm ít để ý đến phòng ốc nên cũng ít chụp ảnh hostel, chỉ tìm chỗ thuận tiện, miễn sao có chỗ tá túc, vì đêm về là chỉ đặt lưng ngủ một mạch hà. Nhưng bọn mình thường chọn Youth Hostel. Bạn tham khảm trên web của hostel thêm ha.

007

Đa tình...
Bạn đi thú vị thế mà lại post bài và hình nhanh quá! Chưa kịp thẩm thấu :D
Nên phân chia từng bài viết theo từng điểm đến hoặc theo nhóm nhà, cây cảnh, gái đẹp,...(beer)
Bomby cho mình biết giá vé xe, máy bay cụ thể từng tuyến được k?Thanks nhé
Post tiếp đi Bomby.

Bạn có thể vào web www.hostelworld.com, chọn nước, chọn thành phố bạn cần tìm, chọn vị trí hostel nào thuận tiện nhất cho chuyến du lịch của bạn, tùy theo sở thích. Ở trên web đó thường có nhiều hình ảnh về hostel luôn đó. Tụi mình đi bụi bặm ít để ý đến phòng ốc nên cũng ít chụp ảnh hostel, chỉ tìm chỗ thuận tiện, miễn sao có chỗ tá túc, vì đêm về là chỉ đặt lưng ngủ một mạch hà. Nhưng bọn mình thường chọn Youth Hostel. Bạn tham khảm trên web của hostel thêm ha.

smart_business

Phượt thủ
Ôi giời có người vào đào mộ topic này. Mình ko để ý tưởng bài mới nên vào đọc. Thông tin cách đây gần chục năm rồi còn cảm ơn gì nữa hả bạn giangoi???