What's new

Giải thi đấu bóng đá tranh cúp "Cái mẹt vàng" - Tiên Sa 13.Aug, 2011

Status
Not open for further replies.
Re: Giải thi đấu bóng đá tranh cúp "Cái mẹt vàng" - Tiên Sa 13.Aug, 2011

Đá bóng a??? Em là em hỏi thật liệu ban tổ chức và trọng tài có liếm khiết không ự :gun...không lai như cái giải bóng đá quốc gia thì chết hiii!
* Lên có luôn cuộc thi của các chân dài, chân ngắn biki...cổ động viên các bác a! hiiiiii.
Chị Tím hôm ấy chơi nguyên cái váy của mấy em ngừoi Tày Thái Nguyên chớ, cái đó mà mặc cổ động thì tiện lắm, thấy mấy anh em câu thủ nóng quá..là tốc váy thành quạt ngay ok.
Anh em Hà Nội đông lắm mà..ai xung phong đá bóng bán độ thì xin khẩn trương đăng ký ( không có ai thì em làm trước nhé)

1: Tammao - vị trí thi đấu: Thủ môn :LL( cái này dễ bán độ (NT)nhất lên em xin giữ...)

@Tím: Có đội Hải phòng rồi mà. Lấy tên là đội "Phượng Vỹ" nhé@: Quạt: bác làm trọng tài chính nhỉ ( Quạt em đề cử bạn Bad ạ , em chỉ phát phần thưởng và chạy lon tin thôi ạ. Sory em phải edit bài vì em không thể post được bài trên IP và ipad mà nhà thì ko có máy tính)@Mem: trợ lý trọng tài nhé@Mời các bạn Hà nôi, Đà nẵng (miền Trung) đăng ký nào

Last edited by a moderator:

Mấy bác cdv HP nhớ mang pháo sáng đi nhé :)) tiện thể cho e xin vài cục về chơi :D

Mấy bác cdv HP nhớ mang pháo sáng đi nhé :)) tiện thể cho e xin vài cục về chơi :D

Cũng ấp ủ đấy nhưng sợ BTC chưa làm luật được. Sống trong đời không giật được quả pháo sáng thì kể cũng mất cái thi vị nhể :))
@: Tam mao lập đội HN đi

Bóng đá luôn là số 1.:D

Last edited:

Bác Thik ơi..đội Phượng Vỹ nhà mình đâu rồi ạ? a e có cần tập dợt 1 buổi ko ạ? ^^

Thưa bác "thick".Vì đã có 4 đội mạnh tham gia nên đội nhà "Vịt" chúng em xin làm trọng tài thì hơn.Em tuy không đá hay nên xin 1 chân làm trọng tài ợ!Nếu được chúng em sẽ cử bác tộc làm trưởng ban cổ động bác ý sẽ mặc mình bầu cổ vũ cho 2 đội đảm bảo với bác không ai gian lận đc đâu.

Thế bạn Minh làm thư ký kiêm trọng tài thứ 3 nhé

Bác Thik ơi..đội Phượng Vỹ nhà mình đâu rồi ạ? a e có cần tập dợt 1 buổi ko ạ? ^^
Nếu được thì ok. Còn không toàn pro, liếc mắt đã hiểu nhau rồi =))

Oke bác em xin nhận trách nhiệm cao cả.:D

football no1...

Bác thik ơi, cái chương trình của bác diễn ra ngay sau chương trình team buiding đúng ko? thế thì ko khéo bị cháy chương trình, hoặc là lúc ấy mấy em chân dài mặc bikini xuống tắm hết rồi, nếu thế coi chừng thiếu cầu thủ tham gia đấy... Vì họ mãi mê theo chân dài thì sao?

Ngoài ra, công tác chuẩn bị: bóng, gôn, còi, áo pis đá tập... mọi thứ okey hết chứ bác?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back