What's new

Gà 8 - 1: Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Status
Not open for further replies.
Úi giời ơi, tuần sau được dịp Gà đông đủ thế này sao???? Gà Dom, Gà Mông, Gà Dều, Gà Chú - toàn những cái tên xuất hiện là gây xôn xao dư luận thế này !! Có khi Gà Út ( hay Áp Út đây ? ) em cũng phải đú đởn có mặt để góp nốt tiếng gáy nhỉ? Liệu ăn chơi thế này thì mấy giờ em có thể có mặt ở HP được đây để em còn liệu cơm gắp mắm hả anh Gà Chọi ơi ?

Hì vừa nhắc em xong. Cố lên chơi cùng mọi người cho vui em nhé. Về muộn thì ngủ lại :D

Ôi giời ơi, đi vắng có tí tẹo mà ngôi sao gà tây thấy lạc hậu với chuồng quá, ạc ac.
Vụ ò ẹp này em không thể tham gia được vì chắc chắn sơm nhất 2 tuần nữa em mới về đc, Vô cùng tiếc hu hu. Tủi thân quá, ạc

Thưa NGÔI SAO Gà Tây, chị ko phải tủi thân đâu, vì nếu em tham gia được thì em sẽ ăn + chơi giúp phần của chị.:L

Có vẻ đông vui đây,sẽ lên lịch sớm nhất nhé.mọi người cố gắng đi cho đủ,càng đông càng vui,vụ này là hoành tráng sau PAN nè vì đông đủ người

Mà sao ko thấy ai tham gia vụ tập thể dục nhỉ.đang mùa hè trời tối muộn lắm.mọi người đều đi làm,nên 6h có mặt để chạy vẫn được cơ mà.e huyền có bảo về công viên thống nhất chạy,bình thường cũng tốt,nhưng nó đang làm lại hồ nên bẩn lắm,bụi mù.còn công viên bách thảo thì sạch sẽ nhiều cây xanh,tập ở đấy rất tốt.ai có nhu cầu thì vote 1 phiếu nhé.thứ 2 này sẽ tổ chức luôn.
Địa điểm gửi xe:cổng bách thảo mặt đường hoàng hoa thám.
Tập trung:chuồng khỉ ngay đầu cổng vào.

Quên mất còn 1 vụ nữa.còn 3 tháng nữa thôi là cả chuồng đi HG rồi.hảo,hưng và gà chọi có bàn là làm áo đồng phục mới.áo lần này sẽ làm tốt hơn áo leo PAN.áo chất liệu tốt,áo phông có cổ,bo tay,áo này sẽ theo nhóm mình trong suốt quá trình lang thang,tìm hiểu và chinh phục mọi ngóc ngách.
Gà chọi đưa vấn đề này lên là xin ý kiến của mọi người là lần này sẽ làm áo màu gì,và cần ai đấy khéo tay làm 1 cái logo nhỏ để thêu hoặc in trên ngực áo.mọi người có ý kiến gì cứ đưa lên nhé,kể cả logo nghệch ngoạc,xấu hay đẹp cũng đưa lên để cùng bình chọn nhé.cám ơn mọi người.

Quên mất còn 1 vụ nữa.còn 3 tháng nữa thôi là cả chuồng đi HG rồi.hảo,hưng và gà chọi có bàn là làm áo đồng phục mới.áo lần này sẽ làm tốt hơn áo leo PAN.áo chất liệu tốt,áo phông có cổ,bo tay,áo này sẽ theo nhóm mình trong suốt quá trình lang thang,tìm hiểu và chinh phục mọi ngóc ngách.
Gà chọi đưa vấn đề này lên là xin ý kiến của mọi người là lần này sẽ làm áo màu gì,và cần ai đấy khéo tay làm 1 cái logo nhỏ để thêu hoặc in trên ngực áo.mọi người có ý kiến gì cứ đưa lên nhé,kể cả logo nghệch ngoạc,xấu hay đẹp cũng đưa lên để cùng bình chọn nhé.cám ơn mọi người.

Em ủng hộ zụ này....Vì em làm j đã có áo...
Đàn Gà thì áo màu Vàng là chuẩn nhất....Nhưng áo có cổ, bo tay muh màu Vàng seo em thấy nó cứ chuối chuối thế nào......
Vì thế....Em vote cho Áo màu Xanh in hình logo màu Vàng.....:D....
LOGO hiện chưa có ý tưởng hay ho....nghĩ sau.

Anh Nam ơi, 12 Anh xuống ạ :((. ((

Tình hình là xế với ôm có vẻ ko thể gặp nhau dc sao? :((

Chiều 12 Em phải về quê, sáng 13 5h sáng phi lên đi thi 2 môn (Sáng và chiều CN). Hu hu!

Bao h Anh Nam lên, và kế hoạch như thế nào Gà chọi làm ơn báo cho Em với :((. (Nhưng làm thế nào để Em đi ăn chơi với mọi ng được)

Ví dụ như là tổ chức đi ăn vào trưa CN chẳng hạn :D

Hic hic! Doping ham chơi, ko cam tâm bỏ vụ này đâu !
Cái này thì ôm phải tự lo thôi xế chịu chả biết làm thế nào hehe.
Đọc bài thấy cóa Bác nào đó tên Gà Mông.....Là bác nào đấy, seo chưa thấy xuất hiện bao giờ....Hay em ko lấy tên Gà Xu nữa em đổi thành Gà Mèo nhở???? ( Ăn theo tên Gà MÔng)
Mông là gọi tắt, tên đầy đủ của bác ấy là gà H'Mông, bác ấy thường hay xuất hiện vào giờ chót và hay gây bất ngờ cho cả đàn.
hay chúng ta đi ăn tối đi cả nhà :x
Là tối T7 hay chủ nhật vậy Gà Bóng?

Last edited:
Em thì rảnh cả 2 ngày cuối tuần nha. Tour sông Hồng đi cả ngày t7 cũng đc mà anh. T7 chắc đc nhiều người hơn. CN thì ko ổn cho anh Nam và chỉ đc gà Xù. Ko phải thiên vị nhưng em nghĩ nên ưu tiên cho những gà ở xa, còn các bạn mới ở HN tụ tập lúc nào cũng được, phụ thuộc vào độ nhiệt tình của các bạn mà thôi.

Chẹp, Ta đã về và lợi hại gấp vạn lần, mới có vắng mấy ngày mà mò đây cứ lơ nga lơ ngơ cơ
Nghe có đứa nói xấu ta, cái con gà Tây kia, chị mày là nhạy cảm với cái chữ "vòng 3" rồi là "HH" lắm đấy nhá...
Máu rồi đấy, Gà ruồi quyết định huỷ chuyến Mù Cang Chải để du lịch sông Hồng với cả chuồng vào ngày thứ 7(nếu có), zi đề nghị đồng chí gà chọi sớm có câu trả lời Y/N - là có tổ chức đi hay ko? vào trc ngày t5 để iem có time còn khoác ba lô lên đường, quăng thêm 1 viên gạch nữa cho ông anh trai nhá..
@Vân già: đọc lại những j đã viết ở trên, hehe:L
@all: vụ áo đồng phục quyết là mầu cam nhạt nhá, áo có cổ, tay bo, gà ruồi xin phép được phát động cuộc thi thiết kế logo nha cả nhà!!!giải nhất là 1 cốc trà đá khuyến mại thêm tý đường của cô hàng nước dễ tính... (beer)(beer)(beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back