What's new

Gà 8 - 1: Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Status
Not open for further replies.
Topic "Quán Gà" này rất hay :D. Đàn gà có nơi để tập trung cho những vụ ăn chơi và giao lưu của Gà tại Hà Nội (từ trà đá đến kara,...) cũng rất có ý nghĩa cho việc mở rộng đàn gà mà ko làm loãng các topic hành trình kia ... hihi, tớ để nghị cả chuồng thanks cho Gà Chọi 1 phát

điểm danh :
YM:wit_eyes
Gà danh : trưởng
date : 25.03

Tự nhiên lại điểm danh, điểm để làm gì?
Thấy bảo điểm là nhao nhao hết cả lên :))

Riêng câu hỏi này, mình có ý kiến đặt cho momo là Gà Đần

hêhh hay gọi "Mái Già" cho nó rõ ràng giới tính luôn (gà nào đồng ý chổng fao câu fát :)) ) :p
Nói cho cô biết nha, cô cẩn thận với cái nick cô đấy, chứ con ốc ý mà, khó phân biệt GT lắm:)).
Với cả, nếu duyên số chúng ta là ôm-xế thì tui sẽ được ngắm FC của cô dài dài...=))
Name: Nguyễn Thanh Vân
NS:5/3/1982
Nickname: Gà già
Tính tình: trong sáng, hay mơ mộng
ID YM: zea_mays_sac

Theo như gà chọi biết lịch học thì thứ 3 4 5 6 có gà nhà mình bận.nên giờ ai lên kế hoạch thì nên chọn thời gian là thứ 7,CN và thứ 2.Còn các buổi tối trà chanh,trà đá,hạt hướng dương,trà bát bảo,nem chua,khoai rán,ốc luộc,chân gà nướng(luộc),thạch dừa,ngô luộc,kem.........nói chung là các món ăn vặt thì có thể alo tự rủ nhau.nhưng............................
1.Đã đưa lịch đi chơi hoặc đi ăn vào ngày nghỉ mong a e nhà gà có mặt đầy đủ.(chỉ mong đông cho vui,chứ ăn là phụ hehe)
2.Đã đăng kí là gần như chắc chắn đi 98% còn 2% là việc quá quan trọng mới không có mặt cùng a e nhà gà được,mọi người có thể thông cảm.
3.Nếu vào ngày đi học mà trong chuồng có Sinh Nhật mà xin nghỉ được thì mọi người cố gắng xin nghỉ để đi cho đông vui nhé,từ ca 1 đến ca 2 luôn.chứ hẹn đến ca sau cũng chán
3.Đã coi nhau a e như 1 nhà thì Hiếu,Hỉ nếu cần thì mời mọi người đến chung vui hoặc chia buồn,hoặc cần gì giúp đỡ mỗi người 1 tay 1 chân sẽ nhanh hơn.
Trên đây chỉ là 3 điều trước mắt cá nhân gà chọi thấy a e mình nên theo,vì đã là tập thể thì sống và làm việc theo tập thể,vui cùng hưởng có họa cùng chia.ko có ý gì ép ai hay bắt ai phải làm gì nhé.mong mọi người đừng hiểu nhầm ý gà chọi mà khổ thân nó.

Tên thật: Đinh Vân
hay gọiL Vân voi
Nick phượt: vava
gà danh: Gà tây
sinh nhật: 18/2/1987
Quê: Hải Dương
face: Van Dinh
The end :D
Yêu và nhớ cả nhà :D

Ôi t - rời ơi, chuồng mới xây từ sáng mà đến tối mình đến thăm đã xây đến "tầng" 4 !!! Thế mới thấy tốc độ hành động của Gà trong chuồng nhanh đến mức nào (c)
Em cũng phải tí tởn điểm danh 1 phát
Tên đầy đủ: ( tên nghe hay hơn người ) :D
Quê quán: nghe tên ai cũng tưởng em ở HN 2,
Gà danh: Gà Út ( cơ mà đang phải xem xét lại )
Trở thành mối họa cho xã hội từ : 19 / 7
Điểm nổi bật: vì là người HP, nên trong lời nói vừa có vị " mặn " của biển, vùa có ... độ " tanh " của cá :))
Y!M: nem_162
Bản điểm danh kết thúc.
Còn thiếu Gà nào chưa điểm danh nhỉ: Gà Bố, Gà Rều, Gà Mông, Gà Minh, Gà Dopping, Gà Mít ( tức chị Ngọc ) và Gà CC nữa. Cả chuồng mình cùng nhau gọi một tiếng cho các Gà này nghe thấy. GÀ ƠI !!!

