What's new

Giải đáp thắc mắc thành viên

Tôi đang gặp rắc rối khá lớn nhờ bác chỉ dẫn để có thể tiếp tục. Sau khi up được 7 hình tôi thật sự không thể nào viết tiếp được. Bằng cách nào tôi có thể viết nối tiếp vào bài đó được? Mong bác chỉ dẫn kỹ. Tôi đã nghĩ rằng vào create topic thì tự động nó sẽ nhập với bài trước; nhưng không phải như vậy. Thật sự cảm thấy rất e ngại.

Mỗi bài viết chỉ được phép tối đa up 7 hình đã bao gồm các biểu tượng vui bác ạ. Những điều này trên Phượt luật có ghi đầy đủ nếu cần bác có thể đọc lại nội quy của diễn đàn.

Việc up 7 hình đã bao gồm các biểu tượng nhưng nó vẫn không ảnh hưởng đến các câu chữ của bác viết. Nếu bác muốn up thêm hình thì bác vào mục Go advance để viết tiếp các nội dung cũng như thêm ảnh, khi viết xong thì bác lại nhấn vào Submit Reply thế là xong.

Bài viết về Cà Mau của bác tôi thấy ổn mà, nếu có thể bác cho thêm thông tin nữa thì tuyệt vời.

Anh CVN ơi! Em hỏi câu hơi ngu tí: Muốn thay đổi status dưới nick của mình thì làm thế nào nhỉ? Em tìm mãi mà không được

Giúp với,em không nhận được thư gửi xác nhận!

đầu tiên em xin sorry admin,tại không biết lập cái topic này có là vi phạm hay không,nhưng đây là cách duy nhất,vì lí do là chưa xác nhận đăng kí qua mail thì không thể post bài,nhắn tin,v,v..
admin ơi cho em hỏi,đồng thời giúp luôn,là sao em đã đăng kí nick lâu rồi,đến nay vẫn chưa nhận được mail nào?hình như là khoảng một tuần rồi,mỗi lần có nick,đăng nhập vào cũng như không vì khôpng thể post bài,cám ơn,v,v...
mong được admin giúp đỡ!

nếu topic có vi phạm thì xóa hộ em:)

Re: Giúp với,em không nhận được thư gửi xác nhận!

Lát nữa tôi sẽ kiểm tra lại cho bạn.

Re: Giúp với,em không nhận được thư gửi xác nhận!

Thường mọi người không nhận được thư xác nhận bởi vì có thể nó bị chui vào hòm thư spam.

Diễn Đàn Mình Nên Tích Hợp Cả Facebook :)

- Tình hình dạo này Facebook ngày càng phát triển. 4Rum mình nên làm chức năng tích hợp cả Facebook cho nó hay. Kết nối cộng đồng :)

@ Oh! Sorry. Em mới vào 4rum nên chưa nhìn kỹ. 4rum mình đã có chức năng này roài :).

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back