What's new

Gà 8 - 2: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Status
Not open for further replies.
Re: Nhóm Gà và Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Có mỗi mình Gà cháu kìa, hihi nhiều điều bất ngờ trong hành trình của chú, nhưng chú đi gột bụi đường đã :p

Re: Nhóm Gà và những kế hoạch chinh phục chữ S - Tập 2

10h30 Gà Chú và HK đã check in vào Thủ Đô, giờ đi gột bụi đường và ngủ tít đã nhé. Nãy thăm nhà cũ nhưng đóng cửa nên giờ sang nhà mới :D

Nhóm check in vào thủ đô sau về nhà an toàn nha. Up thông tin ngay cho GC và chị HK biết nữa

Ớ sao thế nhỉ? lúc nãy gọi Vân Già vẫn đang bảo trên Lạng Sơn cơ mà... sao gà chú về sớm thế....Gà đần lại chém mình hở...

Gà Chú và chị HK tách đoàn về trước vi mai GC về HP sớm lại đi lam ngay k đi bão đêm cùng cả đoàn được. Phóng 70-80km đoạn Bắc Giang giờ mới có mẹt ở nhà nghỉ gần bến xe Lương Yên đó. Nhà nghỉ ở đấy giá cao thía k bit :(

@ Út thu xếp gặp mấy bạn ở HP cháu nhé :D

Gà Chú và chị HK tách đoàn về trước vi mai GC về HP sớm lại đi lam ngay k đi bão đêm cùng cả đoàn được. Phóng 70-80km đoạn Bắc Giang giờ mới có mẹt ở nhà nghỉ gần bến xe Lương Yên đó. Nhà nghỉ ở đấy giá cao thía k bit :(

--> chú ơi, sao chú thiêng thế.:) Cháu vừa nghĩ đến chú xong, giờ vào chuồng đã thấy giọng oanh vàng thỏ thẻ của chú ^^
HP đang sấm chớp đì đúng chú ạ, trời thì đỏ quạch luôn, cháu đang nghĩ quê nhà chào đón chú đi CB về ... hoành tráng quá! (K)
Mà chị HK là ai thế ạ, có phải chị Hiền ko chú? Chú cứ viết tắt là dễ gây mập mờ lắm đấy nhé! :D

Cũng đến bó tay với chú, cứ thấy các " bạn trẻ " là đã sáng mắt lên đòi hẹn với chả hò rồi :))

Mà mọi người về thì up tin ngay nhé, cho những kẻ ngồi nhà như em đỡ sốt ruột
Tình hình là HP nhà em đang mưa, mưa to khủng khiếp luôn, lại kèm gió dật mạnh và sét đánh nhì nhoằng. Không biết đội xe máy nhà mình đi về có gặp mưa ko. Đi đêm, lại gặp mưa to thì nguy hiểm quá :(

:D :D
Thế là đã có 2 đồng chí về đến HN
Các đồng chí khác về đến HN nhớ báo cáo ngay nhé.
Nhớ mọi người ( kèm nhớ quà nữa ) :D

5h sáng ô tô đã về đến hà nội :D , đoàn xe máy không biết mấy h về đến nơi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86