What's new

Dự thi Bài viết Hồi ức: Mênh Mông Nước Trời Ba Bể

Tình Cờ trước hết xin gửi lời cảm ơn tới Ban tổ chức diễn đàn cùng dự án 3PAD và các thành viên các hội, nhóm, tham dự trong buổi tham quan cùng dự án và giao lưu tại Ba Bể, cảm ơn BTC vì đã tạo cơ hội và để lại cho cá nhân TC cũng như các ACE trong hội 1 chuyến đi thật vui vẻ và 1 trải nghiệm tuyệt vời. Hi vọng và chúc BTC sẽ có nhiều dịp để tạo ra sân chơi và cùng giao lưu vui vẻ, tạo sự gắn kết, chung tay vì cộng đồng cho các thành viên diễn đàn nhiều hơn nữa!
Và sau cùng xin cảm ơn BTC diễn đàn cùng các ACE bạn bè trên diễn đàn đã ủng hộ cho bài viết của Tình Cờ, cùng chia sẻ với Tình Cờ! Cá nhân TC cũng như toàn thể Phượt hội Hà Tây rất vui khi nhận được kết quả thông báo của BTC và xin gửi lời cảm ơn, lời chúc sức khỏe tới toàn thể BTC cùng toàn thể ACE diễn đàn!
Giải thưởng mà TC nhận đc từ ban tổ chức sẽ được chuyển toàn bộ cho lãnh đạo của hội HT để hội sử dụng vào mục đích chung của hội!
(wait)(beer)

Last edited:
Em đang có dự định tổ chức cho lớp đến Hồ Ba Bể vào dịp 30.4 - 1.5 tới....Bác nào nắm rõ thông tin về tình hình ăn ngủ nghỉ và kinh phí cho các hoạt động khác thì cho em xin ít kinh nghiệm với ạ...Thanks các bác

Xin lỗi ban QT diễn đàn. Em thấy có thông báo về việc chuyển khoản giải thưởng của bài dự thi ảnh và hồi ức Ba Bể. Em đã inbox số tk của e cho bác susu và reply mấy lần nhưng ko thấy hồi âm. Có khi nào có sự nhầm lẫn trong chuyển khoản hoặc lỗi gì đó khiến mes của e không tới được. Xin ban tổ chức xác thực lại dùm e. E cảm ơn!

Hi Tình Cờ, tôi sẽ hỏi bạn Tím lại xem đã chuyển khoản cho bạn chưa.

Tím có báo tôi là có tài số tài khoản của bạn có 2 người tên đứng tên nên bạn ấy muốn tôi kiểm tra lại cho chắc. Sau đó tôi có bảo bạn ấy cứ chuyển đi nhưng tôi chưa kiểm tra lại xem Tím đã chuyển chưa.

Xin lỗi bạn vì đã chậm chễ!

Tôi xác nhận là chưa CK cho Tình Cờ vì TK bạn cung cấp có 2 tên đồng sở hữu khác với thông tin tôi nhận được ( chỉ có 1 tên chủ TK)

Tôi đã check lại nhưng chưa có xác nhận nên tôi đã dừng việc CK lại.

Bạn vui lòng PM cho tôi thông tin tài khoản (chính xác), tôi sẽ thực hiện nghĩa vụ của mình ngay.

Anw, thay mặt BTC, xin lỗi bạn vì bất kỳ bất tiện nào.

Hi Tình Cờ, tôi sẽ hỏi bạn Tím lại xem đã chuyển khoản cho bạn chưa.

Tím có báo tôi là có tài số tài khoản của bạn có 2 người tên đứng tên nên bạn ấy muốn tôi kiểm tra lại cho chắc. Sau đó tôi có bảo bạn ấy cứ chuyển đi nhưng tôi chưa kiểm tra lại xem Tím đã chuyển chưa.

Xin lỗi bạn vì đã chậm chễ!

Tình Cờ đã nhận được thông báo chuyển về tài khoản của mình số tiền 1.000.000 vnd trao giải cuộc thi bài viết Hồi Ức "Mênh Mông Nước Trời Ba Bể"
Cảm ơn BQL diễn đàn, xin chân trọng gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới các ACE diễn đàn!

Lên 3 bể thích nhất là ăn món trứng vịt tại hồ ba bể, đúng là nghệ thuật luộc trứng ngon tuyệt, và cả món cá khô lướng kia nữa, đúng là ngon tuyệt vời...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back