What's new

Giải đáp thắc mắc thành viên

Album ảnh của tớ không biết vì sao bị mất rất nhiều !!

1/- Tiền Giang - Bến Tre P.1 --> P.9

2/- Cà Mau P1 --> P...

3/- Đồng Tháp Mười P6 --> P.7

4/- Cam Thái Mã Sing P3 --> P......

nên hình trong các Topic liên quan bị mất không xem được

Nhờ các bác Mod, Min kiểm tra để phục hồi lại dùm . Cám ơn

Album ảnh của tôi bị mất toàn bộ !!!!!

Topic "Đường cao tốc Sài gòn _ Trung lương" giờ chẳng có tấm ảnh minh họa nào :(( :(( :((

Nhờ các bác Min, Mod kiểm tra và phục hồi lại dùm. Rất cám ơn.

Tình trạng của tôi cũng giống bạn meocom.
Toàn bộ ảnh bị mất chỉ trừ vài cái mới up lên và ảnh trong topipc "Cà Mau 2010" cũng mất hết. Nhờ các bác Min, Mod kiểm tra và phục hồi dùm. rất cám ơn.

Dạ nhờ các bác Mod, Min xem giúp cái Album ảnh của em với, không biết em thao tác sai ở đâu mờ không đưa ảnh vào bài được. Nick em lại có dấu hoa thị thế kia là sao thế ạ. Cám ơn các bác!

@ongxanh: Dấu hoa thị thể hiện bạn đang ở chế độ invisible. Còn về vụ ảnh không đưa vào bài được: bạn đã từng làm được hay chưa bao giờ làm được?. Nếu chưa bao giờ làm được thì làm theo hướng dẫn ở đây nhé.

Mình đã tạo được Album rồi, đã up được ảnh lên ở một bài, bài đó mình đã xóa. Bài tiếp theo thì đưa ảnh vào bài không thấy hiển thị, chỉ có dấu chéo đỏ thôi. Phiền bạn xem giúp Album của mình coi có vấn đề gì không nhé. Thanks!

Mình tò mò muốn hỏi thế này:
+ Một nick Phượt, đạo hình và bài của 1 thành viên Phượt và post trên diển đàn khác. Vậy BĐH có can thiệp quyền lợi cho nick bị xâm hại không?
+ Hướng sử lý tên trộm kia như thế nào?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back