Last edited by a moderator:
Điểm "ranh" típ theo nào. Hình như lúc nào mình cũng điểm danh muộn thì phải. Ở trường cũng thế. Toàn bị hạ hạnh kiểm thôi. Híc
Họ và tên: Vũ Văn Huynh
Nick gà: Gà rều. Nick phượt: Cục mỡ. Yahoo: k34s1003
Ngày "zồi đời": 19/12/1984. Mọi người nhớ mà tổ chức sinh nhật rồi tặng quà nhé.
Đặc điểm nổi bật: trăm năm trong cõi người ta ...
ai ai cũng phải thở ra hít vào ...
gần gần như cái nước Lào ...
người ta cũng phải hít vào thở ra ...
xa xa như nước CuBa ...
người ta cũng phải thở ra hít vào ...
Việt Nam biết mấy tự hào ...
ai ai cũng phải hít vào thở ra ...
Gà gà như Gà nhà ta...
Gà nào thì cũng thở ra hít vào..

Cho mình gia nhập vào đội gà với ca mọi người nhé
Họ và tên; Nguyễn Hồng Phong
Ngày trở thành thiên tai của đất nước:20/08/1984
Biệt danh(tự đặt): Gà sống thiến
Nguyên quán: Đống đa- Hà Nội
Nick YH: [email protected]
Mobi: 0902085665
Mọi người mà có tụ tập đi phượt or làm gì liên quan đến phượt thì bảo mình 1 câu nhé (hehe)

Ối giời ơi, 11h trưa nhận dc link của Anh Hoàng vào chưa thầy gì, chiều bận tí h vào đã xôm như thế này?

Các Gà từ từ cho Doping điểm danh cái nào:

Họ tên đầy đủ: Nguyễn Thị Huyền

Danh Gà: Doping

Yahoo: Muaxuan_hong19k

Mail: [email protected].

Ngày đen tối của trái đất: 08/03/1986

FB: Nguyen Thi Huyen

Ham chơi là cái bệnh của Doping, hiện y học chưa tìm ra thuốc chữa, và hình như bệnh càng ngày càng nặng :))

Mà em đề nghị anh Gà Chọi đổi tên topic đi, sao lại chỉ là " nhóm gà " và " dự định phượt quanh HN " ??? - nghe ko thu hút tí nào cả
Chuyển tên thành: NƠI NGƯỜI THÀNH ... GÀ hoặc AI MUỐN THÀNH GÀ ??? đi anh :D
Em ơi a lập topic này lên là chỉ để gà nhà mình chém thôi,nhưng nếu các bạn ngoài mà nhiệt tình,máu chiến,muốn thêm bạn và quan trọng là muốn thành gà thì mời vào nên mới là nhóm gà.
Còn những dự định phượt quanh hà nội là những chuyến đi chơi nhỏ,1 hoăc 2 ngày,có khi chỉ là 1 buổi tối trà đá,hay đi làm về mà ko muốn về nhà ăn cơm thì có thể kêu gọi người đi ăn cùng cho đỡ buồn chém gió nên mới lấy là quanh hà nội.cu tí hiểu chưa,còn tên kêu nhưng trong hoạt động không chất lượng thì người ta cũng chỉ vào 1 lần thôi.mà em đọc lai 3 lần tên topic đi,a thấy có cảm giác dễ thương,gần gũi,ấm cúng,lạ mà như đã quen từ lâu.

Ngày đen tối của trái đất: 08/03/1986

QUOTE]
Công nhận là ngày đen tối,sn đúng ngày 8-3 Quốc tế phụ nữ,vậy là nhận 2 lần quà hả,cậu nào yêu em này đến gần ngày đấy cãi nhau nhé,rồi 1 tuần sau hẵng làm lành,thế là trốn được tặng quà.

tốc độ quá mức =)
điểm danh ạh :)
Tên thật : Đinh Ngọc Hải
Tên thân mật : Sawa
E mới cướp ngôi vị gà út từ tay "em" Phượng...bh` ả có tên mới là gà áp út =)
Vì khi đẻ ra e không khóc chỉ mở mắt thao láo nhìn nên tia sáng đầu tiên e thấy vào ngày 13-10/1990.
YH:[email protected]
Mail:[email protected]
SDT:09.27.24.83.85.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258