What's new

Gà 8 - 2: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Status
Not open for further replies.
Vậy là có thể chém được rồi đúng ko.nhưng đề nghị a e để sau chuyên đi CB về rồi hẵng vào bên này nhé.sử dụng nốt bên kia đi đã,có e này biết tiếng nhật hả,em Hải đâu vào giao lưu kìa.

Những buổi off tiêu biểu ở Hà Nội

Đi xem phim IRON MAN tại Megastar

Lẩu Kichi Kichi

Cuộc thi "Gà Idol"

Đi ăn mỳ Singapore ở nhà hàng Cẩm Chấn

Xem phim THE KARATE KID ở Rạp Quốc Gia

Ngoài ra còn vô số vụ ăn chơi khác của Đàn Gà từ trước đến giờ nữa, ví dụ như vụ đi chơi đêm HN đến 2h sáng, vụ lẩu Cấm Chỉ, bưởi ép ổi ép Tonkin..... Mọi người ơi ko nhớ hết được nữa rồi :L

Trang web riêng của Nhóm Gà

Ngoài ra, Nhóm Gà còn có một trang web riêng để trong tương lai có thể phát triển một cách mở rộng và chuyên nghiệp hơn.

www.gadibui.com là trang web mới, còn đang trong quá trình xây dựng nên còn nhiều việc cần phải chung tay làm. Đàn Gà kêu gọi các thành viên cùng chung tay đóng góp để xây dựng trang web của nhà mình ngày càng trở nên hữu dụng hơn.

@ Các bạn mới: Nếu có thời gian và muốn tìm hiểu thêm về đàn gà và các thành viên, mời các bạn ghé thăm trang web. Trong đó chắc hẳn các bạn có thể tìm được nhiều thông tin, bài viết mà các thành viên đưa lên, ko có trong diễn đàn này.

@ Mod: xin lỗi mod vì em chưa biết chắc chắn là việc quảng cáo trang web riêng thế này có vi phạm quy định của Diễn đàn không, nhưng em nghĩ là không vì quảng cáo của em chỉ có mục đích giới thiệu và khuếch trương thanh thế của Nhóm chứ ko hề có mục đích gì khác. Cám ơn mod.

Re: Nhóm Gà và những kế hoạch chinh phục chữ S - Tập 2

Độ ăn chơi và tần xuất gặp nhau của các gà thì phải gọi là dầy đặc. Các bạn mới đừng có choáng khi mà có ngày các thành viên: Sáng gặp, trưa gặp, tối đi chơi cùng nhau. Một tuần gặp nhau 3 lần là chuyện bình thường (Tình hình là hiện h hầu hết các thành viên đều chưa có người yêu thì mất độ gặp này ko sao. Chứ có người yêu thì ko hiểu giải thích với người yêu kiểu gì :D) =))
Các thành viên cởi mở, nhiệt tình luôn sẵn sàng giúp đỡ nhau.

Đàn gà dự định mỗi tháng sẽ có một chuyến đi, hi vọng sẽ đi hết hình chứ S trong năm 2011 nhà Gà nhỉ? :D

@Chị G: sao chị biết e là mod của 4rum võ thuật=.= hum qua e đi làm kô biết mng` off buổi tối để xin nghỉ đến làm quen vs mng`.Hẹn cả nhà lần sau nhé :D

Chào cả chuồng,mọi người cho e tham gia vs ạ.Dù thấy chuồng đã đông nhưng thấy nhà mình vui quá nên e vẫn quyết bon chen :D
Tên : Nguyễn vân Quỳnh
*Ngày tháng năm sinh :10/12/90
*Nghề nghiệp SV
*Quê quán: Thanh Hóa
*Email:[email protected]
*Nick yahoo/skype:kissofflife_90
*Số điện thoại :
*Làm xế hay ôm:từ bé đến h chỉ biết làm ôm thôi ạ.hjk
*Người yêu có/ko : kô:|
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:20 năm có lẻ^^
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : lì từ trong trứng,bướng từ trong máu:))
nhà gà sắp có vụ j phải ko ạ??nếu đc cho e tham gia vs,tình hình là e cuồng chân lm r.:(

Chào cả chuồng,mọi người cho e tham gia vs ạ.Dù thấy chuồng đã đông nhưng thấy nhà mình vui quá nên e vẫn quyết bon chen :D
Tên : Nguyễn vân Quỳnh
*Ngày tháng năm sinh :10/12/90
*Nghề nghiệp SV
*Quê quán: Thanh Hóa
*Email:[email protected]
*Nick yahoo/skype:kissofflife_90
*Số điện thoại :
*Làm xế hay ôm:từ bé đến h chỉ biết làm ôm thôi ạ.hjk
*Người yêu có/ko : kô:|
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:20 năm có lẻ^^
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : lì từ trong trứng,bướng từ trong máu:))
nhà gà sắp có vụ j phải ko ạ??nếu đc cho e tham gia vs,tình hình là e cuồng chân lm r.:(

Welcome em. Em theo dõi topic để đi off giao lưu cùng mọi người nhé.

Nhà Gà luôn luôn có vụ gì, thậm chí là hàng ngày :). Chỉ có quy mô lớn hay nhỏ thôi em ạ.

Cuối tuần này 22 con gà đi Cao Bằng thăm Thác Bản Giốc, Hồ Thang Hen và Hang Pac Bó. Đi về sẽ có hồi ức và ảnh ọt cũng như video clip post trên topic này. Em chờ nhé ;).

update liên tục cái list danh sách gà vào trang đầu nhé F1...

thế chuyến cao bằng chốt danh sách thật rồi ạ:((chúc mọi người lên đường may mắn :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back