What's new

Gà 8 - 4: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Status
Not open for further replies.
=)) mình đọc câu đầu cứ tưởng vấn đề nghiêm trọng lắm cơ, đọc xong cả 3 vấn đề thì lăn ra cười, toàn chơi là chơi.=))=))
Mình đăng ký cả 3 chương trình luôn (c), đề xuất xem lúc 8h30, mọi người tập trung ăn uống rồi đi xem cho thoải mái, chứ xem xong rồi ăn như lần trước chẳng thấy ngon miệng gì cả vì quá bữa và mệt.;)

Hehe phải thế chứ tú, vấn đề nghiêm trọng nó mới dễ giải quyết. Ý Tú giống ý H, đi ăn trước rồi xem sau. Dù sao lúc ăn cũng là lúc đợi những anh em đến muộn. Nếu cứ xem đúng giờ sẽ có người muộn mất. Ý những a e khác thế nào. Nếu quyết và ok thì cứ nt cho GC nhé.

Đi xem sớm đi chứ xem 8h30 thì 10h30 mới xong, về đến nhà muộn lắm :(. Giờ em phải tự đi về :(.

An tâm đảm bảo em sẽ có người về cùng đến tận của, anh hứa.

các bác xếp lịch dư lào cho e về nhà trc 10h thì làm :(, ko là e fai đi chơi đến sáng đấy

ok, vậy là lịch sẽ là thăm quan ngắm cảnh, chụp ảnh khu đô thị đẹp nhất VN - The Manor, ăn uống, xem phim, hứng lên đi tiếp. Mọi người đăng ký đê. PM anh Chọi mua vé nhé.

Mình công nhận thiệt thòi toàn bị ngồi nhà theo dõi mọi người bàn bạc đi chơi không à hjc hjc:(:(

Xin chào toàn thể anh em nhà Gà GC có 3 vấn đề cần và muốn cùng anh em giải quyết.

Thứ 1: Muốn off 1 buổi để cop ảnh cưới HG.

Cái này tối nay luôn đi chứ anh em nhỉ, không biết cô dâu chú rể đã lên hn chưa mời đi off luôn.^^.

Hình như nhóm các bạn đã từng vào Đề Chơ. Các bạn có muốn quay lại lần nữa k ^^^ và làm một điều gi đó. Hiện tại bọn mình đang cần tuyển khoảng 2 xế chở đồ cho cung đường tình nguyện của nhóm. Nếu các bạn xế muốn tham gia thì PM cho mình nhé. Yêu cầu: xế cứng một tý và nhiệt huyết với các phong trào tình nguyện.

Lịch trình cụ thể cho cung đường: Hành trình đi tìm nụ cười của các thiên thần ^^^

Leader Khánh Mõ

-Ngày 1. Thứ 6 27/5
(Hà Nội - bản Hốc 180 Km )
+17h30-18h00 tập trung tại địa điểm tập kết (nhà chị Yên - 34 Doãn Kế Thiện)
+18h00-24h00 Hà Noi - Bản Hốc 180km (trong đấy có thời gian nghỉ ăn tối)

-Ngày 2 : thứ 7 28/2
+00h-5h00 Ngủ
+5h-7h00 dậy đón bình minh Bản Hốc tranh thủ tắm suối khoáng , ăn sáng (ăn no để lấy sức vào Đế Chơ)
+7h00 lên đường vào háng tế chơ
+12h00 vào đến Đế Chơ (tình hình tuy theo tốc độ đoàn mà ăn trưa trên đường hoặc vào bản ăn)
+12h00-2h00 nghỉ ngơi ăn uống , dọn dẹp chỗ ăn nghỉ ở trường học
+2h00-17h00 chuẩn bị sân khẩu , củi lửa , đồ chơi quà tặng cho các em
+17h00 tập trung ăn lót dạ nhẹ nhàng để có sức chạy nhảy với trẻ em
+18h00 Bắt đầu chương trình vui chơi với trẻ em : thực tế đoạn này có thể xê dịch thời gian .Thực hiện chương trình vui chơi tiết thiếu nhi tham gia vui chơi với các em nhỏ , đón tết thiếu nhi với các em . đốt lửa trại .
+21h00-sáng : ngắm cảnh núi rừng trên núi bên bếp lửa và nghe tiếng thác Tế Chơ vang vọng núi rừng + ... ( chương trình đêm khuya tùy mọi người lên lịch)
-Ngày 3 29/5
+5h-6h : ăn sáng
+6h-10h : tổ chức đi trecking vào thác Háng Tế Chơ . Với số lương đoàn đông thì cũng mất 4 tiếng
+10h chào tạm biệt bản Đế Chờ và núi rừng Tả Xùa lên đường về Hà Nội ,
+ 10h-13h Đế Chơ xuống Làng Nhì , Phình Hồ . Xuống bản Hốc ăn trưa , nghỉ ngơi.
+13h-19h bản Hốc về Hà Nội
+ Về đến Hà Nội tập trung trước cổng trường đại học Thương Mại điểm danh quân số . Chia tay chia chân hay mọi người thích làm gì nữa thì làm .

Thân

Cám ơn bạn tuancamau. Ai chứ bạn thì mình biết, vì Ms.Thuật Bản Hốc cứ nhắc mãi về bạn, về áo cờ đỏ sao vàng.... Chúc các bạn có chuyến đi vui vẻ và ý nghĩa.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back