What's new

Gà 8 - 4: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Status
Not open for further replies.
Ối, chỉ có em mèo mập là nhiệt tình vào phượt thế??? Hihi, nhắc đến mèo mập lại nhớ đến vụ Bắc Hà. Hình như chỉ có mỗi anh là xế của mèo mập thôi thì phải. Thật là diễm phúc quá. Em mèo mập ạ.
@F1. Em F1 ơi, không thấy có lịch offline vụ Mộc Châu nhỉ??? Anh không vào facebook đc nên không úp ảnh lên đấy được.

Hay sang đầu năm mới này làm một bữa gọi là bữa gặp mặt đầu xuân đi. Tụi em cũng vừa mới về tới HN tối qua, cũng chưa có thời gian, đang cố sắp xếp công việc và học hành để viết hồi ức.

Chị mèo mập ơi em nhớ chị quá.:(( CHị Giang ơi hẹn hò mọi người cùng chung vui 1 bữa đầu năm trên fb chị nhé, vì có vẻ fb mọi người hay check hơn thì phải?

@F1: Hồi ức thì phải viết ngay chứ. Hihi. để lâu thế quên hết chứ. Đấy cũng là một chuyến đi đáng nhớ. nhưng dạo này lười viết quá... Híc.

@ cục mỡ : Ngoài anh ra vụ đấy thì còn chú ĐỤt sau khi nghỉ uống sữa bò ở sơn tây và GT vụ đi APC nữa ạ , nhưng về cơ bản thì chủ yếu vẫn em xế vì hình như em bị hội chứng " sợ làm ôm "
@ mọi người : Nếu có bữa gặp mặt đầu năm thì cả nhà lên lịch sớm và cố vào thứ 7 em sẽ vô cùng cố gắng xuống giao lưu với nhà gà . Cái này là cố gắng chứ hok chắc chắn ạ .
@ Thịnh : Chị cũng nhớ chú lắm ý , nhất là đoạn ở trên cầu cái vụ đi APC ý ^^! hihi

@ Rều: ôi chết quên mất nói thế làm anh hiểu lầm. Vụ MC em có đc cái gì đâu mà hồi với chả ức? Đi lên đc Tân Lập thì mù mịt chả thấy gì, hôm sau thì về luôn... may ra đc mỗi tối hôm đó ngồi nướng ngô nướng khoai thì vui chứ...

Em là em nói chuyến đi 2 tuần tết vừa rồi của tụi em, vừa mới về tối qua lúc 9:00PM và ko có thời gian để viết hồi ức chứ ko nói vụ kia. hehhee

@ Thịnh: mục đích chị đưa lên đây là để làm nóng lại topic còn trên FB thì thôi thà chú bảo chị đóng luôn cái sub box này vào luôn đi cho rồi.

@F1 : Vụ vừa rồi đi đâu mà vi vu những 2 tuần thế F1 , chia sẻ với anh em đi nào . Đúng rồi làm nóng lại phượt đi ^^! để còn chuẩn bị cho vụ 30.4 nữa chứ .

Ah thế chứng tỏ là mọi người cũng chẳng quan tâm gì đến nhà tôi cả :)). Tôi update trên FB hàng ngày mà.

Anh em gà thân mến, đã sang 1 năm mới mà chúng ta gặp nhau quá ít, GC đã thông qua vài ý kiến của anh em gà khác. Đầu năm muốn tụ tập 1 buổi off tân xuân vào ngày 14/2/2012. Thời gian và địa điẻm sẽ sms cho mọi người. Thông báo này thay cho giấy mời và để mọi người thu xếp cv trước, hi vọng buổi off đầu năm đông đủ mọi người.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,625
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back