What's new

Gà 8 - 1: Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Status
Not open for further replies.
Có ai về BN đi tập thể dục cùng em khôg :)) Chiều nào em cũng tập từ 5h30 tới 6h30 đóa, =))

cho em bon chen 1 tí ^^ ! Tình hình là em là mem mới , muốn làm quen và phượt cùng mọi người , nhất là mấy cái vụ Off tại Hà nội . Được đi cùng với những người cùng đam mê , cùng sở thích thì còn gì bằng .. ^^ ! Sau đây là " sơ yếu lí lịch " của em ^^
Họ và tên : Hoàng Trung Hiếu
Ngày sinh : 28/5/1990
Nơi sinh : Tp Nam Định
Đơn vị công tác : Hà Nội
Nghệ danh : Gà rán ^^
. . . . Welcome to my life ...^O^

tour này lớp e đi thực hành 1 lần vào đầu năm rồi,thực sự nó không đc trong quảng cáo của bên "sông hồng đâu"...tàu k tốt,dầm với đại lộ nằm sát bên nhau thờ mẫu thuỷ và tứ vị thánh nương như 1 ngôi chùa bt,chử đồng tử và double wife thì mag nhiều ý nghĩa nhưng kiến trúc thì chả có gì để xem,duy nhất có ích lad ở bát tràng.
lượng giá bán đc chủ yếu là cho người nước ngoài,đến khách phương nam cũng ít đi sông hồng.
nhưng có 1 đặc điểm là ngồi thuyền ngắm sông rất phù hợp với các màn giao lưu tâm sự :x
e chỉ phải tập vào chiều chủ nhật nên thứ 7 thì đc ạh...hay chung ta phượt = xe máy tới mấy chỗ quanh hà nội đi :x

cho em bon chen 1 tí ^^ ! Tình hình là em là mem mới , muốn làm quen và phượt cùng mọi người , nhất là mấy cái vụ Off tại Hà nội . Được đi cùng với những người cùng đam mê , cùng sở thích thì còn gì bằng .. ^^ ! Sau đây là " sơ yếu lí lịch " của em ^^

Ah đồng hương của mình. Cả chuồng ơi xem thế nào có cho em này vô chuồng ko ạ?

Giờ này là gà lên chuồng rồi mà sao gà nhà mình mắt muic sáng như đèn pha vậy nhỉ 10 members and 5 guests
Cuoi tuan toi Gà Chú có kế hoạch lên HN, xem tình hình sẽ thu xếp đi với đàn, ít nhất cũng pahir làm bứa trà đá
@Phượng: may hồi đó nhận là Gà Chú k có lẽ ranh của chú là Gà Đà (đà điểu) rùi cung nên hehe

ah! loáng thoáng thấy có vụ ăn chơi, cơ mà giờ ko kịp đọc nữa... chỉ có time như thế này
anh em thu xếp cho hợp thì phone nhé

- cuối tuần này bận (đi vắng HN từ t6 ... tới tuần sau)

Eo, chán với cái lịch của CC thế cơ chứ. Thế thì anh phải chịu chung số phận với em vava rùi :).

Giờ này là gà lên chuồng rồi mà sao gà nhà mình mắt muic sáng như đèn pha vậy nhỉ 10 members and 5 guests
Cuoi tuan toi Gà Chú có kế hoạch lên HN, xem tình hình sẽ thu xếp đi với đàn, ít nhất cũng pahir làm bứa trà đá
@Phượng: may hồi đó nhận là Gà Chú k có lẽ ranh của chú là Gà Đà (đà điểu) rùi cung nên hehe

Đấy, chú thấy có đứa cháu như cháu là quá ngon rồi ko :D ??? Thế mà chả thấy hậu tạ gì, buồn chú thía :(

Từ ngày mở hội nhà Gà ở đây, tự nhiên lại có nhiều người bằng vai phải lứa với mình. Muốn vào chuồng bạn phải được cấp chứng chỉ ĐÃ KIỂM DỊCH của cục thú y, đứng đầu là CHỊ KIỀU HƯNG - tự Gà Trưởng :D Giờ anh em Gà chỉ biết chào đón bạn và ngậm ngùi nhìn Gà Trưởng .... hại 1 đời trai của bạn thôi =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back