What's new

From Fansipan with love :)

Nếu chỉ lựa chọn như vậy, tớ đặt vé cho Kẻ săn tiền thưởng (7h5' Pm đúng không nhỉ). Ngoài ra, trích ngang, tớ thì các loại phim như Bí kíp luyện rồng (đã xem ;)) là số 1, tớ chỉ thích nhân vật như Hiccup thôi, sau đó là hành động, trinh thám, còn cái loại sướt mướt đặc biệt là Hàn Quốc và các thể loại phim Việt Nam như dịp tết vừa rồi chiếu thì ko xem. Và đi muộn hơn giờ đó thì tớ không thể đi. :D
A, mà từ 5h30-7h pm thì làm gì nhỉ? (đập muỗi a?):shrug:

Nghe rằng tình hình của chúng ta vẫn căng thẳng nhỉ. Ít nhất là có người vẫn không đi được (vẫn là nhân cũ ỉn, thế mới tức chứ) X( , còn 1 nhân nữa họp hành vào cuối giờ chiều. cho ăn đòn luôn :T . Đúng là toàn cafe cà pháo buổi đi làm chính hiệu mà cuối giờ cong họp hành gì chứ. Bỏ qua đi e ơi. Thống nhất đi xem fim hành động cho máu. Mùa này xem fim đấy mới hợp lòng người. (c)

Hê hê, thế bạn coffe còn tâm tư j nữa thì viết nốt ra đi, ko bị đóng cửa thì lại ấm ức. mà mình chưa thấy cái nhóm nào hỗn loạn như nhóm mình, ko đc cái ảnh tập thể nào ngon lành cả :D. Nhưng mà vui, nhờ :)

Em chào cả nhà
Cả nhà cho em xin mấy chai dr Thanh ạ, nóng quá cơ. Nóng vì trời nóng, nóng vì vụ này cả nhà có vẻ bàn bạc nhiệt quá nhỉ. :)
Tình hình là ngày mai em không phải đi họp hành như chị Quyên, nhưng tối mai em mà không bùng đc cái lớp mỹ thuật kia để tham gia vụ phim phọt với cả nhà, thì cả nhà cũng đừng ném đá tội nghiệp em ạ. Em nhận là mình lười đi off rùi. Cái bụng em thì muốn đi lắm, nhưng mà cái hoàn cảnh nó thế em phải làm sao. huhu. ah mà em vẫn còn hứng thú cái vụ bia bọt quá thể :)

See ya cả nhà ^^

hihi, Milk à, chưa viết nốt được, cảm xúc nó ra tùy hứng chứ. Tớ viết bài Vua Fan tự sự, cậu biết lấy cảm hứng từ đâu ko?, Hôm kia Hà nội mưa, nhìn mưa, tự nhiên tớ nhớ mưa ở Fan quá, nhớ da diết luôn nên tuôn ra bài đó, rồi trưa qua thì hì hục làm cái ảnh để up lên vì bọn mình đúng là trả có ảnh tập thể nào ngon ngon mà xơi cả. Từ từ khoai sẽ nhừ, sẽ có tiếp và nhiều người nữa sẽ viết, hehehe :D:D

Buồn nhỉ, đúng ra hôm đấy Milk phải để cục đá 20kg vào ba lô mang về. Ai hỏi thì cũng tự hào là mang ở Fan về đấy, lại chẳng phải chăm sóc gì nữa =))

Hôm đấy em mà nhét cục đá 20kg mang về thì chắc là mọi người đuổi cổ em ở lại Fansipan luôn, bị thần rừng ám :D

xấu tính xấu nết, dạy cho ko nghe thì thôi lại còn bảo thủ trì trệ, ngoan cố, cứng đầu, bướng bỉnh, .. quả là hết thuốc chữa, chẳng lẽ đôi co với pà cả ngày thì ... chẹp chẹp

@Milk & Sonmoc: Ui, hôm nay ăn mấy quả vải đầu mùa nhưng ngọt có khác(c)
Ăn nói nghe ngon ngon thế, tớ cũng băn khoăn roài, định chém, rút dao ra mà đọc hai bài đấy xong nhũn hết cả người.:D
@All: Giờ nói chuyện vui thôi, nếu bác nào còn hậm hực, đặt một cục gạch ở đây cuối tuần đi uống bia với nhóm tớ mà chém trực tiếp nhá!:D

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back