What's new

Gà 8 - 4: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Status
Not open for further replies.
Cái này tối nay luôn đi chứ anh em nhỉ, không biết cô dâu chú rể đã lên hn chưa mời đi off luôn.^^.

Cô dâu chú rể chắc còn đang tuần trăng mật trên HG :p

Nhắc cái có liền. Cô dâu chú rể đã tới HN và mời toàn thể bà con nhà Gà tới làm bữa "tân gia" với món chủ đạo là mận và trà :)). Thông tin chi tiết bên topic Thông tin nhé.

See you all.

Thêm thông tin mới ... e sẽ đi Pù Luông vào 10-12/6 với bên ttvn . Vì e ko thu xếp được vào ngày 17-19/6 :) mong cả nhà thông cảm ^^

Nhắc cái có liền. Cô dâu chú rể đã tới HN và mời toàn thể bà con nhà Gà tới làm bữa "tân gia" với món chủ đạo là mận và trà :)). Thông tin chi tiết bên topic Thông tin nhé.

See you all.
:D Mấy hôm rồi lu bu quá, hôm ni em mới lên mạng để bày tỏ nỗi lòng với cả nhà được, hehe.
Vậy là vụ cưới đã hoàn thành, vợ chồng em thực sự rất rất cực vui vì Gà nhà mình quá tuyệt vời: Đường xa xôi đối với Gà là chuyện nhỏ, các anh vẫn phi xe trên từng cây số để xuống nhà cô dâu, vượt qua hàng trăm km để lên nhà rế chủ, con người và những món quà từ miền Nam...ui, nhều nhều lắm.
Nói thì bao nhiêu cho hết, em xin tóm lại 1 câu từ tận đáy lòng vợ chồng em: Cám ơn cả nhà hú hú hú..rất rất nhiều :D
Xin gửi lời cảm ơn đặc biết đến ekip ảnh ọt: bé Súng, bác Sơn, anh Rều....:D. Bộ ảnh rất đẹp và ai ai cũng muốn đặt hàng Súng, Súng ạ ;))
Từ giờ cứ ăn bất cứ cái gì là lại nhớ đến Gà rồi, những món quà mới ý nghĩa làm sao, hehhe...

Vụ xem phim tối nay nếu xem ca sớm 18h45 thì em F1 sẽ nhận đến sớm nửa tiếng mua vé để mọi người chỉ việc đến xem thôi. Nếu xem muộn thì em cũng ko chắc là em sẽ đi xem cơ nên mọi người biểu quyết nhé.

Thành phần hiện có:

1. Chọi
2. Rều
3. Ruồi
4. F1
5. Tú
6. Honey_bee
7. Vava
8. Mông

Ai có ý kiến thay đổi xin phản hồi dưới đây nhé.

Xem ca sớm thì chắc là anh không đi được rồi. Nếu đến kịp thì anh sẽ alo nhờ mua hộ vé nhé.

F1 đã nhận được phản hồi của tất cả những người trong danh sách trên về vụ xem phim này. Vậy là danh sách chỉ bỏ anh Rều cho đến 6h15 khi anh báo là đi được hay ko nhé. Hẹn mọi người ở tầng 5 The Garden.

Đụt kìa. Đứng lên làm lead vụ này đi em. Thấy mọi người cũng hỏi nhiều lắm rồi đấy.

Dự tính sẽ đi vào 17 - 19/6
Thứ 6: Chiều Xuất phát đi thẳng đến Mai Châu ( ngủ tại bản Lác ) , thời gian sẽ sắp xếp sau

Thứ 7: Mai Châu – Co Lương – bản Eo Kén – bản Đông Điểng – bản Pà Khà – bản Kho Mường (ăn trưa tại Kho Mường) – Phố Đoàn – bản Cao – bản Hin – bản Nủa – bản Cao Hoong – bản Kịt (tùy tình hình thời tiết và tốc độ di chuyển của đoàn, có thể ngủ tại bất cứ bản nào trong lịch trình trên)

Chủ Nhật: Sẽ có 2 Options cho ngày này (sẽ thống nhất khi đi ọp)

- Op 1: Bản Nủa – Phố Đoàn – Cành Nàng - Cẩm Thủy – Suối cá thần – Đường Hồ Chí Minh – Hà Nội

- Op 2: Bản Nủa – Trek 3 bản Son – Bá – Mười và bản Hiêu – bản Khuyn ( bản này có thác nước khá đẹp ) – Cành Nàng – Cẩm Thủy – Đường Hồ Chí Minh – Hà Nội. ( cẩm thủy về Hà nội khoảng 150km )
- Op 3 : Sẽ về đường 15A ngược lên Mai Châu , dọc theo sông Mã ( tùy theo điều kiện về thời gian mà ta có đi vào Suối cá thần không )
Nếu cung đường Trek quá xa và mọi người không thích trek thì ta sẽ đi xe máy vào, đến được bản nào hay bản nấy, rồi quay ra
Kinh phí dự trù khoảng 500k

http://i1219.photobucket.com/albums/dd423/saiyon2/pu_luong_mapCustom.jpg

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat