What's new

Giải thi đấu bóng đá tranh cúp "Cái mẹt vàng" - Tiên Sa 13.Aug, 2011

Status
Not open for further replies.
Re: Giải thi đấu bóng đá tranh cúp "Cái mẹt vàng" - Tiên Sa 13.Aug, 2011

Đội Hà nội bắt đầu tập hợp danh sách chưa chỉ, nếu rồi thì cho em 1 xuất với, còn nếu chưa thì để em hô hào nhé.(c)

Chú đứng ra lập 1 đội đi rồi tham gia cho vui.

Tiếc là đợt này Ham tôi không đi Đà Nẵng được, nếu không thì xin 1 chân thủ môn(chơi cho bất cứ đội nào cũng được) đảm bảo không bán độ, tay nghề khá, tiếc quá

Còn mỗi đội Hà nội chưa thấy có ý kiến gì nhỉ. Các bác làm ơn đừng bắt em thay đổi thể lệ thi đấu với

Michel Tú hoặc Vồng Sềnh lập đội bóng cho Hà Nội đi nào!

Ông Thik xem thế nào rủ rê, gạ gẫm, lôi kéo, đe dọa, yêu cầu BGK với BTC gom vào thành một đội. Khi đấu với PHP, tôi xin một chân hậu vệ :)))))

Không những thi đấu cùng các bạn trai mà còn bắt buộc mặc bikini khi thi đấu nữa đấy.

Đội nào thiếu người cứ để em, em là em ko giỏi ở cái khoản "mỹ nhân kế" nhưng đảm bảo "dã nhân kế" cũng đủ làm đối thủ kinh quá mà tháo chạy roài, he he

"Chị Tím hôm ấy chơi nguyên cái váy của mấy em ngừoi Tày Thái Nguyên chớ, cái đó mà mặc cổ động thì tiện lắm, thấy mấy anh em câu thủ nóng quá..là tốc váy thành quạt ngay ok.
Anh em Hà Nội đông lắm mà..ai xung phong đá bóng bán độ thì xin khẩn trương đăng ký ( không có ai thì em làm trước nhé)

1: Tammao - vị trí thi đấu: Thủ môn ( cái này dễ bán độ nhất lên em xin giữ...)"

Oạch em rao mỏi miệng mà có bác nào ở Phuot HN đăng ký đâu nhẩy (NO)(NO)(NO)???

Ớ thế các bác Hà nội bỏ bóng đá đi oánh gốp hết rồi à. Tammao xem thế nào đê chứ chẳng ai tham gia đá bóng thế này. Hôm ấy là có rất nhiều bai kai nai cổ vũ nhé. Đá xong lại tắm biển, cơ hội của các ngôi sao sân cỏ, úi lộn sân cát trong những chuyện tiếp theo là rất lớn

@Mihtua vào cứu net đê

Các bác HN đăng ký thi đấu bóng đá đê!!!!!!!!!!!!

Đội trưởng đôi Tiên Sa cho minh đăng ký một chỗ nhé. mình đá hậu vệ hoặc tiền đạo hoặc vị trí nào cung được tùy theo sắp xếp của C.
Nick: vnmariner
DT: 0909557742. Tks

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,594
190,144
Latest member
acesgame
Back